Những Lời Tâm Sự Tư Dừa Nói Về Kho Quẹt xin Gửi Đến Cả Nhà | ATTD&Family T361

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 17 окт 2024

Комментарии • 274

• @Tulip-tx2hg
    @Tulip-tx2hg 2 месяца назад +5

Tư Dừa đã lên tiếng, như vậy rất tốt, sống phải biết ơn, lời nói của cháu sẽ được nhiều người thương mến hơn.Cô cũng là fan của Kho Quẹt, tính KQ bọc trực, nhưng rất thương bạn bè, giúp đỡ anh em, kênh của cháu có nhiều view cũng nhờ tính chân thật của người miền tây giống như KQ.
    Ủng hộ cháu và chúc kênh cháu luôn thành công.

• @BichNgoc-bn7cq
    @BichNgoc-bn7cq 10 дней назад +1

Kq vì thẳng tính nhưng gia đình mọi người đều là người tốt tư dừa cũng là người tốt

• @DangNguyen-cl2tc
    @DangNguyen-cl2tc 2 месяца назад +8

Cảm ơn Tư Dừa đã nói ra những lời này, đó là điều mà Mình và những bạn khác trong cộng đồng mạng thắc mắc Sao Tư Dừa lại thả Tim cho những binh luận mang tính tiêu cực, một lần nữa xin cảm ơn Tư Dừa và riêng mình sẽ lại tiếp tục ủng hộ bạn Sau những lời tâm sự của bạn.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад

Tư dừa cảm ơn bạn rất nhiều.

• @hathaithithanh1758
    @hathaithithanh1758 2 месяца назад +7

Ai nói kệ họ ,mình sống khg hổ thẹn với lương tâm ,mình luôn ủng hộ kho quẹt và tư dừa ,vì hai kênh này rất thiệt thà ,mình rất thích ,

• @vanlinh6000
    @vanlinh6000 2 месяца назад +3

Chúc gd anh Tư và bà ngoại luôn vui vẻ, chân cứng đá mềm.
    M đã xem TKQ từ đầu cách đây 4-5 năm, mình thấy kênh của Giang Giàu có phát triển, có cải tiến, có chắt lọc, có ghi nhận thay đổi. Trải qua nhiều thăng trầm, người ra vào trong gia đình, kênh KQ vẫn duy trì, vẫn hút người xem. Như vậy là thành công cả trên mạng ảo và cs thường ngày.

• @iepPham-mm8vz
    @iepPham-mm8vz 2 месяца назад +3

Cô rất thích xem kênh của cháu tư dừa rất là chân thật không có diển như kênh kia tựa đề không có sạo không câu viêu không lai chúc kênh tư dừa nau sớm đạt nút bạc

• @Nhungbaby2004
    @Nhungbaby2004 2 месяца назад +4

Tiền bạc địa vị nhưng xin đừng làm mờ đi tình cảm ae hay dòng họ..hãy luôn tốt nhé 👍

• @PhướcNgọc-p1g
    @PhướcNgọc-p1g 2 месяца назад +8

vợ chồng kq làm lâu năm chắc chắn sẽ hiểu miệng đời như thế nào không buồn vợ chồng em đâu thôi mấy anh chị mở coi giải trí đừng có khắc khe quá mà tội nghiệp cho người ta tư dừa với em gian là hai anh em ruột làm sau mà người ta bỏ nhau chúc gđ em luôn mạnh khỏe❤

• @TriNguyen-oe8pk
    @TriNguyen-oe8pk 2 месяца назад +6

Làm nghề RUclips này còn khổ hơn làm dâu trăm họ. Làm gì làm cũng đừng để anh em mất đi tình thâm. Ngoài kia nhiều kẻ muốn chia rẻ hãm hại. KQ cũng nên mở lòng để đón nhận những tâm tư của Tư Dừa. Bản thân tui rất quý mến anh chị em nhà Giang

• @VikkiLe-b9s
    @VikkiLe-b9s 2 месяца назад +1

He it’s such a very nice guy to teach you and his family too,there is nothing to talk bad about other so don’t let people get to what they say about your!!just love each other and be there for each other!

• @cucnguyen1387
    @cucnguyen1387 2 месяца назад +4

Tư dừa nói quá hý , lời nói chứng tỏ người có tâm

• @VănThôiNguyễn-u3t
    @VănThôiNguyễn-u3t 2 месяца назад +4

Ac ơi xem líp của ac tư dừa tôi càng thít.👍👏💯 sạch sẽ gọn gàng hé.

• @thikimthoanguyen8612
    @thikimthoanguyen8612 2 месяца назад +4

Anh em đã biết và hiểu nhau thậm chí còn giúp nhau vượt qua khó khăn, thì chẳng phải tình nghĩa đã sâu đậm lắm sao hà cớ gì vì những lời bình luận ác ý, so sánh khập khiễng gây chia rẽ mà quay mặt với nhau sao? Đây là những kênh giải trí lành mạnh mình cứ làm những gì mà mình cảm thấy tốt là được rồi, đã là anh em thì muôn đời vẫn là anh em.

• @kimtainguyenthi3777
    @kimtainguyenthi3777 2 месяца назад +1

Tư Dừa hiền lành chân chất dễ thương, chúc kênh em ngày càng phát triển và thành công

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn rất nhiều ạ.

• @hanhkim5560
    @hanhkim5560 2 месяца назад +8

Tư Dừa nói rất đúng làm người sống phải biết trước biết sau ,,, Ơn đền oán trả ko sống trái với lương tâm của mình ... Vì trăm tính ngàn tính ko bằng Trời tính .

