Một Kết Quả Bất Ngờ vào Những Ngày Cuối Năm Khi Lần Cuối Cùng Đi Tái Khám | TKQ & Family T1697

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 6 янв 2024

Комментарии • 268

• @thuynganhuynhnguyen144
    @thuynganhuynhnguyen144 6 месяцев назад +1

Bác sáu nói chuyện rất vui vẻ,dễ mến, yêu thương con cháu. Con rất thích gia đình bác sáu

• @user-jv4bv7zd3f
    @user-jv4bv7zd3f 6 месяцев назад +4

Vk . Ck anh ba rất siêng năng vui vẽ hiền hậu

• @huongtruong4549
    @huongtruong4549 6 месяцев назад +21

Nói vui mà cứ nói, làm mà không nói ai biết đang làm gì đang muốn nói gì..cả gia đình anh chị em cứ giữ nguyên như vậy là tốt rồi không cần phải thay đổi nữa

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  6 месяцев назад +1

Dạ

• @quanvo497
      @quanvo497 6 месяцев назад +1

Mình đồng ý.! KQ cứ để mọi người giữ sự tự nhiên, muốn nói muốn cười, vừa ăn vừa nói cũng không sao, mặc kệ ai lên bình luận chỉ trích gì kệ họ. KQ đừng quan tâm và cũng không nên chỉnh mọi thành viên trong Kênh hoài, sau này mọi người sẻ giữ kẻ và sẻ mất tự nhiên. Vậy sẻ sanh ra phiền muộn với nhau.

• @user-jv2wi7vk2u
    @user-jv2wi7vk2u 6 месяцев назад +1

Lâu mới nhìn TKQ ah...nhìn thấy khỏe mạnh trở lại thế là mừng rùi nha.Chúc TKQ và gia đình mạnh khỏe, bỉnh an.
    Nhìn mãi chòi xưa vẫn vậy cách đây mấy năm TKQ ngồi ăn kho quẹt và đậu rồng nha,đó là kỷ niệm vất vả và đầy ý nghĩa .

• @loco4401
    @loco4401 6 месяцев назад +11

Nay có Giàu ăn cơm chung rồi vui quá chúc con mau ❤ hết bệnh nhé

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 6 месяцев назад +8

Cha chả hôm nay là bữa cơm vui nhất là có cháu Giàu ở nhà ăn cơm cùng gia đình thật đông đủ cả nhà vui vẻ nha cháu Giàu đi khám bệnh về thấy bệnh tình đỡ hơn nhiều cũng khỏe rồi cô xin chúc mừng cháu Giàu nha cô rất vui khi nghe cháu đi khám bệnh về nơi cũng đỡ rồi hai mẹ con vào bếp nấu món cá khô chiên ăn với hủ dừa hầm với đuôi heo ăn kèm với rau vườn chấm nước mắm mặn nữa rất ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn cơm thật ngon miệng nhé

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 6 месяцев назад +14

Con gái thương Cha quá chừng, thủ thỉ bên tai Cha. thấy bao nhiêu đó, biết bé ngoan ,và quan tâm Cha,biểu sao Ông Bà Nội không thương cho đành, cháu nội đáng đồng tiền quá Nội ơi,👐

• @camhong8510
    @camhong8510 6 месяцев назад +13

Chú thím 6 chất ngoài đời hiền lắm nhìn mặt thấy có hậu mà gd hai bên nhìn ai cũng dễ thương hiền ace hoà đồng thích ghê vậy đó

• @diepnguyenthimong5619
    @diepnguyenthimong5619 6 месяцев назад +1

Chúc mừng Anh Chị Sáu và Gia đình TKQ người nào uống thuốc cũng bớt bệnh,chuẩn bị ăn Tết thì ai cũng khỏe.

