@Janeth Dela cruz Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
@@corazongregorio3082 hindi po kafoody..dahil hindi ganung kaalat ang Ok cheese. Pero kung gusto nyo po ng hindi maalat na cheese at madaling hiwain ay Brand po ng Ques-0 cheese po ang gamitin nyo...Godbless po❤❤❤
Haha para po mapakita ko po sainyo gamit ang video bilang example..kung saan po kayo mas madadalian na hiwain ito...madalas po kasi kapag maghihiwa ng cheese ay dumidikit sa kutsilyo ang cheese at nadi-deform..pero nung nagtitinda po kami ganyan po talaga ako mag-hiwa lalo pag maliliit na sliced😁😘 Godbless po ❤❤❤
Hi try nyo po kahit once lang...pagkabili nyo po sa palengke.. i-cut ang Ok cheese gamit ang kutsilyo lang na walang grease ng mantika...then comment ka po ulit dito kung hindi ma-deform ang shape nito or masira dahil dumidikit sa kutsilyo...
Madedeform yung slice of cheese kapag pakutsilyo, kahit sa Eden na brand ganoon din. Cheddar kasi yan kaya malamang tama yung ginawa nung OP, pa sinulid para di masira. Buti sana kung ibang uri ng cheese, yung mas stiff kesa cheddar, pwede pa pakutsilyo.
Pakibasa po ng costing thank you😘..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody yes po,tama po kayo.😘..kinulang kasi ko sa mantika jan pero hindi naman po nasunog or nahilaw ang loob..toasted lang po,siguro muka lang muntik masunog sa video🤣 matagal din po ang crispyness nito kahit malamig na dahil sa cornstarch... Godbless po❤❤❤
Ang bitter ng comment ng iba, baka nahulog kau sa strategy n alam nya. The more bashes and hate speech ung vid nya naglilift so marami mkakita ng vid nya compare sa iba n nauna. Kanya2x style lng yan. It is all to you pano nyo gawin.
Hi kafoody sorry hindi ko po nire-recommend ang quick melt bukod sa mahal, malulusaw po ito agad at magi-spread sa mantika kapag niluto na, kasi my tendency na lumabas po ito sa wrapper...masasayang lang po..Godbless❤❤❤
For me po..Mas better pong gamitin ay ok cheese, o kaya ay ques-o cheese...yan po kasi yung mga cheese na alam kong mas mura at hindi mabilis malusaw kapag niluto.❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody kinain lang rin po..kinulang rin po kasi ako sa wrapper kaya di na nasama sa recipy ang dalawang natirang hotdog hihi😅 pero pwede nyo naman po yan isama sa pantinda nyo dagdagan nyo lang po yung gagamiting wrapper..Godbless po❤❤❤
Share lang po 😊 Pag mag hiwa po kayo ng cheese para po hindi dumikit sa kutsilyo lagyan niyo po muna ng plastic sa ibabaw ng cheese 😁😊 Yan po ginagawa namin sa Shawarma 😅 Just sharing lang po 😘
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Nagtry po ako magluto nyan para pambenta, kaso pag naiinitan na po yun loob pumupuslit po yun hotdog yun mister ko po nalapnos yun braso nya ako naman po sa kamay at pisngi. Hindi po namin alam bakit ganon, talagang nagpupuslitan yun hotdog sa loob ng wrapper
Hi kafoody sorry to know that..pero yung gawa ko hindi naman po..sa tingin ko dahil po sa lakas ng apoy, kasi pag sobrang init po ng mantika biglang alsa po talaga ang hotdog...kaya po siguro nabutas ang wrapper nyo at nag-leak ang cheese kaya po pumutok.. Godbless po❤❤❤
Di naman..baka akala lang po ng mata mo kasi toasted ako magluto,kaya hanggang loob crunchy at hindi mabilis kumunat kahit lumamig😅😘 kasi kapag light golden brown lang ang luto madalas po hilaw pa yung loob ng balat kaya mabilis kumunat lalo pag lumamig..Godbless
Hi kafoody..ito po ang complete costing ng negosyo idea na ito..❤ COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
@Glenn Atienza ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..❤⬇️ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody..pinrito lang po tsaka kinaen hehe..😁 kinapos lang po ako sa wrapper kaya di na po nasama sa ingredients ko yung 2pcs. Ng hotdog...pero pag kayo po ang gagawa pwede nyo pong isama..dagdagan nyo nalang po yung wrapper..Godbless po❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 ♦️COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang costing ng ating recipy na ito..Godbless po❤❤ COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Thanks for sharing..😋 Maitry nga din po yaan.. Magiiwan na din po ako Ng aking bakas. Pakikatok nalng din po ako sa aking munting kusina.. 👉WINDRACLES.
