Quá Trời Ngon với Món Cơm Sườn Muối Sả Mới Đi Học Về Nghe Thơm Quá Nội Ơi | TKQ & Family T1838

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 18 сен 2024

Комментарии • 77

• @anhbangtran9331
    @anhbangtran9331 День назад +39

Ngó lên mình chẳng bằng ai...ngó xuống thì cũng chẳng ai bằng mình...nhờ fan hâm mộ thương tình...yêu thương cảm mến vào tìm để xem...gia đình thánh kho quẹt tui...hết mình hết mẫy...phục vụ quí bà con cô bác...bằng những video sinh hoạt gia đình...nếu có gì sai sót thương tình bỏ qua...đừng gheo lời hàm tiếu...thị phi...buồn lắm ah...hihi...dĩa cơm sườn ngon quá thánh kho quẹt ơi...triệu like

• @NganTruong-u2x
    @NganTruong-u2x День назад +11

Giang con lấy hột bí để giống đi con ! Trồng vài buổi bí thả quanh vờn có trái và bông để có ăn ! Cô bên đây làm 1 giàng rộng ! Trồng bầu - mướp - bí rợ trái tròn ! Theo hàng rào cô trồng dưa leo và khổ qua ! Cho bạn bè con của cô và bạn cô nữa ăn khg hết !

• @lieudoan8283
    @lieudoan8283 День назад +6

Trúc mai nhìn dể cưng nói chuyên có duyên ân cơm biết ăn đủ thứ rau hay quá anh chị sáu hôm nay làm món cơm sườn quá hấp dẫn chúc cả nhà ngon miệng

• @NganTruong-u2x
    @NganTruong-u2x День назад +7

Chị xin chào gia đình cô chú SÁU ! Ngày mới chị chúc cả nhà bình an khỏe mạnh ! Bủa cơm sườn ngon lắm cô SÁU ƠI !chúc gia đình dùng cơm ngon miệng !

• @phuongduong-pp3ic
    @phuongduong-pp3ic 23 часа назад +5

Em Giàu làm nghề gì mà thấy em ít xuất hiện trong kênh vậy mọi người,có em Giàu nói chuyện tíu tíu cũng vui,cô sáu khéo léo làm đồ ăn thì khỏi chê,cô sáu là nhất,mình nhớ cảnh ra vườn câu cá hái rau quá đi,hôm nào hết mưa bão thì ra vườn câu cá đi kênh ơi

• @loanpham5689
    @loanpham5689 23 часа назад +3

Chào gia đình buổi sáng đầy niềm vui trong cuộc sống ha nhìn thấy anh sáu một mình làm ở ngoài thật là dễ thương không sợ cực nhọc nhưng lúc nào nở nụ cười thật vui vẽ vì cuộc sống cho gia đình nên mình phải chấp nhận mà thôi mong anh luôn luôn được nhiều sức khỏe là OK rồi và hôm nay gia đình chị sáu dễ thương của mình lại làm ra món ăn mới nữa rồi đó là món sườn muối xã ớt ăn kèm với canh bí vàng nhìn thấy những món ăn làm ra trong rất ngon và hấp dẫn quá trời xin chúc gia đình thưởng thức món ăn ngon miệng do mình tự tay nấu ra không gì hạnh phúc là tốt rồi cảm ơn gia đình rất nhiều nha

• @ThiNguyen-fc2qb
    @ThiNguyen-fc2qb День назад +5

Trúc Mai thương chị hai đứa con gái cưng ghê ❤

• @VanNguyen-iu8ju
    @VanNguyen-iu8ju День назад +4

Nay ca nha an mon com xuon nuong muoi xa ngon qua . Chuc ca nha luon manh khoe vui ve

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 День назад +12

Cha chả hôm nay hai mẹ con vào bếp làm món cơm sườn muối xả ớt và lạc xưởng ăn kèm với rau vườn dưa cải chua và món canh bí đao nấu với thịt heo nạt bằm chấm nước mắm chua ngọt nữa thì rất ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc đại gia đình ăn cơm sườn nướng thật ngon miệng nhé