• @lethithiennga3723
    @lethithiennga3723 6 месяцев назад +23

mình là người phàm k phải thần tiên đâu nên ăn nói tự nhiên bình thường như vậy mới vui vẻ hòa đồng cần gì phải gồng mình để diển xuất như diển viên miển mọi k nói tục tiểu người thấy thoải mái tự nhiên làm việc ăn uống vui là đc rồi họ nói miệng họ việc mình mình làm còn rất nhiều người yêu thương 2 kênh ủng hộ mà lo gì kq

• @yenngoc2875
    @yenngoc2875 6 месяцев назад +1

Cuối cùng chủ kênh cũng quay lại r. Dần dần là càng thêm tiếng cười r. Xem kênh này mình vui với béo thêm😂😂😂

• @user-if8uf4nr9w
    @user-if8uf4nr9w 6 месяцев назад +2

bửa cơm ngon quá bác sáu ơi có em KQ dùng cơm chung em ấy khỏe mừng quá chúc cả nhà ngon miêng ❤❤

• @ThanhLe-zi1uk
    @ThanhLe-zi1uk 6 месяцев назад +2

Đông người , người tay phụ, đỡ cực.

• @luuhoangkim5969
    @luuhoangkim5969 6 месяцев назад +1

Kiên ăn tự hôm nay, bữa nay ăn thấy ngọn miệng lam nè.bot rồi cũng không được ăn tự do đâu em.gd đong vui ghê.

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 6 месяцев назад +1

Với bao nhiêu vườn và áo nuôi cá . giá đình cô Sáu và hai vợ chồng Giàu và Giang phải bỏ ra bảo nhiêu là công sức , cực khổ . phục quá . Chúc giá đình vạn sự bình ăn vạn sự giàu có .

• @phuongxuan9566
    @phuongxuan9566 6 месяцев назад +7

Ôi ! Lâu rồi mới gặp lại chủ kênh TKQ tham gia clip. Em khỏe chưa? Ngày nào cũng đi khám bệnh, nay bác sĩ "thưởng quà" về nhà " bồi dưỡng" ha? Chúc em gần Tết thật khỏe để đón Tết vui vẻ nha em.

• @HanhTrang-rj6fb
    @HanhTrang-rj6fb 6 месяцев назад +1

Chúc em tkq mau khỏe mạnh, hết bệnh,ai nói gì kệ họ, mình sống tốt là được rồi, chúc gia đình vui vẻ và cuộc sống lúc nào cũng bình an ❤

• @dungho-wo2ev
    @dungho-wo2ev 6 месяцев назад +1

Chị 3 phụ nữ giỏi giang. Làm được nhiều việc và vui vẻ

• @user-zy9ge6qo1h
    @user-zy9ge6qo1h 6 месяцев назад

Kq nói một lúc là trắng khỏi an cơm luôn chúc mọi người ăn cơm ngon miệng

• @ennapoon5789
    @ennapoon5789 6 месяцев назад

Nghe cả nhà kể chuyện mà vui gì đâu, trắng ơi em tế với mương là hay hơn chế rồi đó chế về đến nhà ngủ luôn ngoài của luôn em ơi,cho chị gởi lời thăm ba bác sáu thật nhiều sức khỏe nhe , và cả nhà mình năm mới thật nhiều tài lộc nhe

• @baohong9510
    @baohong9510 6 месяцев назад

Mình rất thích coi cảnh ngoài vườn cắt cỏ trồng rau don dẹp coi thích quá hôm nay anh kq tan công ông trắng du ta

• @nhison5969
    @nhison5969 6 месяцев назад +5

Ngưỡng mộ bà nội dạy cháu rất lễ phép.

• @user-gw6ve3tn2e
    @user-gw6ve3tn2e 6 месяцев назад +1

Mình rất thích cuộc sống của gd này. Quê Mình cũng ở TV.

