Комментарии •

• @maiquynh9224
    @maiquynh9224 Год назад +120

Lời nói công tâm tận đáy lòng mình
    1/ gia đình TKQ thật hiền lành dễ thương 🥰biết điều có thừa
    2/ giúp người người trả oán ( để một số bình luận thích đi soi ) 😜🙏🏻
    3/ có 2 người ăn cháo đá bát 😛
    Không có TKQ nâng đỡ thì ai biết đến mình … viện cớ nọ cớ kia ……… để chui sang kênh khác quay 🙏🏻điển hình mẹ già nào chả ốm đau ………
    4/ để những bữa cơm làm TKQ không vui thì
    Làm sao có những thước phim cho mọi người chiêm ngưỡng cảnh đẹp và bữa cơm đầm ấm này
    5/ mình nên biết mình là ai nhé
    Ông bà dạy ❤️ăn quả nhớ kẻ trồng cây
    Chúc đại gia đình TKQ thật dồi dào Sk 🥰🥰

• @myho5376
      @myho5376 Год назад +10

Thấy ông hiền quay bên kênh ng nhà quê. Mà kênh đó e lướt vô xem phát chán

• @DuyenNguyen-cf1wg
      @DuyenNguyen-cf1wg Год назад +8

Bạn nói hay lắm 👍 bạn la người nha hay là bạn của tkq mà bạn nói như la đúng rồi vậy hay chỉ là xem qua video

• @thinhieuvo4092
      @thinhieuvo4092 Год назад

Moi nguoi coi video cu binh thuong thoi . Dung ton 1nguoi nao lam trong video len qua . Noi la lam gioi lam xuyen nang .kg co hien la video het hay . Nguoi ta nghi minh lam gioi co nhieu nguoi khen va minh sung dang dc nhieu hon nua .the la thay doi thoi . Giong nhu 2 vo chong 8 luc truoc

• @Hienpham8387.
      @Hienpham8387. Год назад +12

@@DuyenNguyen-cf1wg bạn đó phải hay ko phải người nhà gì nhưng nói lên suy nghĩ của rất nhuêu người xem đó b. Mình thấy bl rất hay. B ko thích thì lướt đi.

• @maiquynh9224
      @maiquynh9224 Год назад +3

@@Hienpham8387. ❤️❤️

• @hatranthu7782
    @hatranthu7782 Год назад +12

Chị thấy Tkq rất biết đối xử , sống tốt bụng với m.n , nói chuyện cũng dễ thương nữa nên rất được m.n ủng hộ..mong kênh vui vẻ hoài hoài

• @lannguyen4484
    @lannguyen4484 Год назад +7

Nhìn cá lội lên bờ thấy mê quá. Cuộc sống ở quê rất yên bình. Thích thật.

• @quynhchi3808
    @quynhchi3808 Год назад +39

Trắng hôm nay giỏi quá!
    Rất nể phục tấm lòng nghĩa hiệp của TKQ, bạn là một người đàn ông tốt bụng, luôn yêu thương giúp đỡ mọi người xung quanh và nhất là đối với những người bạn nối khố của mình!
    Kệ đi, mặc cho kẻ đến người đi, hãy luôn giữ cho mình sự bao dung và nghĩa hiệp như vậy nhé!

• @loanfavre6378
    @loanfavre6378 11 месяцев назад +5

Giá đình Thánh kho quẹt rất hiền và có đạo đức mình xem clip nhiều mình biết. Mong Thánh súng đừng bỏ đi nha Thôi có bao nhiêu thì mình làm clip bao nhiêu Chúc gia đình Thánh kho quẹt nhiều sức khỏe và ra nhiều clip cho khán giả xem nha

• @kimanhnguyenthi2471
    @kimanhnguyenthi2471 Год назад +3

Cuốn bánh tráng muốn đẹp thì bạn không nên cầm trên tay. Lấy 1 cái dĩa để cho mỗi người rồi cuốn sẽ dể hơn bạn ạ.