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody pwede nyo po itong ibenta ng 7.50pesos isa..kapag ibebenta nyo naman po ito ng per tub. na 500ml. Pwede pong ibenta ng 80pesos..❤❤❤ para po sa iba pang details paki-watch po ang full video ng ating recipy kafoody..❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hulaan mo..hihi charot!🤣✌😘 pakiforward po ang video sa bandang hulihan kasunod ng shout out featured..para po sa name ng negosyo recipe na ito..with complete recipe & costing na rin.Godbless po❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng recipe na ito Godbless👇❤ COSTING YIELD= 11pcs. Styro containers PUHUNAN= 292.75php BENTA KADA STYRO= 50php KABUUANG BENTA= 550php TUBO= 257.25php TUBO PER WEEK= 1,800.75php TUBO PER MONTH= 7,717.50php TUBO PER YEAR= 92,610php
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇 COSTING YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody yes masarap po sya, tsaka maganda sya gamitin dahil di po basta natutunaw bukod sa mura lang...pero pwede rin po kayong gumamit quezo para mas mura..try nyo po order sa shopee or lazada...pwede rin naman pong eden cheese para mas masarap kaya lang natutunaw po agad❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody kahit anu pong gusto nyong itawag dito ay pwede...pero kung gusto nyo pong malaman ang tawag ko sa negosyo recipy na ito ay paki-watch po ang video until the end para po sa complete recipy with costing at name nitong ating negosyo recipy...Godbless po❤❤❤
Hi kafoody pakiwatch po ang video until the end para po sa complete recipy with costing at name ng negosyo recipy na ito..maraming salamat po Godbless❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤ YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.) PUHUNAN= P142.75 BENTA KADA ISA= P7.50 each TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25 BENTA KADA TUB= P80 TUBO= P97.25
Hi kafoody kahit anu pong gusto nyong tawag dito ay pu-pwede...pero kung gusto nyo pong malaman ang tawag ko sa recipy na ito with complete recipy & costing pakiwatch po until the end ng video..Godbless po❤❤❤
Natry ko to sarap sya TJ hotdog gamit ko
Maraming salamat po kafoody sa magandang feedback Godbless po❤❤❤
Magkano po I benta yan ang isa
@Janeth Dela cruz Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Ask ko lang ndi po ba masyado maalat ung cheese
@@corazongregorio3082 hindi po kafoody..dahil hindi ganung kaalat ang Ok cheese. Pero kung gusto nyo po ng hindi maalat na cheese at madaling hiwain ay Brand po ng Ques-0 cheese po ang gamitin nyo...Godbless po❤❤❤
I’ve done this before and I put green bell peppers looks yummy
Thank you for watching kafoody...Godbless po❤❤❤
Thank you for sharing it,, 😋🤤 i will try it,😋
Mukhang masarap ah..matry nga para sa dalwang anak ko👏
Thank you po sa video about this recipe. Godbless! ❤️
Maraming salamat din po kafoody Godbless po❤❤❤
Suggestion lang po ha! Mas maganda na hugasan yung hotdog before balatan than after kasi mawawala yung flavor ng hotdog
At mas maganda kapag cheese ang ginamit as a locker hehe
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Salamat po sa 💡 sis 💙
빵 맛있겠다요
Ayos ah mukhang macharap yan ah😊😊😊 lumpiang cheesedog😋😋😋
Maraming salamat po kafoody Godbless❤❤❤
Very nice upload👍😀 This recipe is very good💕 😋 Stay Healthy & Much Love💚🌹💚
Thank you so much too kafoody❤❤❤
wow..looks so yummy
Philippine version ng corndogs hahaha nice, matry nga ituuu
Masarap po ito kafoody lalo pag isawsaw sa burger dressing or mayonaise...maraming salamat po Godbless❤❤❤
Ang dami yan po
Masarap po cya try ko po
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Parang cheese stick na may hotdog ....yummy
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Sarap
Ang galing,gagayahin ko yan pag nag start nako mag negosyo
Hihi maraming salamat po kafoody..Godbless po❤❤❤
Pinahirapan mo ang sarili mo sa sinulid po. Pwede naman po pala ang kutsilyo po. Hahahaha✌✌✌
Haha para po mapakita ko po sainyo gamit ang video bilang example..kung saan po kayo mas madadalian na hiwain ito...madalas po kasi kapag maghihiwa ng cheese ay dumidikit sa kutsilyo ang cheese at nadi-deform..pero nung nagtitinda po kami ganyan po talaga ako mag-hiwa lalo pag maliliit na sliced😁😘 Godbless po ❤❤❤
Hotdog na nilumpia pa !!