• @baohong9510
    @baohong9510 6 месяцев назад +1

Hôm nay gia đình ăn cù hủ dừa đúng là món ngon ở thành phố món này rất đắt mà cũng không được tươi như ở nhà mình đâu

• @thiluyenly2113
    @thiluyenly2113 6 месяцев назад +17

Thấy KQ xuất hiện trên clip và khỏe lại là mừng rồi bớt binh là tốt rồi

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 6 месяцев назад +14

Anh KQ ơi người ta lắm lời cho người ta chửi anh ơi họ thích tạo nghiệp thì họ tạo anh sẽ được nhẹ nghiệp ❤ở hiền sẽ gặp lành anh ạ ❤em chúc gia đình anh chị luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và vui vẻ ❤❤❤

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  6 месяцев назад

Cảm ơn Bạn

• @ucmanhle7914
      @ucmanhle7914 6 месяцев назад

Miệng lưỡi này mới là tạo nghiệp hiểu chưa

• @binhvuthi8910
    @binhvuthi8910 6 месяцев назад +4

Hôm nay KQ đi tái khám , bệnh cũng đỡ là vui rồi, chúc KQ năm mới bệnh tật tiêu tan, chúc đại gia đình bác 6 mạnh khỏe bình an, chúc 2 kẻnh youtube ngày càng phát triển.

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl 6 месяцев назад +1

Giàu bữa nay xuất hiện giống Việt kiều hồi hương vậy trời, chúc cho giàu được nhiều sức khỏe và vui vẻ nha

• @HNuser-
    @HNuser- 6 месяцев назад

Cắt vuông như khoai ăn dẻo bùi thơm ngon lắn. Vườn dọn cỏ trống sạch sẻ gọn gàng trông thấy vui. Quá.

• @nghiemvan7861
    @nghiemvan7861 6 месяцев назад +2

Mừng chủ chờ lại ❤❤❤❤

• @user-me6vu9ys2d
    @user-me6vu9ys2d 6 месяцев назад

Anh thanh kho quet vao lip cua thay giao dong mua thuoc tri dau khoo va bao tu uong hay lam do em coi nghe nhieu nguoi uong hay lam

• @hatruongngoc3490
    @hatruongngoc3490 6 месяцев назад +8

Mình thích xem tkp đến nổi lưu lại để hôm nào cúp điện coi lại

• @tramnguyen9158
    @tramnguyen9158 6 месяцев назад

Em 3 rat la de thuong viec gi cung lam duoc hoa dong voi chi rat ok 10 diem nha em hi..hi... chuc bua com chieu ngon mieng nha

• @TuyetNguyen-ef4gg
    @TuyetNguyen-ef4gg 6 месяцев назад +1

Chúc năm mới TKQ sức khoẻ dồi dào bình an trong cuộc sống ♥️♥️♥️🥰♥️♥️🥰🥰♥️♥️🥰🥰♥️♥️🥰♥️♥️🥰🥰♥️

• @user-iq4jv8mn8y
    @user-iq4jv8mn8y 6 месяцев назад

Công nhận có em trắng quá trời vui cười sặc cơm với em trắng luôn á bác 6 chúc cả nhà ngon miệng

• @chauzimmermann8420
    @chauzimmermann8420 6 месяцев назад +3

chi xin cau chuc cho kq duoc nhieu manh kheo nha

• @NhungNguyen-dl2wh
    @NhungNguyen-dl2wh 6 месяцев назад +4

Ví dụ như cho dầu vào hay nêm nếm mình khỏi nơi cũng được bớt nói lại xíu thì sẽ hay hơn

• @ngan200786
      @ngan200786 6 месяцев назад +3

Bạn ơi nói dị thấy bt mà sao bạn gò bó chi từng lời nói dị. Kênh tự nhiên nên nói hay rất hay và bt. Bạn cứ đòi hỏi thế này thế kia thì kênh sẽ k tự nhiên và k phát triển. Nếu bạn k mn nghe thì lướt qua

• @theminhtran4557
      @theminhtran4557 6 месяцев назад +1

Mỗi ngày đều có người mới vào xem nên phải nói cho rành rẽ, bạn coi lâu nên nghe nhiều thông cảm cho người làm RUclips