• @ngocminh5465
      @ngocminh5465 6 часов назад

kg co em trang an do ngon kg

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 День назад +5

ngày mai gia đình rủ nhau ra mươn câu cá ăn chị giang ơi.em thích gia đình chị đi câu cá.hơn.😊

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 23 часа назад +3

Gia đình hôm nay ăn cơm sườn ngon quá sáu ơi chị chúc gia đình dùng cơm ngon miệng nha❤❤.

• @user-ki2mp1ls8g
    @user-ki2mp1ls8g День назад +10

Có chào giá đình hom nay ăn mòn cơm sườn ngon quA có chức cá nhân mình ăn ngon mỉeng nha

• @tienkim8612
    @tienkim8612 День назад +6

Khánh Ngọc Trúc Mai đi học về doi bụng ăn ngon ha

• @binhhuynh8833
    @binhhuynh8833 День назад +3

Thấy gia đình ăn cơm bà cũng bởi cơm ăn cám ơn gia đình nhờ xem kênh mà bà ăn rất ngon cám ơn hôm nay chien cả phi bà ở Sài Gòn mua sả hết 5 k đó con

• @vento4668
      @vento4668 9 часов назад

Giang cho mình xin công thức làm dưa chua?

• @vento4668
      @vento4668 9 часов назад

Khánh Ngọc nói chuyện học nên lắng nghe, rồi khen K N, khuyến khích KN.

• @anhlinhvlogs
    @anhlinhvlogs День назад +6

Món cơm Sường muối xã ớt này ngon lắm bạn ơi cảm ơn bạn đã chia sẻ video rất hay chúc đại gia đình ăn ngon miệng nha

• @truongnguyenthanh4126
    @truongnguyenthanh4126 23 часа назад +2

thấy giá đình chị sáu ai củng hiền dễ thương quá em giang rất để thương

• @kimdungnguyen6611
    @kimdungnguyen6611 День назад +6

Chúc mọi người trong gia đình vui vẻ và nhiều sk nghe

• @quyle6112
    @quyle6112 День назад +5

Món ăn ngon mỗi ngày là đây chị Sáu có bàn tay vàng hén ..

• @ThoaNguyen-kc5jj
    @ThoaNguyen-kc5jj День назад +5

Chị 6 làm món ngon mỗi ngày.

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl День назад +6

Hôm nay làm món cơm sườn ăn ngon quá chị sáu ơi

• @DuyVu-zj3dd
    @DuyVu-zj3dd День назад +5

Gd chi 6 an ngon suong nuong muoi sa an ngon lam chi e chuc gd chi an ngon

• @SuongNguyen-gy5no
    @SuongNguyen-gy5no 20 часов назад +1

Bác sáu mát tay lắm luôn, bác trông cây gì cũng tươi xanh hết trơn . Chúc đại gd thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc a

• @lindaluong1049
    @lindaluong1049 День назад +5

Hello Nhìn gia đình sao thấy de thương quá!!!! Chúc sức khỏe và hạnh phúc an lành ❤❤❤❤❤❤

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 23 часа назад +1

Em rất thương mến mn trong gia đình kq. Thích coi mỗi clip ra. Thương ông bà nội siêng năng. Mến chúc gia đình luôn luôn khỏe mạnh vui vẽ ăn ngon. ❤ ❤ ❤ Chúc

• @thiao8978
    @thiao8978 День назад +5

Cơm tấm sườn bì chả ngon quá

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 День назад +2

Sườn nướng chắc là thơm lừng , ,, nhìn đói bụng quá đi , ,,

• @chauzimmermann8420
    @chauzimmermann8420 21 час назад +2

tm noi chuyen co duyen rat de thuong giong di ut linh luuc nao guong mat cung vui ve nhe nhang le phep ba noi con nau an nem nem nhin thay ngon hon nha hang va sach se