@@Foodypar z
gayahin ko at simulan kong magnegosyo nito thanks
Maraming salamat po Kafoody Godbless po❤❤❤
Salamat PO😊😊 sa share nyo and God bless 🙏🙏
Maraming salamat din po kafoody Godbless po❤❤❤
Wow Sarap..sending my full support..new friend here
Maraming salamat po kafoody Godbless❤❤❤
Woow Ang sarap
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Sarap 😋😋😋
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Muntik na nasunog hahha😂😂 parang masarap yan ah matesting nga
Nicee good idea cheers
Thanks for watching po kafoody Godbless❤❤❤
Wow...
Gumamit p Kasi ng Kung Anu pwede naman kutsilyo lng
Oo nga
Hi try nyo po kahit once lang...pagkabili nyo po sa palengke.. i-cut ang Ok cheese gamit ang kutsilyo lang na walang grease ng mantika...then comment ka po ulit dito kung hindi ma-deform ang shape nito or masira dahil dumidikit sa kutsilyo...
Madedeform yung slice of cheese kapag pakutsilyo, kahit sa Eden na brand ganoon din. Cheddar kasi yan kaya malamang tama yung ginawa nung OP, pa sinulid para di masira. Buti sana kung ibang uri ng cheese, yung mas stiff kesa cheddar, pwede pa pakutsilyo.
@@seempt Maraming salamat po sa pang-unawa Godbless po❤❤❤
tumpak sarap yan
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Please know the difference between tubo and kita 😊😊
Like the profit and the income 😊😊
Ako rin sis kala ko slow lang ako, mali pla tlga ang term nya kaya nlilito ako hehehe
Pakibasa po ng costing thank you😘..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Thank you nice one
Maraming salamat po kafoody❤❤❤
Nice idea ito sis, magugustuhan yan din ng mga kids. 🥰
True...Maraming salamat po sis❤❤❤
Kapag nag prito dapat ng lumpia lubog sa mantika, para po hndi madali masunog. O' SUNOG NA HILAW. Suggest lng 🙂
Hi kafoody yes po,tama po kayo.😘..kinulang kasi ko sa mantika jan pero hindi naman po nasunog or nahilaw ang loob..toasted lang po,siguro muka lang muntik masunog sa video🤣 matagal din po ang crispyness nito kahit malamig na dahil sa cornstarch... Godbless po❤❤❤
Thanks for sharing Tips
Maraming salamat din po Godbless❤❤❤
ang dami m ng nakain, kaya luto ako nyan.
Hehe sobrang sarap po nyan kafoody, promise..❤❤❤
Thank you for sharing po.