• @loantu319
    @loantu319 9 месяцев назад +2

Có 2 kẻ ăn xong rồi quẹt mỏ , thói đời là vậy , luôn ủng hộ kênh của TKQ ❤❤❤❤

• @canhnhonho2145
    @canhnhonho2145 Год назад +24

Với mức lương Kho quẹt trả cho anh em là quá hên lại còn chi phí ăn uống nữa chứ.Cô thấy vợ chồng Kho quẹt cùng ông bà Sáu rất thật thà và có tâm .Còn ai nói sao kệ họ,cô ủng hộ kênh Kho quẹt ❤ chúc đại gia đình nhiều sức khỏe kênh phát triển tốt ❤❤❤❤❤❤

• @KhanhLe-dr3fo
    @KhanhLe-dr3fo Год назад +69

TKQ sống tình cảm và trả lương như vậy rất OK rồi. Làm youtuber rất cực và khó khăn vì phải suy nghĩ để dựng phim sao cho thu hút người xem. Mình mong mọi người thông cảm và thoải mái khi xem các video. Cố gắng lên các thành viên của kênh TKQ và BQCM. Chúc mọi người được vui vẻ, bình an.

• @jddj8511
      @jddj8511 Год назад +1

😮😮😢😮😮😮😮😮😮😮😮

• @chongopenet7343
      @chongopenet7343 Год назад +2

Dung roi do a con Tien chi phi an uong moi ngay nua ton Ken lam, ai cung nghi la lam youtubi de kiem tien lam

• @culaochomoi4302
    @culaochomoi4302 Год назад +10

E xem Kênh của a từ lúc mới lập. Có 2vc cùng 2 bé quây quần bên chòi lá. E rất thích như vậy. Rất thật. Mỗi người mỗi ý.

• @quynhchi3808
    @quynhchi3808 Год назад +30

Nghe lời tâm sự của chủ kênh thấy thương gì đâu á!
    Chỉ cầu mong ơn trên ban phước lành cho gia đình mình!
    Chúc chủ kênh có đủ bản lĩnh vượt qua mọi lời bình luận tiêu cực, tiếp tục sống vui khỏe để giúp đời giúp người!

• @laithi5641
    @laithi5641 Год назад +62

Ai nói gì kệ đi anh ơi , nhưng lúc em cũng thích xem kênh anh nhất , vừa chân thật vừa giàu tình cảm .

• @QuynhanhHa-pg3ld
    @QuynhanhHa-pg3ld Год назад +7

Đôi khi tốt quá giúp đỡ một ai quay lại toàn nhận lại dc những thứ phũ phàng . Nên cuộc đời này đừng tốt với ai quá hãy giữ lại cho mình một chút . Đến khi họ quay lưng mình Ko cảm thấy ngỡ ngàng . Cuộc này cho đi zui sẽ nhận lại

• @damnghidamlam1443
    @damnghidamlam1443 Год назад +5

Bữa nào có cá bự z a làm món cá trê hấp với bầu ướp muối tiêu hành củ nhiu zô hấp với bầu ngon lắm a thịt cá trê dai cắn miếng bầu chấm miếng muối ớt uống ly rượu hết xảy

• @thienkimthuy9926
    @thienkimthuy9926 Год назад +3

Giờ làm cty vất vả lắm chưa chất được 6tr làm líp vừa được an vui vẻ sướng thấy bà luôn

• @vantile7125
    @vantile7125 Год назад +5

Đã anh em cùng chung làm việc . Cộng đồng có người này người kia chứ mà cứ thấy bình luận ko hợp ý là tự ái ko vô quay .hãy bỏ qua để cả nhà cùng vui vẻ

• @haihoapham4593
    @haihoapham4593 Год назад +10

KQ trả lương vậy là ok rồi muốn gì nữa bạn trắng là thấy hòa đồng vui vẻ lại còn thiếu lâm nữa mình rất thích 👍