• @hangtranthikim1932
    @hangtranthikim1932 19 дней назад +1

Kq rất tốt, nha mọi người đừng nói như vậy tính tình anh em kq với tu dừa sức me

• @tohatrinhthi
    @tohatrinhthi 2 месяца назад +3

Anh tư dừa nói rất đúng ko bao giờ mình nghe lời khán giả mà phản lại em mình, KQ là người em rất tốt, giúp đỡ mọi người, có tâm trong sáng, trung thực có sao nói vậy, thiên hạ ghen ăn tức ở, muôn chia rẽ tinh anh em của gđ mình,
    Bác Hồ đã nói” đoàn kết đại đoàn kết- thành công đại thành công” Anh em trong nhà phải đoàn kết thương yêu nhau thì những người xấu xa họ ko có thể phá vỡ được. Họ càng nói, anh em kaij càng phải yêu thương, đùm bọc nhau hơn, đó là đòn chí mạng đánh bại những kẻ gây thù chuốc oán, OK Tư dừa, cô bằng lòng với lời nói của tư dừa “ KQ là em của em , em ko thể làm thế được” câu nói của tư dừa tuy nhẹ nhàng nhưng đã khẳng định được rằng tình cảm gđ là trên hết, ko ai có thể nhảy vào chia rẽ. Tôi rất quý trọng đại gia đình KQ và Tư dừa, ông bà Nội Ngoại và các con cháu đều tử tế hiền lành thật thà chất phác. Tôi trân trọng, ngưỡng mộ đại gia đình của ông bà Nội - Ngoại và các cháu.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад +1

Con cảm ơn Cô luôn yêu thương gia đình của anh em Con rất nhiều. Mến chúc Cô với gia đình luôn vui và thật nhiều sức khỏe nha Cô.

• @mp5338
    @mp5338 2 месяца назад +12

Ở đời một số người họ thấy em và kho quẹt quay clip được nhiều người xem và mến mộ thì họ ganh tị và muốn chia rẽ tình anh em của em đó. Vì vậy em và kho quẹt đừng tốn thời gian và tâm trí đến những bình luận tiêu cực, những người ganh ăn tức ở thì họ muôn đời khổ, tâm họ lúc nào cũng bất an, ăn không ngon, ngủ không yên. Em và kho quẹt nếu thấy những bình luận vô bổ thì đừng thèm đọc cho mệt óc, tụi em khóa lại hoặc trả lại cho họ để họ mang sự sân si, soi mói, ganh ghét... đó về để họ ăn và ngủ với nó suốt đời.

• @sangthu8025
      @sangthu8025 2 месяца назад +5

Con ơi cũng một lời nói tạo phước duyên.! nhưng cũng có những lời nói khó nghe.xin tất cả cộng đồng mạng yêu thương tư dừa thì cũng yêu thương thánh kho quẹt gì mình cùng là người VN ❤❤

• @SuongNguyen-gy5no
    @SuongNguyen-gy5no 2 месяца назад +2

Đừng quan tâm đến miệng đời họ nói gì kê họ nữa họ mõi miệng họ hết nói hà em ơi . Chúc gd thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc nhé 😊

• @ThanhVu-om2ji
    @ThanhVu-om2ji 2 месяца назад +1

Luôn ủng hộ 2 kênh TD và TKQ. Chúc hai anh em thành công nha.

• @AmThucTuDua

Dạ anh em Tư Dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @ThucNguyen-ms9xw
    @ThucNguyen-ms9xw 2 месяца назад +4

Kệ đi tu dừa. Sao vừa lòng hết được mọi người. Anh em biết nhau và hiểu nhau được rồi. Chúc tư dừa đat được mốc nút bạc sớm nhấp 🎉😊

• @vosang9470
    @vosang9470 2 месяца назад +17

Đó là họ ganh tị, chia rẻ gia đình mình đó.a đừng quan tâm, càng như zay a e phải càng đoàn kết để cho họ tức chơi haha.

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 2 месяца назад +8

Các anh là anh em ruột thịt mà đừng có để thiên hạ chia rẽ mình phải có lập trường nha các anh em luôn luôn ủng hộ kênh của anh KQ và anh TD

• @thilieunguyen6803
      @thilieunguyen6803 2 месяца назад +4

Tư dừa là anh vợ của kho quẹt chứ kg phải anh em ruột

• @HangMai-up8cs
    @HangMai-up8cs 2 месяца назад +2

Tình nghĩa ae trong gia đình miễng mình cố gắng vun đắp bỏ qua là đc còn khán giả nói gì thì kệ ko quan trọng .2 ae hãy giữ tình yu thg như xưa tới giờ . Ai nói gì kệ họ .

• @FloraDang
    @FloraDang 2 месяца назад +3

Cố lên bạn, đạp đổ dư luận bạn à, bạn & thánh kho quẹt ma hiểu lầm buồn phiền lẫn nhau, là bọn hay so sánh sân si tạo nghiệp nó đắt ý đấy , vẫn luon ủng hộ gia đình tư dừa & thánh kho quet😊❤CỐ LÊN💪💪

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 2 месяца назад +4

Cả nhà ơi! Mình xem clip giải trí cho vui ,đừng so sánh và cũng đừng làm tổn thương ai hết ,vì mọi người cũng như ta ,ta cũng như mọi người .Hãy cùng giúp đỡ lẫn nhau và hoan hỉ mọi người hen .Chúng ta ko giúp họ tiền ,nhưng chúng ta giúp lời nói vui vẻ ôn hòa là hạnh phúc lắm đó .