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Gawin ko yan, salamatt bago subscriber pakidaan po watching from iligan city
Maraming salamat po sa panonood kafoody Godbless po❤❤❤
Maidagdag to sa biznes ko
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Ikaw na ung nakita kong pinaaaaka oa mag cut ng cheese...and i love it peace po iloveu
Haha maraming salamat po kafoody Godbless❤❤❤
Gagawa aq nyan dag2 k sa pninda ko thank you
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Wow😊😊😊😋😋😋😋
❤❤❤
Mas,masarap po sya sa sweet&sour lagi ko tong ginagawa. Sarap kasi nakaka adik yung. Lasa
Maraming salamat po sa magandang feedback Godbless po❤❤❤
Mam magkano po ang benta ang isa po
Hay,.ang sinulid bow!
Hehe maraming salamat po sa panonood kafoody Godbless po❤❤❤
Ang bitter ng comment ng iba, baka nahulog kau sa strategy n alam nya. The more bashes and hate speech ung vid nya naglilift so marami mkakita ng vid nya compare sa iba n nauna.
Kanya2x style lng yan. It is all to you pano nyo gawin.
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
pwede po ba quick melt na cheese ang gagamitin?
Hi kafoody sorry hindi ko po nire-recommend ang quick melt bukod sa mahal, malulusaw po ito agad at magi-spread sa mantika kapag niluto na, kasi my tendency na lumabas po ito sa wrapper...masasayang lang po..Godbless❤❤❤
ano po ba ang pwede
For me po..Mas better pong gamitin ay ok cheese, o kaya ay ques-o cheese...yan po kasi yung mga cheese na alam kong mas mura at hindi mabilis malusaw kapag niluto.❤❤❤
Magkano po pag ibenta?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Salamt PO bukas gayahin ko po maiba namn PO negosyo salamat po ...Godbless po pwd po 7pesos na lng hirap Wala panukli 50sents😁😁😁
Much better kung 8pesos po kafoody❤❤❤
Mag Kano po Ang binta Ng Isa piraso
Magkano bintahan po yan
Hi po.. . Paano po?.. . Ano po b, dpat gwin?.. . God bless you po.. . Ingat po
Hi kafoody paki-watch po ang video para po sa procedure at complete recipy with costing ng negosyo recipy natin na ito...Godbless po❤❤❤
Sis anu tawag jn na recipe matry nga dto sa amin
Hi kafoody pakiwatch po ang video para po sa complete procedure with recipy & costing Godbless❤❤❤
Magkano po puhunan saka magkano pwde ipagbenta
Kong mag try ako nito sa province namin, umh magkano kaya yong isang piraso ?🤔
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Ano na po ginawa sa tinabi na 2pcs na hotdog?
Hi kafoody kinain lang rin po..kinulang rin po kasi ako sa wrapper kaya di na nasama sa recipy ang dalawang natirang hotdog hihi😅 pero pwede nyo naman po yan isama sa pantinda nyo dagdagan nyo lang po yung gagamiting wrapper..Godbless po❤❤❤
Share lang po 😊
Pag mag hiwa po kayo ng cheese para po hindi dumikit sa kutsilyo lagyan niyo po muna ng plastic sa ibabaw ng cheese 😁😊 Yan po ginagawa namin sa Shawarma 😅
Just sharing lang po 😘
Hi kafoody thanks for sharing your idea..Godbless po❤❤❤
Hello po saan mabili ang burger dressing
Hi kafoody sa palengke po sa bilihan ng mga per kilong harina at margarine❤❤❤
Mag Kano po bentahan Jan pag tingi
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
wow ang sarap
Maraming salamat po kafoody Godbless❤❤❤
Magkno po bentahn Ng ganyn?
Nagtry po ako magluto nyan para pambenta, kaso pag naiinitan na po yun loob pumupuslit po yun hotdog yun mister ko po nalapnos yun braso nya ako naman po sa kamay at pisngi. Hindi po namin alam bakit ganon, talagang nagpupuslitan yun hotdog sa loob ng wrapper
Hi kafoody sorry to know that..pero yung gawa ko hindi naman po..sa tingin ko dahil po sa lakas ng apoy, kasi pag sobrang init po ng mantika biglang alsa po talaga ang hotdog...kaya po siguro nabutas ang wrapper nyo at nag-leak ang cheese kaya po pumutok.. Godbless po❤❤❤
Wow.. New subscriber po
Maraming salamat po kafoody Godbless po❤❤❤
Pwede ba ito lagyan ng kaunting asukal or hindi?