• @tweetang8254
    @tweetang8254 Год назад +3

Con ngoan qua Truc Mai ❤❤❤❤ nghe con cam on Me & Ba co thuong gi dau. Chuc gia dinh con va co chu cua con nhieu suc khoe va hanh phuc. ❤❤❤❤

• @vanthienly2715
    @vanthienly2715 Год назад +3

Mình sống sao tự mình biết chị nghĩ không cần giải thích, nhưng gia đình em tốt mà

• @HienNguyen-qh1dk
    @HienNguyen-qh1dk Год назад +3

Được ăn uống và trả lương Em thấy anh quá OK rồi

• @ngathuy1717
    @ngathuy1717 Год назад +3

Biết chừng nào hiền vô lại thì thấy vui vẻ lắm

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 11 месяцев назад +1

Luôn đồng hành xem kênh kq vc ace rất dể thương hôm nay trắng giỏi lắm nhìn gd kq ăn thấy thèm giang quá giỏi món nào củng biết

• @ginny__yenny
    @ginny__yenny Год назад +39

Tội KQ! Có gì bức xúc hoặc oan ức. KQ cứ nói để mọi người hiểu. Không nói, người ta sẽ còn tiếp tục gieo ác miệng cho mình. Thời buổi lạm phát kinh tế khó khăn, biết bao người thất nghiệp. Có 1 việc làm 6 triệu còn được bao ăn, là quá tốt rồi. Ai có phước thì được hưởng.

• @ThuNguyen-fq3yx
    @ThuNguyen-fq3yx Год назад +6

Càng xem càng thích. Xem líp này vui mà cười bể bụng luôn đó. Chúc đại gia đình một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc. Dù có ai nói gì nhưng kênh cứ phát huy vậy là tốt rồi 👍😍👍🌹

• @YếnTriệu-r7w
    @YếnTriệu-r7w Год назад +38

6tr là thỏa đáng rồi..cô làm cực khổ..1thang 4tr thôi..Qk cố lên mọi người ủng cháu..chúc cháu hp bên gđ

• @vosang9470
      @vosang9470 Год назад +7

6tr nhưng vậy quá ok.ở quê được như zay khó kiếm lắm.

• @dudeyshmoody9577
      @dudeyshmoody9577 Год назад +5

Dung ban tam KQ ngoi o nhin ngo Nguoi khac thoi diem nay gia tien nhu vay cung vua an vay cung tot roi nhin they gia dinh KQ tot lam

• @tranphuong3432
    @tranphuong3432 Год назад +2

😮ở
    Ke ho đã a dung buồn, giữ gìn sức khỏe để còn quay liếp nữa nha a

• @loanhuynh9055
    @loanhuynh9055 11 месяцев назад

Việc làm đến rồi đi là chuyện thường tình, nơi nào cũng vạy, ko làm vừa lòng nhau đc đâu. Đời là vạy

• @TuyếtHoàngThịÁnh-o8l
    @TuyếtHoàngThịÁnh-o8l Год назад +3

Thích xem . Nghe Thánh Sún cười ghê quá à.

• @Kiet-j9t
    @Kiet-j9t Год назад +7

Làm riêng cũng có sao mọi ng nên ủng hộ. Miễn anh em sống tốt với nhau

• @michaelnguyen5720
    @michaelnguyen5720 Год назад +1

Ca tre co bat nau canh cua soai.ngon Lâm May Bạn oi.vo manh roi chuc moi nguoi ngon mieng ok.

• @Janle89
    @Janle89 Год назад +3

Chào cháu kho quẹt.
    Cứ sống thật tâm sẽ duoc on tren ban cho nhiều khi lời thật hay mat lòng.
    Chuc Cháu luon khoẻ mạnh hạnh phúc may mắn hơn nhé.