• @NhiTran-tw3ji
      @NhiTran-tw3ji 6 месяцев назад

M bớt nói thì tốt hơn á 😂😂

• @huongtruong4549
    @huongtruong4549 6 месяцев назад +1

Bớt video nấu ăn lại, ăn đơn giản thôi chứ ăn dư chất cũng không tốt..nên chia ra làm vườn trồng rau cũng rất xinh động và vui,,khán giả nhìn thấy vườn rau tươi tốt mát mắt luôn

• @xuanphamthanh8539
    @xuanphamthanh8539 6 месяцев назад +4

K q ơi bớt rồi nhưng phải cử ăn mắm mới hết bệnh

• @QuyNguyen-xh7eo
    @QuyNguyen-xh7eo 6 месяцев назад

Gd TkQ rat la vui ve chuc gd hạnh phúc

• @thiao8978
    @thiao8978 6 месяцев назад +1

Vui lên hãy sống cho chính mình nha kho quẹtmiêng đời ghê tởm lắm

• @chaunguyen1632
    @chaunguyen1632 6 месяцев назад +6

❤❤khu vườn sạch sẽ thích quá 🎉🎉mn lao động tích cực giỏi quá 😅😅thích món ăn hôm nay 😊😊cảm ơn gđ nhiều lắm ❤❤ 29:03

• @user-rp9kn9mv9f
    @user-rp9kn9mv9f 6 месяцев назад +2

Chín người tới mười ý .Nói thật em cảm nhận được sự chân thật và vui vẻ mỗi khi xem líp. Chúc đại gia đình mình có nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống.❤❤❤❤❤❤❤❤

• @vietnam1799
    @vietnam1799 6 месяцев назад +8

hôm nay co khánh kho quẹt ngôi chung ăn cơm nói chuyện nghe vui quá. ông hài dễ sơ.

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei 6 месяцев назад

Bà nội bà ngoại vui dễ thương quá

• @vuihuynh1597
    @vuihuynh1597 6 месяцев назад

Chuc gia dinh va vo chong chu giau nhieu suc khoe co lip quay nhieu nha

• @kimduongnguyen1616
    @kimduongnguyen1616 6 месяцев назад +1

Thương ba nội and ba ngoại ❤

• @helenduong3591
    @helenduong3591 6 месяцев назад +3

Hom nay thấy giàu khoe lai roi mừng qua, rang uống thuốc, lam gì thì cũng nhớ suc khoe la Quang trong nha em. Chuc gd mot ngay vui ve , HP va binh an.

• @lehoang218
    @lehoang218 6 месяцев назад +1

Chúc em luôn khỏe mạnh và vui vẻ canh ngon quá

• @tructranbach6434
    @tructranbach6434 6 месяцев назад

Rất vui mừng kho wet bớt binh can dám lè nhè chúc mừng khanh ngọc con học wa giỏi còn oi

• @tieuphihuynhnguyen43
    @tieuphihuynhnguyen43 6 месяцев назад +1

Ngoai cuoi jon de thuong ❤❤❤❤

• @iepHo-hm7lv
    @iepHo-hm7lv 6 месяцев назад +9

Cô Điệp chào đại gia đình TKQ mến thương nhé,sắp hết năm cũ rồi nêncon trai dọn dẹp đất vườn sạch đẹp đễ đón năm mới,nhìn mọi người cùng chung tay làm việc vui quá nè,với món ngon khó cưỡng hôm nay chúc cả nhà ăn ngon miêngj nhe .

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l 6 месяцев назад +2

Gia đình kho quẹt vui ve hơn nữa có ông bà nội quá tuyệt vời kg có gì để nói nữa Chúc gia đình ăn ngon miệng nhe ❤

• @AnhNguyen-qm2yy
    @AnhNguyen-qm2yy 6 месяцев назад +3

Lâu qúa không thấy kho quẹt trên kênh. Mong con khoẻ lại để là chổ dựa cho vợ và hai bé

• @HanhNguyen-fi3eb
    @HanhNguyen-fi3eb 6 месяцев назад

Gia đình sum họp vui quá nè moi người một việc thật là HP chị chúc gia đình Em có nhiều sức khỏe nhé