• @phanquang5365
    @phanquang5365 2 месяца назад +2

tu dua e thật tuyệt vời sống k so đo anh e như vậy mới thật sự có tình người kq rất tốt chị theo roi cũng rất lâu em rồi k 2 anh e hiểu nhau luôn giúp đỡ nhau như vậy k gì hơn chúc 2 e kênh luon phát triển ủng hộ 2 e

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @xuantranthile8850
    @xuantranthile8850 2 месяца назад +5

Luôn ủng hộ 2 kênh Tư Dừa và Kho Quẹt ❤

• @lamtrinhvu1819
    @lamtrinhvu1819 2 месяца назад +3

Kệ ai bình luận nói gì măc họ anh em vẫn giữ chặt tình cảm đừng để phiền mà sức me tình anh em

• @thanhphan8219
    @thanhphan8219 2 месяца назад +13

Anh tư ơi miệng là miệng của người ta ! Thích nói gì họ nói !! Anh kq rất tốt và vó hiếu với 2 bên cha mẹ ! Nhưng họ nói để chia rẻ tình huynh đệ của các anh !! Cũng như trước kia họ đâm chọt cho snh hiền rời đi !! Dù vậy anh rm cũng kính nể nhau ! Nhưng thị phi cứ dèm pha kinh khủng !!! Anh kq quẹt vừa tốt lại hết lòng với mọi người ! Mong quý vị xem đừng những lời chua cay cho tình anh em người ta khó chịu

• @Phượngtrần-h8l
    @Phượngtrần-h8l 2 месяца назад +3

Mình rất thích xem kênh thanh kho quẹt và kênh am thực tu dừa

• @quyentieule-rz8nt
    @quyentieule-rz8nt 2 месяца назад +2

Theo tôi nghĩ2con người nẳy là gia đình tư dừa là anh vợ còKQ là em rẻ mình vào bình luận ý kiến vềnghệ thuật quay đóng góp giúp đởm chủ kênh đừng ý kiến gia đình mất haycủa người bình luận 💖🌷🌷🌷

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +10

Thoi mọi người ơi Xem Kênh Cho Vui dừng So Sánh Nữa Tình anh em Tội Cho 4 dừa ,KQ ít nói thoi Chắc em,KQ Ko buồn em dâu Cố lên em ❤❤❤

• @dangkhoicutes1932
    @dangkhoicutes1932 2 месяца назад +14

AI THÌ CH KG BIẾT NHƯNG RIÊNG CH THÌ CH RẤT LUÔN THÍCH XEM KINH CỦA VK CK TƯ DỪA VỚI VK CK KHO QUET CH LUÔN THEO GIỎI CH CHÚC HAI GĐ LUÔN THÀNH CÔNG TRONG CUÔC SỐNG NHÁ ❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад +3

Dạ em cảm ơn Chị rất nhiều ❤️❤️

• @NHATANHVLGO
    @NHATANHVLGO 28 дней назад +1

Giàu kho quẹt cũng được nhiều người chỉ dẫn đến nghề RUclips này thôi em trai ơi kakaka .Nên em nó nên mở lòng ra hướng dẫn cho người khác không một chút e ngại để cùng nhau phát triển cùng nhau kiếm tiền ngoài đường thôi em trai ơi
    Còn về việc những bình luận trái chiều hay góp ý kiến thì em trai là chủ kênh hãy thả tim để cảm ơn khán giả

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  28 дней назад +1

Dạ vì em với kho quẹt là anh em nên những bl so sánh em không thể thả tim được mong cả nhà hãy thông cảm.

• @NHATANHVLGO
      @NHATANHVLGO 28 дней назад +1

@@AmThucTuDua EM TRAI ƠI em đang làm chủ kênh giải trí nên mọi chuyện bình thường thôi em trai ơi do ở cái tâm của mình đủ để mọi người trao trọn niềm vui cho em nha em trai

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  28 дней назад +1

Dạ ❤️❤️

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 2 месяца назад +2

Thấy thương cho vc Tư Dừa khó xử trước những bình luận chê khen.
    Khán giả cứ xem mỗi bên như là những kênh riêng biệt không quen biết nhau. Kênh nào làm bạn chưa được hài lòng thì đến kênh đó góp ý. Đừng vô kênh của người anh mà chê kênh người em trong khi người em giúp anh làm youtuber kiếm tiền. Tội nghiệp cho Tư Dừa và cả Kho Quẹt.
    Nói cho cùng chỉ một vài bình luận gây bất hoà thôi cũng mong Kho Quẹt bỏ qua cho. Tư Dừa cũng đã góp ý nói Kho Quẹt là ân nhân và là anh em với mình nên mong mọi người đừng lên tiếng khiến anh em mất lòng nhau.
    Với tôi kênh nào tôi cũng xem tuỳ thuộc vào RUclips đưa video đến. Có khi có kênh này mà không thấy kênh kia xuất hiện cũng đành chịu thôi.
    Chúc Tư Dừa và gia đình luôn bình an khoẻ mạnh mau đạt nút bạc. Và cũng chúc kênh Kho Quẹt phát triển mạnh hơn nữa.