• @膽阿
    @膽阿 11 месяцев назад +1

Bức sức thiệt từ gd lam đi mới người vẫn ủng hộ em khỏi cần ai thiệt ai cũng tin em nói là sự thật lam co gì nặng nhọc đâu an uống thi OK chi chúc em. Một ngày vui vẻ

• @fananhbaphai84
    @fananhbaphai84 Год назад +2

Luôn ủng hộ kho quẹt và chú thím 6

• @VõTham-h7i
    @VõTham-h7i Год назад +7

😊chỉ rất thích kênh của em, chỉ thấy em đổi sử vời anh em trong nhóm như vậy là tốt rồi. Cố gắng động viên anh em, khi nào rảnh đến quay cùng cho nội dung kênh càng thèm Phong phú, chúc cả nhóm nhiều sức khỏe, có nhiều lip hay phục vụ mọi người.

• @vosang9470
    @vosang9470 Год назад +21

E muốn cảm ơn a.nhờ a mà mn viết tới ông 8 bà 8, biết tới a Hiền, biết tới a Sơn, biết đến a Trắng.giúp đỡ a Tư dừa. Cũng nhờ a mà những kênh RUclips khác phát triển như kênh TVK, sắp tới nữa là kênh người dân quê.e tin trời không phụ lòng người tốt đâu.Chúc a và GD thật nhiều sức khỏe, vui vẻ.kênh a ngày càng phát triển hơn.

• @vanlinh6000
      @vanlinh6000 Год назад +3

Chính xác.

• @LinhNguyen-o3l5k
      @LinhNguyen-o3l5k Год назад +2

Mình nghĩ cũng tùy duyên nữa bạn ơi chưa chất ông hiện qua kia người ta ứng hộ đầu bạn ơi.an cháo đá bát

• @TuyetNguyen-ef4gg
    @TuyetNguyen-ef4gg Год назад +5

Thấy emTrắng bắt cá cưới chảy nước mắt luôn cá lên bờ thấy ham ghê TKQ làm món nhúng dấm đúng bài ngon hơn cá tra nhiều chúc kênh TKQ càng ngày phát triển hơn nữa anh em đoàn kết vui vẻ, còn ai phản bội trời cao có mắt dối người chứ không dối được lương tâm mình đâu thì thôi bất cứ chuyện gì mình phải kiên trì và nhẫn nại cố gắng vượt lên rồi sẽ thành công ❤ chảy nước miếng chảy nước miếng 😛

• @yenhoang8052
    @yenhoang8052 Год назад +8

Vợ chồng TKQ dễ thương mà - cô theo dõi từ ngày vc còn sống ở cái chòi rách nát

• @levang6661
    @levang6661 Год назад +2

kệ đi hia ơi ..quay gia đình là ok oy hia oi. còn ai sống bạc thì kệ họ .em lun yêu mến gia đình gia hia với chị

• @LinhNguyen-hc7go
    @LinhNguyen-hc7go Год назад +6

Vui vẻ ăn mau tiêu
    Không nên giận ai quá mặt trời lặng
    Nhận tiền như vậy,lại có bữa ăn ngon là tốt rồi

• @mytranthi454
    @mytranthi454 Год назад +6

KQ đừng buồn những người bạn bình luận tiêu cực vì họ chưa làm gì, họ ở không hoặc họ sống trong một gia đình giàu có, họ không thấy cái cực khổ của người nghèo. Làm 1 clip rất khó. Mình xem thì hưởng thụ đi. Đừng soi mói chi các bạn ạ. Công lao của ae cộng tác cũng được hoàn trả đàng hoàng mà cùng cam cộng khổ đi các bạn. Đời sống lúc giờ rất khó khăn . KQ ,G hãy cố lên ❤

• @kimduong8258
    @kimduong8258 Год назад +20

Thánh Kho quẹt giúp đỡ Anh em như vậy là quá tốt rồi trả 6 Triệu cho mỗi người 1 tháng mà còn được ăn uống nữa...👍👍👍🌹🌹🌹