• @thuuong9564
    @thuuong9564 6 месяцев назад +3

Chúc mừng cháu Giàu mạnh khỏe nhớ lằn việc chia ra công việc phù hợp sức khỏe cho anh em nha con

• @thithaovo7161
    @thithaovo7161 5 месяцев назад

Gia đình mình vui quá mình rất thích xem chúc gia đình luôn luôn vui vẻ nha

• @honghanhlethi3626
    @honghanhlethi3626 6 месяцев назад +7

Nói nhiều vui. Kg có gì bằng tự nhien. 😂😂😂

• @ThoaNguyen-kc5jj
    @ThoaNguyen-kc5jj 6 месяцев назад +1

KQ giỏi cực kì, lột củ hủ nhẹ nhàng! Cố sức nên đau bệnh , cố gắng ăn uống rồi nghỉ ngơi chứ bệnh kéo dài là khổ em ơi!

• @gialamtran4490
    @gialamtran4490 6 месяцев назад +8

Bớt bệnh là tốt rồi KQ chúc mừng con và chúc toàn thể gia đại gia đình trong líp luôn vui vẻ cùng nhau làm việc sức khỏe tốt nhé

• @nnguyenthingochg
    @nnguyenthingochg 6 месяцев назад

KQ nói chuyện duyên

• @lienngoc3449
    @lienngoc3449 6 месяцев назад

Kho quyet Di kham benh ve kg sao la mung lam roi

• @Tinhquebt
    @Tinhquebt 6 месяцев назад

Chúc a mau mau khỏi bệnh

• @LuyTranvanluy-hm7xd
    @LuyTranvanluy-hm7xd 6 месяцев назад +57

Ai cũng có cuộc sống,,,, mỗi ngươi mọi việc để kiếm tiền,, mà đồng tiền họ kiếm cũng sức lực của họ,, còn bạn kiếm tiền bằng cách nào,, mà nhào vô bình luận nói ác thế (, nói ta màu mè),,,, khẩu nghiệp

• @ThanhVu-pi6vd
      @ThanhVu-pi6vd 6 месяцев назад +11

Chào TKQ lâu lắm rồi hôm nay mới thấy ngồi ăn cơm với gđ, hãy giữ gìn sức khoẻ nhé

• @ayeuem99cchung39
      @ayeuem99cchung39 6 месяцев назад +5

👍🏻Chi ba gioi qua va trang sieng nang vui ve❤❤q❤❤❤❤😂

• @user-hk3fo6zi5h
      @user-hk3fo6zi5h 6 месяцев назад

8​@@camtunguyen2004

• @behai81lethi44
    @behai81lethi44 6 месяцев назад +1

Ngon quá bác sáu ơi

• @hangle3469
    @hangle3469 6 месяцев назад

Hết bệnh là mừng đau bao tử kh an cay .

• @Leelee-iz3su
    @Leelee-iz3su 6 месяцев назад

Chao chi sau gia dinh ai cung de thuong ,thang sun cuoi hoai vui ve lam moi nguoi cung vui ,chuc gia dinh an ngon mieng ,😋😋😋😋😋😋😋😋

• @user-df2mm3wk4p
    @user-df2mm3wk4p 6 месяцев назад +1

Hello ca nha chuc ca nha ngon mieng

• @anhnhunguyenngoc4799
    @anhnhunguyenngoc4799 6 месяцев назад +5

Qua nam mới cũng câu mong cho kq hết bệnh

• @kimle7973
    @kimle7973 6 месяцев назад +1

RấT mừng khi thấy KQ mạnh khỏe trở lại, nhưg khôg dưỡng sức mà cưa với cắt cỏ ngay thì e rằng khôg ổn đâu KQ ơi, vì mấy thuốc nam đó chữa đến bg cho khỏi bịnh chứ trời.. thôi thì trông vào Trời Dưỡng vậy.. cầu xin ThiênChúa Toàn Năng chữa lành cho con❤❤