• @AmThucTuDua

Dạ anh em con cảm ơn Cô rất nhiều ạ ❤️❤️

• @HaiHoang-hy5fn
    @HaiHoang-hy5fn 2 месяца назад +2

Kênh Tu Dùa ko phải lăn tăn đâu ,trong hàng trăm nguoiy coi có chừng mười người bl những câu làm 2 sẽ buồn ,ko có vấn đề gì . Miễn 2 sẽ luôn hiểu và thương quí nhau là mọi chuyện bt

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 2 месяца назад +2

Tui thích nguoì nam thât tình nên coi cãnh mìêń quê Chân thât kê miêng ðòi Tu dùa oi môï nguoì môt kiêũ nói höi dâu buôń nguoì düng cho kho quet Tu dùa bêp quê cǔ me❤❤❤100 ðiêm

• @ennapoon5789
    @ennapoon5789 2 месяца назад +3

Có một số người nó vay😢 đó Anh tư ơi, mình không làm vừa lòng hết được đâu, vì xã hội này còn sân si nhiều lắm,ai nói những lời tốt đẹp thì mình thả tim, còn ai nói những lời khó nghe cho tkq thì làm lơ đi anh

• @AmThucTuDua

Khổ nổi mình không thả thì bl đó còn hoài trong máy chủ chứa nhiều thì hết dung lượng máy không hoạt động được.

• @huulytran1380
    @huulytran1380 2 месяца назад +2

Hai em phải sáng suốt và vững chắc niềm tin với nhau, đã làm RUclips sẽ phải đối mặt với thị phi. Bình luận nào tiêu cực quá tụi em cho ẩn đi, để khỏi phiền lòng. Kệ người ghét cũng sẽ có người thương, ko chiều được hết tất cả em ơi

• @thihale1868
    @thihale1868 2 месяца назад +7

Em luôn ủng hộ kênh Kho Quẹt, Bếp quê của mẹ .Và Tư Dừa .❤❤❤

• @Trangnguyen-em6ly
    @Trangnguyen-em6ly 2 месяца назад +3

Tư Dừa ơi! Những người họ có lòng dạ hẹp hòi, ghen tỵ , cố tình gây mất đoàn kết tình anh em ruột thịt của mình thị em nên bỏ ngoài tai cho khỏi nặng đầu em ạ! Họ nói thì họ mang tội khẩu nghiệp. ... Chúc GĐ em thật nhiều sức khỏe để làm thật nhiều Clip hay, vui nhé !

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều.

• @chigaunguyen
    @chigaunguyen 2 месяца назад +2

Chào bạn. Chúc buổi tối thật vui vẻ ❤❤🎉🎉 đã đk ủng hộ rất vui được đồng hành cùng ❤❤

• @hanhtruong2577
    @hanhtruong2577 2 месяца назад +3

Tu dua noi chuyện nên gắng cái mis để nghe rõ hơn ,kho quẹt đừng giận tu dua ,mạng xã hội mà ,kho quẹt làm RUclips là làm dau trăm ho đừng vì lời nói mà mất tình anh em ,kho quẹt tanh rất tốt giúp đỡ anh em bạn bè

• @Alo2Tình-r8o
    @Alo2Tình-r8o 2 месяца назад +3

Đúng rồi dua ,tkv cũng khổ nữa ,❤❤❤

• @NguyễnQuyên-w5g
    @NguyễnQuyên-w5g 2 месяца назад +3

Tien ai cung can . Tien la suc khoe . Tien la tin than . Nhung . . Hanh phuc . Hoa thuan . Thuong yeu giyp do nhau ko the dung tien mua dc .minh xem kenh kq tu luc 2 be gai con rat nho . Kq song rat co hieu voi cha me hai ben . Thuong me vo nhu me ruot cua minh .

• @AmThucTuDua

Cảm ơn bình luận rất hay của bạn nha.

• @aiti8421
    @aiti8421 2 месяца назад +2

ae nhà ta vẫn bình yên
    mấy cha mấy mẹ ác miệng ác mồm nói ra nói vào chi vậy.kệ đi a tư.những người hay soi mói là những thành phần sống không ra gì đâu ạ.làm RUclips như làm dâu trăm họ.9 người 10 ý.người ngoài sao họ hiểu dc.ae trong nhà hiểu là dc rồi a.còn ai ác miệng nghiệp họ đeo mang.chúc a và gđ nhiều sk ạ

• @mauphan6424
    @mauphan6424 2 месяца назад +4

ÍT AI GIÚP ĐỞ ĐƯỢC NHƯ KHO QUẸT .KQ RẤT TỐT . SAO ÔNG THẢ TIM ???GIỜ NÓI GÌ NỬA

• @AmThucTuDua

Tại bạn không biết nếu không thả tim thì phải xoá. Theo bạn thì xoá hay làm thế nào.

• @ckool9782
      @ckool9782 2 месяца назад +2

hành động thả tim là dấu hiệu đồng tình đó Tư dừa, nếu ko đồng tình bạn có thể comment chứ người ta giúp mình mà thấy người được giúp thả tim bình luận không hay về mình ai mà hông buồn. Rút kinh nghiệm nhe

• @vaninh1224
    @vaninh1224 2 месяца назад +17

Anh em phải sáng suốt, đoàn kết với nhau, mất đoàn kết chỉ làm kẻ ganh ghét mình họ mừng hơn vì họ đã đạt được mục đích.