• @ThuVõ-z9j
    @ThuVõ-z9j Год назад +2

2 vợ chông em với ông ba nội là đủ vui rồi

• @HuyenNguyen-ug2fc
    @HuyenNguyen-ug2fc Год назад +31

A TKQ đừng có buồn vì những bình luận tiêu cực,e xem kênh của gd mình từ những clip đầu tiên.e xem e cũng biết a như thế nào rồi nên a cũng đừng buồn.làm RUclips thì cũng có người thương người ghét. Mong gd a đừng buồn và nhớ ra clip đều đều cho e xem nhé

• @kietduong7841
    @kietduong7841 Год назад

Nao an cho may con cho an ti, tuy no ko doi, nhung thay no nhìn minh an ,thay cung toi Nghiệp , Thanks,

• @Béhoa-q6x
    @Béhoa-q6x Год назад +3

Thoi co len a ..e xem anh chi lau roi .e nhin e hieu nguoi sao .cuoc vui nao cung phai tan ..e mai ung ho gd anh❤❤

• @LinhNguyen-we9kj
    @LinhNguyen-we9kj Год назад +2

Đâu cần phải kêu người quay chung làm chi
    Trong gia đình quay là được rồi

• @ngonguyen1
    @ngonguyen1 Год назад +2

Ai nói vì kệ họ anh ơi mình biết sống sau cho vừa lòng họ anh cứ vui vẻ đừng có quan tâm

• @DubgMy
    @DubgMy 11 месяцев назад +1

Cá trê cá lóc ở nước ngoài gọi là Thủy quái đấy em .❤ ❤.

• @anhduong9353
    @anhduong9353 Год назад +3

Dưới quê mức lương như v cũng ok rồi! Mà quay clip nhiều người mỗi người mỗi việc... cùng nhau nâu ăn rồi cùng ăn chứ có gì cực nhọc đâu!!!

• @ThắmNguyễnThị-w4m
    @ThắmNguyễnThị-w4m Год назад +3

Anh giàu với a trắng vui ghê xem mà mắt cười quá luôn thích xem video bếp quê của mẹ tkq

• @ngongoc-f4l
    @ngongoc-f4l 2 месяца назад

Mèn đét ơi 1 thang 6 triệu ngon lành cành đào được an và chỉ phụ 1 chúc thôi có cực khổ gì đâu làm vui mà rồi chắc sao này em về hưu đi vây ké 6 triệu đủ sai chúc mọi sự bình an ken kênh luôn phát triển

• @hahong62
    @hahong62 Год назад +17

Nhìn 2 vc tkq hiền ghê, chúc gia đình mình luôn thành công nhé, ai nói mặc ai đừng quan tâm đến. TPHCM

• @dudeyshmoody9577
    @dudeyshmoody9577 10 месяцев назад

TKQ g vo bang cung de thuong qua Nguoi mien dung tu cung rat than thuong va gan tui chuc ca nha ngon mieng nhin cay nuoc mien luon binh an

• @nguyendung9491
    @nguyendung9491 Год назад +15

Hợp tan là lẽ thường tình, cứ sống tốt thì trời đất, ông bà thương. TKQ hãy giữ vững thái độ, tình cảm, hướng đi ban đầu của em là được, đừng thay đổi vì bất cứ lí do gì nha ❤

• @loanpham9088
    @loanpham9088 Год назад +3

Hay MAKENO ( mac ke no ) nhe TKQ, gia dinh va nhung thanh vien trong team cua con rat la chan that va dang men, cu vay ma tiep tuc phat huy. Co luon ung ho kenh cua con.❤❤❤

