Mẹ Cười Sảng Khoái Khi Được Xem Màn Ảo Thuật Có Một Không Hai | ATTD&Family T307

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 11 окт 2024

Комментарии • 27

• @thaotrinh9096
    @thaotrinh9096 4 месяца назад +3

Bé Ngọc Anh có Hiếu với cha mẹ , thương bé thật nhiều , ngoan hiền thông minh lanh lợi , chúc Ngoại , TD cùng toàn thể gia đình vạn sự an lành nhiều may mắn trong cuộc sống

• @trantony6946
    @trantony6946 Месяц назад +2

Cố lên em

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 4 месяца назад +3

Bữa cơm gđ ngon quá.
    Nhớ mẹ mình năm xưa cũng làm những món ăn y như vậy. Nhìn mâm cơm dọn đẹp quá khiến người xem cảm thấy thèm.
    Khu vườn có thêm cây chanh 🍋 xanh rất hữu ích khi nấu ăn. Các bẹ chuối thu hoạch xong nên chặt khúc ngắn để dưới gốc cây để nó giữ nước khi trời nắng không có mưa mà nhìn đẹp mắt nữa.
    Lối đi nên san bằng phẳng để cây dại không mọc lên và người lớn bước đi không bị vấp té. Chỉ làm khi rảnh rỗi. Nhìn khu vườn và nhà khang trang đẹp mà các kênh khác không ai có được. Họ chỉ chú trọng nấu ăn mà không giữ gìn vệ sinh khu vực bếp núc, nhà cửa nên xem thấy chán không thích xem nữa.
    Luôn ủng hộ gđ Tư Dừa. Mong mọi người ghé xem đăng ký cho Tư Dừa mau đạt nút bạc để ra nhiều video cho chúng ta xem thư giản.
    Cám ơn Ngoại, Tư Dừa, Nhí, Trâm , Tâm và Anh là những diễn viên trong gia đình đem lại niềm vui cho cả nhà chúng ta xem. Ai cũng yêu thích. Nhớ đăng ký giúp họ nhé. Cám ơn cả nhà.

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 4 месяца назад +2

Thật là hạnh phúc và nghĩa tình ấm áp khi cô nhìn thấy cảnh 2 mẹ con cười vui vẻ với nhau lúc trồng cây ngoài vườn. Tu Dua cháu nên trân trọng kính yêu bà mẹ vợ này nhiều hơn vì thời gian nó sẽ trôi qua nhanh từng ngày …Mẹ già như chuối chín cây…!

• @TơNguyễn-c3y
    @TơNguyễn-c3y 4 месяца назад +1

Bé ngoc ANH thông minh nhanh nhẹn biết yêu thương cha mẹ ông bà gắn học giỏi 10 cho ngọc Anh🎉🎉🎉🎉

• @ThyThy8497
    @ThyThy8497 4 месяца назад +1

Ngon Xuất Sắc .

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 4 месяца назад +2

Nhí bây giờ đẹp hơn lúc đám cưới. Dành cũng vậy trông phong độ hơn.

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 4 месяца назад +1

Cha chả hôm nay cháu dành đi mua chanh về trồng cháu nhí làm món thủ linh khịa nước dừa với món canh rau cải tần ơ nấu thịt heo nạt bằm ăn kèm với dưa leo cà chua chấm nước mắm chua ngọt nữa thì rất ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc gia đình nhỏ ăn cơm ngon miệng nhé

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 4 месяца назад +1

Ngon pá chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 ❤️💙💜🧡😀👍💯

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 месяца назад

Dạ gia đình xin cảm ơn ạ ❤️❤️

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 4 месяца назад +1

❤❤ Hôm nay ốc tiêu ai buộc tóc cao dễ thương quá đó nha Hihi ❤️😍. chị tư nay làm món ruột khìa này ngon quá em cũng rất hảo món này đó ạ,rau tầng ô này nấu canh với thịt bằm rất ngon và thơm lắm ạ, nấu với tôm cũng vậy ạ,rau đó đừng nấu chín quá Ko ngon em thích bỏ vào sôi lên một dậu tắt bếp ăn thơm và giòn lắm chị Hihi. Hôm nay món hao cơm lắm hà nha,ngon quá 😋😋🤤💯👍. Em thấy và thích khu vườn của anh chị nhìn mat mẻ hoa lá cây qua quả Em thích vậy đó.em chúc cả nhà ăn cơm thật ngon miệng và vui vẻ thật hạnh phúc nhé ❤️❤️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 4 месяца назад +1

Ngon quá ngoại ơi ăn nhiều chút cho khỏe nha ngoại

• @daoanh2126
    @daoanh2126 4 месяца назад +1

🎉❤❤❤❤
    Chúc cả nhà em đâu tuần vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc nhé em tư dừa, ăn cơm lòng khià Nước dừa ngon miệng nhé cả nhà ❤

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 4 месяца назад +1

khìa thịch ngon quá đi anh chị ơi 💯👍😉

• @sunnile6147
    @sunnile6147 4 месяца назад +1

Co me va duoc gan gui sinh hoat nau nuong an uong chung moi ngay that la hanh phuc sung suong

• @hieutrung7574
    @hieutrung7574 4 месяца назад +2

Be tram giong ut Linh de thuong noi chuyen cung giong nua

• @tienkim8612
    @tienkim8612 4 месяца назад +1

Ngon quá

• @phathoa2922
    @phathoa2922 4 месяца назад +1

Bé Trâm đẹp giống mẹ giống cha

• @donguyen4412
    @donguyen4412 4 месяца назад +1

Chuc gia dinh4dua duoc nhieu suc khoe va an ngon mieng nhe ❤❤😂😂

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 месяца назад

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn nhiều ạ ❤️❤️

• @tantrang3883
    @tantrang3883 4 месяца назад +1

Chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhe

• @trantony6946
    @trantony6946 Месяц назад +1

• @vandungnguyen5910
    @vandungnguyen5910 4 месяца назад +1

👌👌👆👆❤❤😃😃👍👍

• @ThuanNguyen-9999
    @ThuanNguyen-9999 4 месяца назад +2

🤩🤩🤩🤩🤩🤩🌷🌷🌷🌷🌷🌷🌹🌹🌹🌹🌹🌹

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 4 месяца назад +1

nay k thấy bé tâm😅😅😅

• @senle1770
    @senle1770 4 месяца назад +1

Chị tư ơi e nhìn thấy chỗ chị sai nước chị lót ván dua e thấy nó tron lắm chị phải cha rửa cho sạch để tron ngoại đi de te lắm đó ngoại gia rồi chị phải cẩn thận