• @suongang5197
    @suongang5197 2 месяца назад +2

Cô biết KQ và Tư Dừa rất tốt nhìn rất hiền thật thà 2 cháu đừng suy nghĩ nhiều mình làm dâu trăm họ biết sau cho vừa lòng họ được , các cháu đừng say nghĩ cho nặng lòng các cháu hãy tập trung làm việc để lo cho cuộc sống GĐ mình nhé.

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều ạ.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 2 месяца назад +17

Tư Dừa cùng TKQ nội bộ hiểu nhau là hạnh phúc. Khán giả cũng có những người ganh tỵ kể cả người thân họ hàng không ưa nhau sẵn sàng nói xấu nhau. AE nhà Tư Dừa đừng buồn. Nên nhớ có những người thấy nhà TkQ hay Tư Dừa được MTQ thương cho tiền có những người không ưa họ ganh tỵ. Làm việc này khoa tránh khỏi suy diễn cứ hoan hỉ nhé, chúc đại gia đình hạnh phúc

• @t.t833
      @t.t833 2 месяца назад +1

Hiểu nhau là ko làm nhau buồn,hiểu nhau là đừng để người khác hiểu sai hiểu trệch về những video mình làm! Kho quẹt hiểu chuyện nhưng liệu ai đó có hiểu chuyện! Đừng tạo ra sự hiểu lầm! Thế thôi!

• @chauzimmermann8420
    @chauzimmermann8420 2 месяца назад +3

moi nguoi nhieu chuyen qua hai gdinh anh em nguoi ta luc nao cung thuong men va giup do lan nhu anh em ruot kq la nguoi rat tot va that tha va co hieu va tot voi ban be

• @Gianbepcuame
    @Gianbepcuame 2 месяца назад +4

Luôn ủng hộ cả hai gia đình mỗi kênh mỗi nét kênh nào cũng hay hết ❤❤

• @ThuyPhuongTran-x3s
    @ThuyPhuongTran-x3s 2 месяца назад +3

Cái mà họ thắc mắc e tư Dừa tại sao người ta nói xấu e mình đọc bình luận kg trả lời như thế nào mà lại còn thả tim

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa sẽ chỉnh sửa lại ạ.

• @09171922
    @09171922 2 месяца назад +2

Miệng của họ họ nói thì họ nói quan trọng nhất là gia đình mình cư xử thương yêu nhau là được rồi mat kệ họ như mình rất thích tư dưa ăn trái nhớ kẻ trồng cây rất tốt như vậy mới bảng lĩnh Đan ông chứ ăn ở phải ông trời ổng đãi nhe tư dừa thì nhớ mình coi kênh kho quẹt Cho nên mình biết kênh tư dừa

• @AmThucTuDua

Dạ Chị em cũng biết nhờ nền tảng của kênh kq qua ủng hộ kênh em nên em mới được như ngày hôm nay mà bị so sánh như vậy nên kq buồn giận em nên em mới nói cho cả nhà biết đừng so sánh nữa đó Chị.

• @vantile7125
    @vantile7125 2 месяца назад +1

Thông cảm với anh em nếu có gì anh em bất hòa .giang là e ruột cãm thấy buồn hơn ❤

• @thanhloanlethi3121
    @thanhloanlethi3121 2 месяца назад +20

Luôn ủng hộ kho quẹt và tư dừa

• @tngaming1278
    @tngaming1278 2 месяца назад +5

cộng đồng mạng thì có người này người kia anh cũng đừng buồn anh ơi làm nghề này cũng giống như làm dau trăm họ biết sao mới vừa lòng hết được anh cứ sống sao mà anh cảm thấy đúng là được

• @ThiLy-rz2nu
    @ThiLy-rz2nu 2 месяца назад +12

Hây đoàn kết với kq nha a, zậy mới thắng kẻ địch

• @HuongNguyen-te4gx
    @HuongNguyen-te4gx 2 месяца назад +4

Hồ muốn chia rẽ tình cảm Anh Em nên Họ ganh tị nói xấu, Tư Dưa và KQ đưng quan tâm và đưng buồn, đã lên clip nói rõ như vậy là OK .

• @GiauCao-z3o
    @GiauCao-z3o 2 месяца назад +2

Mình chỉ xem thôi hay thì coi hết hoặc coi đi coi lại thấy vui,không thì lướt qua, có gì đâu mà xồn xồn cãi nhau trên mạng chi,rãnh thì xem lại nhà cửa mình gọn gàng chưa, rồi đi dọn dẹp cho tươm tất, rãnh nữa thì nằm mở điện thoại ra xem có kênh nào hay và vui hong coi xong ẩn lik cái, mệt thì lăn ra ngủ có thể thôi mọi người hoan hỷ nhé