• @ngapham1069
    @ngapham1069 Год назад +3

kg có a ch 6 cũng buồn a ch có người con trai và con dâu xứng đáng GĐ thật là hoàn hảo sống chung GĐ mà đc con hiểu thảo cháu ngoan là vui lắm rồi e chúc a ch cùng đại GĐ luôn vui vẻ hạnh phúc bình an mạnh khỏe a ch nhá ❤️❤️❤️

• @lantuyet4741
      @lantuyet4741 Год назад

Cô chú cho con hỏi sao con coi mấy clip rồi mà không thấy ông bà 6 vậy cô chú con thít xem bà sáu nấu ăn

• @LoanCẩm-s3o
    @LoanCẩm-s3o Год назад +3

Trúc mai ngoan quá ,giỏi biết ăn rau thấy thương ghê

• @LieuNguyen-zf1wf
    @LieuNguyen-zf1wf 9 месяцев назад

Thấy trang bay cả trê vui quá già đình Giang ai cũng giới chức gia đình em được nhiều sức khỏe chị tất thích cởi lip của em thấy rất vui

• @kishorpariyar9082
    @kishorpariyar9082 Год назад +3

Anh làm video rất hay vợ anh hiền lành tốt bụng.chúc GĐ a gặp nhiều mại mắn 😊

• @bonguyen5400
    @bonguyen5400 Год назад +2

Co len gia dình.. 😂😂😂 vui la chính .. ai noi gì thi kẹ di😂😂😂

• @tienpham-ei9cr
    @tienpham-ei9cr Год назад +1

Ai vô kênh Tkq một thời gian điều được nhiều điều hay chẳng hạn như mtq ở bên nước ngoài người ta coi nhiều người thích những hoàn cảnh khổ mtq đều giúp đỡ duy của ít lòng nhiều cũng là cứu mình trong lúc khó khăn vậy là tốt roiy khi mình ko đến kênh tkq đâu ai biết mình con người ta cứ đứng núi này coi núi nọ là ko bền rồi đến khi biết quay lai mất hết tình nghĩa anh em

• @HanTran-r5y
    @HanTran-r5y Год назад +4

Ông trời còn ở kg vừa lòng người, muốn chi người sao làm vừa lòng người được, thôi kệ, mình làm kg trái với lương tâm mình là được, vợ chồng TKQ cứ vui vẻ cùng với các anh em quay líp cho mọi người xem , cô rất thích, mỗi ngày đều xem líp rất thật với cuộc sống ở quê

• @thoaphan5841
    @thoaphan5841 Год назад +4

Mến chào gia đình Team TKQ chúc nhiều sức khỏe bình an luôn đem nhiều video có ích đến cho người xem 👍❤️ở đời ai nói gì mặt kệ không cần bận tâm không biết sao cho vừa lòng 💪💜👍

• @nguyettran8776
    @nguyettran8776 Год назад +11

Kq ơi chị xem kênh RUclips của em rất lâu rồi.từ trước tới nay chị chưa thấy em sống sai với một ai.còn những thành viên tham gia nếu họ thích thì họ làm họ không thích thì họ nghĩ.còn ai nói gì mặc kệ họ em cứ làm như mọi khi là ok rồi em nhé…. Chị thấy vợ chồng em rất thật thà. Chị chúc em và gia đình luôn bình an và hạnh phúc nha em….

• @vento4668
    @vento4668 Год назад +4

Có người chảy nước miếng rồi đây, chúc các bạn có một bửa ăn thật ngon.
    Trúc Mai nhớ học giỏi nhé, Trúc Mai dễ thương lắm.

• @武愛玲
    @武愛玲 11 месяцев назад

Xem bắt cá mà hồi hợp quá ngon miệng nhe

• @thithanhamphan6318
    @thithanhamphan6318 Год назад +1

Mình phải nấu xương cá 🐟 trước lấy nước ngọt rồi mới đem ra nhung thịt cá mới phải nhe Em.