• @phancong9476
    @phancong9476 6 месяцев назад +1

Chào cả nhà❤❤❤😊

• @thingochienduong2952
    @thingochienduong2952 6 месяцев назад +1

Thấy mọi người dọn dẹp vườn nhà hăng say làm mình nôn nao dọn nhà đón Tết

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 6 месяцев назад +3

Em Kq khoẻ rồi, chúc mừng em,🍀

• @quanvo497
    @quanvo497 6 месяцев назад +2

Wowwww Hôm nay mới thấy lại mặt của TKQ 👏. Ráng kiêng cữ ăn mặn nhiều và bớt ăn mỡ béo lại. Chúc gia đình nhiều sức khỏe.

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p 6 месяцев назад

HOM NAY CO. ANH KQ VAO AN COM VUI QUA ...GIANG NAU CANH NGON NE....SAO KHONG. THAY. BA NGOAI. VO. BEP NAU. PHU. BA NOI ..BUA NAO. BA NGOAI. VO NAU THU. COI CO. NGON KHONG ... NAY AN COM VUI QUA ...

• @user-ut9wc8fj3q
    @user-ut9wc8fj3q 6 месяцев назад

Chúc cả nhà tkq ngon miệng

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt 6 месяцев назад +3

Chào gia đình chúc gia đình một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc và có nhiều líp hay mỗi ngày chúc gia đình ngon miệng

• @user-yy1dc3hj1g
    @user-yy1dc3hj1g 6 месяцев назад +5

Chuc mừng a kq ,chúc mừng gia dinh

• @dungkim4808
    @dungkim4808 6 месяцев назад +3

Ông bà có câu ( lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau) em trắng có tiếng cười như vậy do quen,KQ vừa thốt xong câu... năm hết tết đến có gì bỏ qua v.v...vậy mà nói Trắng khẹt nầy khẹt nọ ( ai cũng có lòng tự trọng tự ái) điều nầy nói ngoài lề chút, có thể do lời lẽ KQ thẳng quá nên không ai ở gần làm việc lâu dài?? Cuối năm góp tí ý kiến vậy thôi cũng xin chúc đại GĐ KQ mạnh khỏe vui vẻ hén

• @HungNguyen-er8cq
      @HungNguyen-er8cq 6 месяцев назад

• @CICI-tb3fq
      @CICI-tb3fq 6 месяцев назад

Bạn bắt bẻ từng lời nói của người ta, mới thấy sợ. KQ chọc Trắng, đồng thời cũng nhắc nhỡ khán giả biết, do tánh của từng người trong nhóm, nên khó bỏ. Tôi thà làm bạn với những người thẳng tánh như KQ, có sao nói vậy không để bụng vẫn tốt hơn người im lặng, lầm lì không nói nhưng bụng thì đầy dao găm.

• @SonPhamNgoc-yj1ko
    @SonPhamNgoc-yj1ko 6 месяцев назад +3

Đại GĐ vui quá có VC anh chị Ba vui VC anh chị hiền thương e giúp đở lẩn nhau .

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 6 месяцев назад

Tiêńg anh 9;5 giõi quá con❤❤❤

• @nguyenthy8871
    @nguyenthy8871 6 месяцев назад +2

Chúc ah và gd đc nhiều SK nha

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  6 месяцев назад

Mình xin cảm ơn Bạn nhiều nha

• @user-px3kx9sl1p
    @user-px3kx9sl1p 6 месяцев назад

Ca nha vui qua chuc gia dinh ngon mieng

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 6 месяцев назад

Lâu quá không gặp chồng chị có chị mẹ và ba của anh mổi người mẹ anh nấu ngon quá và 💯❤️con gái lớn anh chị cần kêu bé lớn ăn rau giống em út ăn rau nhìn thấy đã luôn và chị hai không bằng em chi hết kêu bé lớn nhớ ăn rau nè cho tốt bé lớn ơi nấu canh ngon quá và khô quá tuyệt còn gì bằng anh chị ơi