• @LeonieNguyen-je9uo
    @LeonieNguyen-je9uo 2 месяца назад +4

Chào GD Tư Dừa, chị coi kênh ẩm thực TD từ lúc khởi đầu, không xót một vidéo nào, đôi lúc chị có BL vì thấy những sự việc hay lời nói khó chịu. Mặc dù vậy chị đọc hết tất cả những BL.
    Nhưng vừa coi Vidéo hôm nay, xin phép TD cho chị phân tích vấn đề khó xử này.
    GD em và GD Kho Quẹt, là anh em, hai GD làm YT đều thành công, làm YT như làm dâu trăm họ, có fan có antifan, và cũng có người ganh tị với sự thành đạt của hai kênh này không ít, nên không tránh khỏi thị phi, họ nghĩ ra cách “chơi kiểu một viên đạn bắn 2 con chim”, khen em cùng lúc chửi xéo KQ, như vậy họ hạ gục một lúc 2 kênh, họ mới hả dạ, KQ như em nói rất thương em như anh em ruột, vậy là biết tánh tình em thêm làm YT trước em mà cũng có vẻ muốn xe lánh em vì những lời BL tiêu cực về kênh KQ qua kênh em, vậy là trúng bẫy tụi dư luận viên chơi bẩn rồi, họ chờ để ăn mừng thôi vì đã đánh gục được hai kênh YT của hai anh em.
    TD không thả tim vì TD muốn kênh mình luôn tích cực, vui vẻ nên phớt lờ, một cách cư sử văn hóa và lịch sự 👍👏.
    Cứ tiếp tục làm Vidéo mỗi ngày, không nên bận tâm, ai nói sao cũng được miễn em cùng GD sống đúng sống thiện là OK, Chúc kênh Ẩm Thực TD ngày càng phát triển 🙏😍

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn những lời phân tích của Chị rất nhiều ạ.

• @HuePhamthi-v1p
    @HuePhamthi-v1p 2 месяца назад +3

Minh theo doi kenh attd tu ngay dau moi thanh lap minh luon ung ho gd tu dua co len em dung ban tam ong troi k phu long e dau tu dua

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chi ❤️❤️

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 2 месяца назад +2

Kể anh tư dừa ơi vn nhiều chuyện anh biết mà nói chi mệt nhiêu lúc người ta thấy anh làm được và anh kho quẹt làm được tức ganh tị và thấy người vn mình vậy không được nhiều chuyện và tò mò chuyện người ta hai anh bỏ ngoài Tây đi nói chi mệt người anh tư dừa ơi

• @lejenkins9113
    @lejenkins9113 2 месяца назад +2

Kênh của cháu rất tốt gì biết là KQ lo cho cháu miệng đời cái miệng kh tốt họ kh thích thì ganh tị gì mong cháu và Qk luôn thương nhau như người trong nhà là vui rồi hai cháu cứ lo làm kênh nuôi gia đình 🤙🤙🤙🤙❤️❤️❤️❤️❤️

• @quyentuyento9301
    @quyentuyento9301 2 месяца назад +3

Cứ thoải mái hơi đâu để ý ..c ủng hộ 2 kênh ..ai cũng vui vẻ mà

• @ChuyenHoang-jd5lz
    @ChuyenHoang-jd5lz 2 месяца назад +7

giờ anh và tkq phải sáng suốt,ai nói gì cũng bỏ qua mình không làm vừa lòng hết tất cả mọi người đâu điều nào nào cần sửa thì sửa, chứ hai anh em phải đùm bọc giúp đỡ nhau không vì bên ngoài mà mất lòng anh em

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 2 месяца назад +2

Thân chào, Đúng thế Xem cho vui ,đem lên bàn cân so sánh gây mâu thuẫn gd ace hai bên làm chi , kênh nào cũng đều hay , (với đạo gây mâu thuẫn cũng là tội đấy ,,), Cô mong ai nói gì nói miễn đại gd các cháu tâm lý k bị ảnh hưởng là điều tốt ( dạo sau này cô thấy có số cmt lu bu quá , cô chỉ xem ít cmt lại ) Thôi chuyện đã qua ae cháu đã nói lên thế là xóa tan nỗi phiền , Cô chúc hai kênh đều phát triển tốt có clip hay cống hiến kg nhé 👍👋 !

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 2 месяца назад +3

Sau nhiêu ngůơi soi mói chi vây...gia đình họ mích lòng..xem âm thůc thi xem đi...còn nhiêu chuyên đơi tů họ làm gì...nhiêu ngůơi nhiêu chuyên .hŏi nhiêu câu rât vô duyên ...làm gia đình .anh họ kg vui moi ngůơi mơi chịu...nhiêu ngůơi sân si....nên bŏ đi. .xem giai trí thi xem đi ....

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +3

Theo như Chị Xem Kênh KQ Rất là Tốt ,em KQ Với em giang Dễ Thương ❤❤

• @vandungnguyen5910
    @vandungnguyen5910 2 месяца назад +2

Noii chung laii đâi gia đinh aii cung điêu rât la tôt lam ne boii váy aii cung điêu rât la tôt đep 👍👍👌👌😃😃❤❤👌👌👍👍

• @阮玉欣-v2x
    @阮玉欣-v2x 2 месяца назад +2

anh chị Tư dừa em thấy ok Anh chị rất vui vẻ và biết chuyện

• @Mayhuynh09
    @Mayhuynh09 2 месяца назад +3

Thấy QK tốt mà giúp het ng nay tới ng kia. Nếu ng ko tốt ngt ko chỉ r giup dc gi la giup đâu

• @quynhchi3808
    @quynhchi3808 2 месяца назад +2

Mình là người trách bạn vì đã thả tim cho những bình luận ác ý nhắm vào hãm hại em mình là vợ chồng Giang và Kho Quẹt!
    Nay nghe những lời tâm sự này, và thấy bạn đã biết cách xử xự là không thả tim những bình luận so sánh xấu xa đó nữa!
    Mình … xin lỗi bạn!
    Rõ ràng đúng là đúng và sai là sai, không mập mờ gây hiểu lầm được!
    Hôm nay bạn hành xử đúng! Mình khen thế thôi!
    Qua chuyện này cũng là bài học kinh nghiệm về cách đối nhân xử thế!
    Chuyện hiểu lầm anh em cũng được giải quyết!
    Nhẹ lòng cả đôi bên!