• @phuongxuan9566
    @phuongxuan9566 3 месяца назад

Lâu quá TKQ mới cùng cả nhà dùng cơm. Bữa nay món Tả bí lù ngon cơm
    Chúc cả nhà ngon miệng luôn vui vẻ.

• @HongNguyen-ib6ki
    @HongNguyen-ib6ki Год назад +1

Kệ đi thấy làm như vậy có cực khổ gì đâu làm như vậy ăn ngon không hà gia đình cùng làm là được rồi

• @武愛玲
    @武愛玲 Год назад +4

2 vợ chồng quay video cũng thấy thương mà tôi ung hộ

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Год назад +8

Chào Team TKQ Ở sao cho vừa lòng người , ở rộng người cười , ở hep người chê , Cháu không cưỡng tình đoạt lý ai đường thẳng cháu cứ đi , làm ytb là chấp nhận tiếp xúc với công đồng ,, thiên hạ điều tiếng là chuyện thường tình , , giao tế bạn bè đến hay đi đều là duyên cả , còn duyên thì ở hết duyên thi đi , miễn sao cháu sống tốt với mọi người là tối ngủ ngon , Những kg giao tiếp với hai kênh từ bấy lâu nhận thấy cô chú 6 & vc cháu làm tốt nên vẫn còn tiếp tục xem đến hôm nay la con ủng hộ kênh , đùng buồn hãy xem như những lời góp ý kg quí mến muốn kênh phát triển,, đấy sự động viên cháu làm tốt hơn nữa, , điều gì thấy hợp lý thì khắc phục , , Cho cô lời thăm chúc SK Cô chú 6 & Chúc hai kênh luôn thăng hoa tiến bước nhé ! ❤️

• @nguyentruc-BachHop81
    @nguyentruc-BachHop81 Год назад +5

Thôi em Trắng nên nghỉ bẻ dừa nữa,theo TKQ làm cho nó an toàn. Leo trèo cũng nguy hiểm lắm em.

• @kimcuongvlog257
    @kimcuongvlog257 9 месяцев назад

Ô trắng bắt cá như bắt cá sấu ô dè lên con cá nhìn mắc cười xỉu

• @ThuyVu-tj2dr
    @ThuyVu-tj2dr 5 дней назад

thien ha muốn nói gì khg quan trọng em ,chị thích coi clip của gd em !!!

• @HTcuocsongmy
    @HTcuocsongmy Год назад +4

Chào Thánh Kho Quẹt,
    Wow, Ca nhiều quá cho mình xin mấy con đi😄
    Bữa cơm GĐ ngon quá đi Bạn ơi👍😜🤪😝
    Chúc GĐ sức khỏe & HP

• @TuanCao-r6w
    @TuanCao-r6w Год назад +1

Vo chong em hien lanh that tha chan chat moi nguoi se ung ho kenh e

• @ÚtNguyễn-h2j
    @ÚtNguyễn-h2j 23 дня назад

Mình ở gần nhà chắc là thích xem lắm luon không thấy chán

• @廖玉碧-w6g
    @廖玉碧-w6g Год назад +2

ai nói gì kệ họ anh ơi,,,hai vợ chồng làm giống hồi đó cũng chả sao,,luôn ủng hộ kênh tkq

• @e79vlog82
    @e79vlog82 Год назад +4

vừa chân thật vừa giàu tình cảm .

• @luckybamboo216
    @luckybamboo216 Год назад +1

Cá này mình nuôi lúc còn nhỏ, bây giờ nó lớn mình bắt mình ăn phải không bạn??