Hi kafoody dipende po sainyo kung gusto nyo pong lagyan ito ng asukal...pero ako po kasi di ko bet ng may asukal ito..Godbless po❤❤❤
Muntikan na masunog ah
Di naman..baka akala lang po ng mata mo kasi toasted ako magluto,kaya hanggang loob crunchy at hindi mabilis kumunat kahit lumamig😅😘 kasi kapag light golden brown lang ang luto madalas po hilaw pa yung loob ng balat kaya mabilis kumunat lalo pag lumamig..Godbless
Ano po tawag diyan idol,
Hulaan mo... charot! Hehe🤣❤ pakicheck po sa video kafoody andoon po ang pangalan ng recipy na ito❤❤❤
Mag kno bintahan pag negosyo salamat
Hi kafoody..ito po ang complete costing ng negosyo idea na ito..❤
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Galing ng pagkaka pack, thank u sis sa another pangkabuhayan recipe. San mo nabili ung ok cheese mo at how much, hehehe
Hehe dito po sa grocery po samen sis..100pesos lang po 500g..😁❤ salamat po sis
@@Foodypar ahh ok sis, salamat, parequest nman puto bao ng quezon province. Thanks ulit 😄merry xmass
Hihi sige po sis..noted❤❤❤
Advance merry xmass & happy new year na rin po sis hehe❤❤❤
sana po klaro ang pagpakita nyo ng size ng plastic para masunid po namin
INGREDIENTS WITH COSTING
8pcs. Hotdog (any brand)= P40
187g. Cheese= P37.50
3tbsp cornstarch= P1
1 to 2tbsp water= 0
30pcs. Small Lumpya wrapper (3tanda)= P24
Cooking oi (as needed)= P15
Ready made Dressing= P10
3pcs. Microwavable container(optional)= P15
3pcs. Ice candy plastic(size: 1 1/4")= P.25
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
thank u for sharing
Hi kafoody thank you for watching too❤❤❤
Magkano po binta nito yung isang piraso?
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Mgkano nman po ang bentahan nyan or pr pc.?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Magkno po Kya if ibinta naka tub☺️
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Mgkano po bentahan
@Glenn Atienza ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..❤⬇️
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Ano po ginawa sa iniwan na dalawang hotdog?
Hi kafoody..pinrito lang po tsaka kinaen hehe..😁 kinapos lang po ako sa wrapper kaya di na po nasama sa ingredients ko yung 2pcs. Ng hotdog...pero pag kayo po ang gagawa pwede nyo pong isama..dagdagan nyo nalang po yung wrapper..Godbless po❤❤❤
Kung pang bent a magkano nmn po ung isang pack
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
How much per pcs
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
♦️COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Mg Kanu ibenta mam per tab
Hi kafoody ito po ang costing ng ating recipy na ito..Godbless po❤❤
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Ano po tawag sa reciepe na yan?
Hi kafoody paki-watch po ang video until the end para po sa complete recipy with costing at name nitong ating negosyo recipy...Godbless po❤❤❤
Magkano agad ung isang pirasong hotdog cheestick?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Yami
❤❤❤
Sakto nag iisip Kmi ng pwedeng inegosyo na street food 🥺 Thanks sa tip Khit ngaun lng ako nanuod sau 🙂
Maraming salamat din po kafoody... Godbless po sainyo at sa business nyo❤❤❤
Dapat pinapaliwanag mo hnd un music
magkano po ang benta isa nyan
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Magkano nmn po laht nang gastos nio
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
S'an makabili ready made burger dressing. Tnx sa reply.
Hi kafoody palengke lang po meron na..20pesos lang po isang pouch..sa bilihan ng mga per kilong harina at margarine..❤
Pinatagal lng trabho mo gamit ang sinulid hahaha
Di sya masticky if sinukid
@Bwahaha Bwahaha Thank you po Godbless❤❤❤
magkanu naman ang isa
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Pwd pong white egg nlng kysa sa conrstarch? Same lng nman poh un ddikit ung wrapper
Hi kafoody yes pwede po..nakaka-tulong po kasi ang cornstarch para mas tumagal ang lutong nito kahit malamig na..❤❤❤
Thanks for sharing..😋
Maitry nga din po yaan..