• @AmThucTuDua

Mình cảm ơn bạn đã thấu hiểu nổi lòng của tư dừa.

• @skysky-jg2vv
    @skysky-jg2vv 2 месяца назад +2

Nghe youtube la nghe lam dau tram ho hoi dau ma buon a tu oi , minh song sao troi biet dat biet , roi tu tu moi nguoi se hieu va thong cam mong a tu co gang dau tu clip moi ngay cho that hay de gui den dai gia dinh , mai ung ho kenh , chuc a tu va gia dinh luon vui khoe , binh an va hanh phuc.

• @yenphi3486
    @yenphi3486 2 месяца назад +11

Thoi đừng so sanh nữa moi người đều có cuộc sống riêng 😢

• @phuonglyly3571
      @phuonglyly3571 2 месяца назад +3

Bạn nói rất đúng . ❤️❤️

• @anhdo2499
    @anhdo2499 2 месяца назад +22

Tất cả các bạn nên xem lại . Kho Quẹt đã hướng dẫn anh em kiếm cơm mà sao miệng người khẩu nghiệp quá

• @kimtranglethi2369
    @kimtranglethi2369 2 месяца назад +1

Mấy người này hay vậy quá ta quay cũng cực khổ coi vui thôi mà nói ra nói vô chi mích lòng ae ta khẩu nghiệp quá

• @TriNguyen-oe8pk
    @TriNguyen-oe8pk 2 месяца назад +3

Bữa nào đại gia đình hai bên quay chung để xóa tan những lời chia rẻ. Hồi trước giờ mình coi RUclips, đây là lần đầu tiên mình thấy gia đình nội ngoại sui gia hòa thuận hơn sức tưởng tượng. Tui rất ngưỡng mộ tất cả những thành viên trong đại gia đình này.

• @HoànghuyHuỳnh-k7y
    @HoànghuyHuỳnh-k7y 2 месяца назад +10

Theo những cảm nhận của riêng bản thân tôi về attd và tkq . cả 2 là anh em với nhau phải yêu thương và hợp sức đẩy lùi những ác ý ngoài kia . hóa giải những hiểu lầm !

• @CuongLu-w8p
      @CuongLu-w8p 2 месяца назад +5

Dung roi ban

• @NganTruong-u2x
      @NganTruong-u2x 2 месяца назад +1

Tư DỪA ƠI ! Cô xem 2 bên điều biết và hiểu thôi thì miệng đời kệ họ đi ! Anh em là phải yêu thương với nhà khg nên nghe lời bình luận của người ngoài mà đi đến mất tình nghĩa anh em !
      Còn các bạn vào xem kênh ! Nếu khg thích thì mình rút lui khg xem nữa ! Khg mích lòng và mang khẩu nghiệp với mình ! Tôi 72 tuổi rồi chỉ xin góp ý như vậy thôi để vui cả 2 bên ! Trước kia tôi cũng có giúp cho gia đình vợ chồng kia cũng làm RUclips ! Nhưng thấy khg như mình đã nhìn họ trong líp có vẽ gian nên tôi rút lui và cũng khg xem khg kêu tên họ ra làm gì ? đó là bài học vậy thôi ! để họ làm kiếm tiền sinh sống và tôi cũng khg mang khẩu nghiệp ! Xin chúc các bạn xem kênh cùng gia đình luôn bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! 💖💖💖💖💖💖👍👍👍👍👍👍🙏

• @TamNguyen-sm7ry
    @TamNguyen-sm7ry 2 месяца назад +9

Mình ủng hộ 2 kênh Kho Quẹt ..Tu Dua luôn ❤❤❤😊😊

• @SonNguyen-il1qk
    @SonNguyen-il1qk 2 месяца назад +2

Luon luon ung ho kenh ATTD, va web cua TKQ...cac ban cu yen tam...dung de nguoi ta xen vao ma mat long anh em...tai sao phai de nguoi dung xen vao tinh cam cua anh em...Cac ban oi..dung de ke xau chu tam ham hai 2 kenh cua anh em TKQ va ATTD...

• @阮玉欣-v2x
    @阮玉欣-v2x 2 месяца назад +2

Anh chị nói chuyện nhỏ nhẹ ❤

• @nhudo2788
    @nhudo2788 2 месяца назад +4

chào cả nhà csk & vui ve & hanh phúc 👍ATTD kg quan tâm về TKQ vì KGCDM rất thông minh họ xem nhận xét là quyền KG EM ATTD nên thông cảm ở đây họ so sanh cũng có họ khen TKQ & ATTD cũng kg kém 👍khi làm youtube clip thì phải có KG BL đừng vì TKQ em ATTD nói sẽ ảnh hưởng KG kênh mình .Tôi thấy anh em nên hop tác thông cảm ( TKQ ĐÃ LÀ KÊNH LỚN RỒI CẦN GÌ PHẢI CỨ TRÁCH ANH EM SỐNG RỘNG LƯỢNG ĐI EM ) Tôi kg bênh kênh nào chỉ ý kiến thôi chúc sk vui ve đoàn kết 👍

• @DungTạ-p4i
    @DungTạ-p4i 2 месяца назад +2

Mình ung hộ kênh 4 dua

• @virgo_mako3452
    @virgo_mako3452 2 месяца назад +3

Tư dừa với KQ kết hợp đẩy lùi nhg bình luận kg hay....2 anh em đung suy nghĩ trái chiều..kết hợp nhau ..Mới thắng đc kẻ hèn... Chúc GD 2 e luôn zui nhé

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +3

Mình làm nghề Này Cũng như làm dâu trăm họ vạy dó em Thấy em buồn 2 Vợ Chồng Cố lên ,KQ Và em Giang Cũng hiếu em mà Chúc em nhiều Sức khỏe❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị.