• @tiendu1187
    @tiendu1187 6 месяцев назад +1

Chúc tkq mau hết bệnh và có nhiều clip hay thấy hai bà sui hóa thuận vui vẻ ích có được như vậy

• @user-rj4tb6tx3e
    @user-rj4tb6tx3e 6 месяцев назад +1

Giàu ơi khỏe rồi phải không con trai lâu lắm mới thấy con trở lại kênh sau cơn mưa trời lại sáng phải không con cố gắng sẻ thành công chúc con vui vẻ mạnh khỏe và thành công cô vẩn theo dõi kênh của con

• @HanhLe-hk2xb
    @HanhLe-hk2xb 6 месяцев назад

❤❤❤cả nhà vui vẻ quá

• @hungquang5808
    @hungquang5808 6 месяцев назад

Gia đinh anh chị 6 ở đâu vậy

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 6 месяцев назад +2

giau nho minh mot tuoi thoi .
    benh ko ai muon..
    cung cau mong gd giau .giang
    mn binh an manh khoe

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 6 месяцев назад

Cô coi con o có cung buôń❤❤❤ai noí gì o tôť kê😂😂😂

• @fionachau3046
    @fionachau3046 6 месяцев назад +1

anh thắng kho quẹt nói rất ý nghĩa nấu ăn phải nói ra để chia sẻ cho mọi người biết có nhiều em trẻ mới lớn lên lập gia đình không biết nấu ăn nhờ coi chương trình của gia đình anh mới biế cách nấu ăn như thế nào cám ơn gia đình của anh rất nhiêu về chương trình này mong cho gia đình của anh tất cả mọi thành viên đều có sức khỏe thật tốt để tiếp tục làm chương trình này

• @KhuyenNguyen-bk3zc
    @KhuyenNguyen-bk3zc 6 месяцев назад

Chạy tét thánh súng luôn ha ha ha

• @tuytruongthi7740
    @tuytruongthi7740 6 месяцев назад +2

Chào cả nhà chúc cả nhà có một ngày vui vẻ và nhiều sức khoẻ nhé ăn ngon miệng

• @NhuNguyen-vp5xq
    @NhuNguyen-vp5xq 6 месяцев назад +1

Luôn ủng hộ gđ

• @thienhao6680
    @thienhao6680 6 месяцев назад

CHUC CA NHA ĂN NGON MIÊNG .

• @lienduong6793
    @lienduong6793 6 месяцев назад +8

Kho quẹt bữa nay xuất hiện giống việt Kiều hồi hương vậy trời

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  6 месяцев назад +3

Dạ việt kiều kho quẹt hjj

• @tuyetphan3903
      @tuyetphan3903 6 месяцев назад

❤😂

• @thithanhtrucdang3171
      @thithanhtrucdang3171 6 месяцев назад +1

Anh có suy nghĩ đổi tên lại không , nhớ cái thuở chỉ ăn kho quẹt với đậu rồng chỉ có 2 vợ chồng đồ ăn thì thường xuyên lót lá chuối, mong thỉnh thoảng 2 vợ chồng quay và ăn lại những món kho quẹt đó

• @bephungtranthi3808
    @bephungtranthi3808 6 месяцев назад +8

Ông trắng nói chuyện vui lắm...dễ thương

• @sangthu8025
    @sangthu8025 6 месяцев назад +2

Cô chào cả nhà đại gia đình thân thương.! Cô chúc con mau khỏe đúng thầy đúng thuốc mau khỏe lại nha.nhìn đại gia đình vui vẻ như vậy nhìn thấy thương lắm. Chúc ăn ngon miệng nha. 😘😘❤❤🌹🌹

• @GiauTran-ge5bs
    @GiauTran-ge5bs 6 месяцев назад +2

Củ hũ dừa hầm xương heo thì ngon hết ý luôn. Chúc gia đình mình luôn ngon miệng nhé

• @batran2952
    @batran2952 6 месяцев назад

Cam on