• @mongnguyen8380
    @mongnguyen8380 11 месяцев назад

K q ơi noi sức nào để tắm loi người bình đó lượng tam do chú sơn và chú sụn rác thấy thương lắm cơ lên 2em trang sơn

• @thaochau414
    @thaochau414 Год назад +2

Mình làm gì mà cảm thấy đúng là được hơi đâu mà theo ý của họ còn ae nào ko muốn làm thì thôi chứ mình ko thể theo họ được

• @lientran6689
    @lientran6689 Год назад +1

Trời ơi nhìn thấy chảy nước miếng luôn rồi 🤤🤤🤤🤤

• @thanhhuongnguyenthi4843
    @thanhhuongnguyenthi4843 Год назад +1

Thương vợ chồng em

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Год назад +1

em Trắng hôm nay thể hiện xuất sắt nha em!

• @giadoanhbui9804
    @giadoanhbui9804 Год назад

Bị cả trê đâm vào tay thì ngắt đuôi cá trê đắp ngay vào chỗ bị đâm thì nó sẽ hết chất độc ra không bị đau nhức, mà phải đúng con cá trê mà nó đâm vào tay bạn, lấy kéo cắt nhỏ ra đáp trực tiếp lên vết thương, không được để lên thướt bâm nhé, mình là người từng bị, và mình tự cứu lấy mình

• @BửuLộcNguyễn-h6g
    @BửuLộcNguyễn-h6g Год назад

cá này kq nuôi từ lúc mới về vườn sửa chữa để quay clip nè

• @hungninh5448
    @hungninh5448 Год назад +1

Sống trước đi , chứ đừng sống sau 😄😄😄😄

• @nhanminh2004
    @nhanminh2004 Год назад +1

Miệng của người ta, lỗ tai là của mình, nói hay thì nghe, không hay thì thôi lo gì em

• @maiao9233
    @maiao9233 10 месяцев назад

Hom nay ko thay chau son lam Vay chau. Bo chau son nghi lam roi ha chau. Chau son hien Va vui.

• @PhuocTran-mt2lx
    @PhuocTran-mt2lx Год назад +2

nhìn cả nhà ăn món nào cũng ngon. cô thèm mà nuốt nước miếng....thèm ..

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Год назад +5

Vận sự khởi đầu năng cách đây 3 năm cô xem 2 vợ chồng cháu mẻ kho chút thịt bầu bí đuột nhà xập xệ 2 đứa con còn nhỏ thương lắm con à. Con Giàu coi xắp xếp cha mẹ quay lại kênh con ấm áp hơn Ai Ai nói gì con gieo quả ngọt thì nhận ngọt dù có cản trở thời đại gia đình trên kinh You ai cũng xem gia đình con

• @Anna-z1y5s
    @Anna-z1y5s Год назад

son oi la son rat de thuong va sieng nang hay tro lai cung vui ve an uong voi may ae dung vi nhung loi noi toi va cua bthieng ha ma minh lam ton thuong nhau toi tkq

• @vipdien9525
    @vipdien9525 Год назад

Anh sơn với anh hiền đi đâu mất tiu roi.trắng đồng hành cùng anh giàu cho vui ngen.không có trắng buồn lắm

• @haily944
    @haily944 Год назад +26

A Trắng bay như phim hành động .

• @QuyNguyen-xh7eo
    @QuyNguyen-xh7eo 11 месяцев назад

Luôn ủng hộ gd Tkq chuc gd vui ve

• @dudeyshmoody9577
    @dudeyshmoody9577 10 месяцев назад

KQ dung ban tam KQ doi voi ban be rat va an uong day du ai nghi sau tuy ho rieng toi thay KQ doi voi moi Nguoi rat tot chuc luon binh an

• @manpham8645
    @manpham8645 Год назад

Bữa sau nấu nồi xương chín rục nêm nếm đầy đủ gia vị rồi mới lấy nước nhúng dấm khỏi tanh

• @dungmy8032
    @dungmy8032 9 месяцев назад

47:37 ai noi gi ke ho co ko quan tam co chuc kemh cua con luon luon phat trien tot va tst ca dc manh kboe

• @thomvo5637
    @thomvo5637 Год назад +1

Bây giờ mà có việc làm la mừng rồi ử quê 6 tr là ok rồi