• @HuongNguyen-fg4ix
    @HuongNguyen-fg4ix 2 месяца назад +1

Cố gắng lên em 4 ai nói gì thì kệ họ mình làm đúng lương tâm của mình mỗi kênh mỗi khác TKQ ít nói lại tách tỉnh thẩm tách cho nên khó vô lòng người thôi kệ họ đi em miền Sao Gia đình minh sống vui vẻ hạnh phúc là được rồi chi chúc gia đình em lúc nào cũng vui vẻ và hạnh phúc chi rất mến bé Ngọc Anh nói chuyện rất là dễ thương ❤️❤️❤️❤️❤️

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @haochuc3458
    @haochuc3458 2 месяца назад +2

A4 và a3, ko lên thành phố nhận quà nữa ak a. Bữa e đọc bình luận thấy cô gì đó cho Quà a. E rất thích kênh của A Tư Và A. Kho Quẹt. Luôn ủng hộ mn.

• @AmThucTuDua

Có á em để anh quay cho em xem nha.

• @haochuc3458
      @haochuc3458 2 месяца назад +1

@@AmThucTuDua Dạ.. chúc cả nhà mình luôn gặp may mắn và sk nhé A4.

• @lieuhuynh4406
    @lieuhuynh4406 2 месяца назад +3

NÓI CHUNG.MỌI NGƯỜI XA NHÀ.CHỈ MUỐN XEM🎉ĐỂ ĐỠ NHỚ QUÊ NHÀ 🏠 CHỨ NHỮNG CHUYỆN ĐẤU ĐÁ BÌNH LUẬN HON😢THUA NGHE CHÁN LẮM.KÊNH NÀY SO SÁNH KÊNH KIA.THÌ SẼ MẤT LÒNG KHÁN GIẢ.RỒI KÊNH SẼ BỊ TUỘT.EM TƯ ĐỂ Ý NHÉ

• @TùngNguyễn-e3f
    @TùngNguyễn-e3f 2 месяца назад +1

Thôi TD oi.Kho Quẹt như thế nào thì người xem biết và hiểu hết ,chỉ cần thấy kg còn mạnh thương quân nào dám gửi tiền quà cho KQ nửa là đủ hiểu rồi,cho nên TD tập trung lo cho kênh mình đi nhé..

• @thucung7427
    @thucung7427 2 месяца назад +5

Tôi rất thông cảm Tư Dừa khi thấy người khán giả phê bình so sánh và chê anh em của mình nữa. Nghe những lời chia sẻ tâm sự của Tư Dừa thật là con người tình cảm và biết ơn nghĩa với gia đình. Và tôi cũng thông cảm cho cả TKQuẹt nữa. Có lẽ TKQ cũng hiểu TDừa, giận thi chắc TKQ không giận TDừa đâu! ,nhưng BUỒn thì chắc chắn rồi! Tôi mong TKQuẹt xem clip này để hiểu cho Tư Dừa.

• @judykim6754
    @judykim6754 2 месяца назад +2

Vì trong thời gian gần đây TKQ bị quá nhiều tai tiếng mà toàn bị đặt điều,từ Ô Bà 8, Ông Hiền Ô Sơn, rồi A Chị Ba, rồi Tới A Tư Dừa nên đây là video thật sự rất cần thiết để giải oan cho TKQ,1-2 chuyện k sao chứ quá nhiều như thế thật sự rất uất ức

• @AmThucTuDua

Cảm ơn bạn nhiều Tư dừa định không nói anh em hiểu nhau là được. Nhưng đến lúc này Tư dừa phải nói ra cho mọi người hiểu.

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 2 месяца назад +3

Hôm nay ngóng coi bà xã làm món gì ? Mà lại thấy em tâm sự Buồn quá ! Ai cũng hiểu được vợ chồng em mà thương mến thật thà giỏi và thân thiện với mọi người rất tuyệt vời giọng nói dễ mến.

• @thiutle8384
    @thiutle8384 2 месяца назад +7

Anh tư cố lên

• @HoaNguyen-qh9ex
    @HoaNguyen-qh9ex 2 месяца назад +2

ai nói gì kệ họ miễn ae thương nhau hòa thuận là OK họ nói gì kệ họ

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru 2 месяца назад +3

…Lời nói ko mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau…mong mọi người luôn dùng tâm thiện lành để đến với nhau, đến với đời sống này …bằng tình yêu thương, tình nhân ái …để cuộc sống mỗi ngày tốt đẹp hơn, hạnh phúc hơn… mọi người nhé…!❤

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 2 месяца назад +8

Chúc gđ TD & cả nhà thân thương . Chúc tất cả buổi tối bình an vvhp nhé

• @maihuynh7375
    @maihuynh7375 2 месяца назад +3

Công đồng thì mình trách chi nguoi này nguoi kia .còn trong gia đình mình hiểu nhau là đc rồi đâu cần phải trách nguoi ta nói gì e .phải có nguoi này nguoi kia là binh thường mà

• @HanhNguyen-lp5ks
    @HanhNguyen-lp5ks 2 месяца назад

Chị thương cả 2 anh em ❤❤❤