Magiiwan na din po ako Ng aking bakas.
Pakikatok nalng din po ako sa aking munting kusina.. 👉WINDRACLES.
Maraming salamat po sa panonood kafoody Godbless po❤❤❤
Mag kano namn po kaya maibebenta yan sa sampung laman ?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
,magkanu po pag ibenta
Hi kafoody pwede nyo po itong ibenta ng 7.50pesos isa..kapag ibebenta nyo naman po ito ng per tub. na 500ml. Pwede pong ibenta ng 80pesos..❤❤❤ para po sa iba pang details paki-watch po ang full video ng ating recipy kafoody..❤
Magkano pabenta?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Anu pangalan nya pag ibinta anu ang twag dito
Hulaan mo..hihi charot!🤣✌😘 pakiforward po ang video sa bandang hulihan kasunod ng shout out featured..para po sa name ng negosyo recipe na ito..with complete recipe & costing na rin.Godbless po❤❤❤
Hi kafoody ito po ang complete costing ng recipe na ito Godbless👇❤
COSTING
YIELD= 11pcs. Styro containers
PUHUNAN= 292.75php
BENTA KADA STYRO= 50php
KABUUANG BENTA= 550php
TUBO= 257.25php
TUBO PER WEEK= 1,800.75php
TUBO PER MONTH= 7,717.50php
TUBO PER YEAR= 92,610php
Magkano po bentahan sa ganyan? 😊
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito ❤👇👇👇
COSTING
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
142.50 kasama naba SA puhunan mantika at sawsawan?
@@Foodypar Thank you po 😊 ma try nga po
@Shiela Mahilom yes po..para po sa complete recipy with costing paki-check po sa end ng video...Godbless po❤❤❤
@RRQA FAM welcome po Godbless❤❤❤
Pwde poe bayan i ulam reply poe pls
Hi kafoody yes po... kapag iuulam, ketsup po ang gawin nyong sawsawan..Godbless po❤❤❤
oo, nga pla yong ok ceese m wala dito nyan madarap b?
Hi kafoody yes masarap po sya, tsaka maganda sya gamitin dahil di po basta natutunaw bukod sa mura lang...pero pwede rin po kayong gumamit quezo para mas mura..try nyo po order sa shopee or lazada...pwede rin naman pong eden cheese para mas masarap kaya lang natutunaw po agad❤❤❤
Magkano naman benta jan
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Salamt po sis
@@jocelyncortez-morbo9934 maraming salamat din po kafoody Godbless❤❤❤
Cheeze Dog Stick?
Hi kafoody kahit anu pong gusto nyong itawag dito ay pwede...pero kung gusto nyo pong malaman ang tawag ko sa negosyo recipy na ito ay paki-watch po ang video until the end para po sa complete recipy with costing at name nitong ating negosyo recipy...Godbless po❤❤❤
Gagawin ko sana pero diko alam kong anong pangalan ng niluto nyo anong pangalan po ate??
Hi kafoody pakiwatch po ang video until the end para po sa complete recipy with costing at name ng negosyo recipy na ito..maraming salamat po Godbless❤❤❤
hotdog cheese stick
Magkano po magiging kita ko jan?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Magkano benta nyan?
Hi kafoody ito po ang complete costing ng negosyo recipy na ito..Godbless po❤
YIELD= 10pcs. Per tub. (i made 3tubs.)
PUHUNAN= P142.75
BENTA KADA ISA= P7.50 each
TUBO= P82.25 (+P15 for the tub)=Total➡️ P97.25
BENTA KADA TUB= P80
TUBO= P97.25
Chezdog tawag jan
Hi kafoody kahit anu pong gusto nyong tawag dito ay pu-pwede...pero kung gusto nyo pong malaman ang tawag ko sa recipy na ito with complete recipy & costing pakiwatch po until the end ng video..Godbless po❤❤❤