• @HangMai-up8cs
    @HangMai-up8cs 23 часа назад +4

Vô clip nhìn cô 6 với giang là tui vui liền tự nhiên vv ăn nói vui cười rộn rã ko điệu đà giả tại ngày nào tui củng phải xem tuy rất bận . ❤❤❤❤❤

• @diemnguyen19768
    @diemnguyen19768 День назад +3

Thuong truc mai khánh ngoc đi hoc về đói bung quá thuong 2be l 33:39

• @user-px3kx9sl1p
    @user-px3kx9sl1p День назад +5

Com xuong nhin thay ngon roi hoi gi tan mat them 😂😂😂

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 День назад +7

Ngon quá Bác Sáu ,sài gòn mưa suốt từ sáng đến giờ là 17g , tội cho mấy dì buôn bán,

• @quynhlenhu4708
    @quynhlenhu4708 День назад +5

Chi 6 hom nay bot dau chua sau ko nghe noi minh dang trong chi noi coi bot dau ko chuc chi6 mau het dau cho chi em mung nho mau het dau chan nhe

• @tuongvynguyenthi4271
    @tuongvynguyenthi4271 22 часа назад +1

Nhìn dĩa cơm sườn muối sả ớt hấp dẫn quá bác sáu ơi chúc cả nhà ngon miệng nhé

• @user-ki2mp1ls8g
    @user-ki2mp1ls8g День назад +7

Có thương gia đình giáng tôi nghiệp anh sau trực mại đi học ngoại vườn thì thầm mình em tôi nghiệp ghê

• @HuongNguyen-te4gx
    @HuongNguyen-te4gx 20 часов назад +1

❤ Chúc cả nhà TKQ ăn ngon miệng ❤❤❤❤❤❤❤❤

• @HoaNgoc-oq4vc
    @HoaNgoc-oq4vc День назад +5

Nhon qua gd oi, chuc gd vui ve❤

• @tienkim8612
    @tienkim8612 День назад +5

Ngon quá hấp dẫn

• @hungtos
    @hungtos День назад +5

❤❤❤❤chuc gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc bình an khoe manh vui vẻ chúc gia đình ngon miệng

• @kimdungnguyen6611
    @kimdungnguyen6611 День назад +4

Thêm món ngon nữa rồi ❤❤❤❤❤❤❤❤

• @SonNguyen-o1o
    @SonNguyen-o1o 21 час назад +1

Nhìn thấy rất là hấp dẫn 👍👍💪💪❤️👍👍. Chúc cho cả nhà được hưởng thức ăn ngon miệng 👍

• @kieutu8763
    @kieutu8763 23 часа назад +2

Luôn ũng hộ gd cô sáu

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 День назад +5

Món ngon Nôi nâu môi.ngày,Tan trương vôį vã con bươc nhanh,Chúc gia đinh vui vě bên mâm cơm chiêu ngon miêng !.❤❤❤❤❤

• @longphamlong9323
    @longphamlong9323 День назад +2

Bưâ nay thă'y gia đi'nh chi ăn côm qu'a ngon..

• @Ty-ix1xy
    @Ty-ix1xy День назад +5

Hap dan lam co sau oi gia dinh ai nay ai cung de thuong lam luon chuc ca nha minh an com suon ngon mieng

• @haily944
    @haily944 День назад +6

Hôm nào Chị Giang cho bi quyết làm dua leo muối và nước mắm chua ngọt nha Chị

• @anhdungnguyen1905
    @anhdungnguyen1905 20 часов назад +1

Giang ơi em làm thêm mỡ hành ăn cơm tấm sườn ngon lắm

• @NổBùm-s1h
    @NổBùm-s1h День назад +5

Hôm nay để tựa đề nhẹ nhàng cuốn hút .mình xem cũng thoả mái .duyệt

• @bonpham7983
    @bonpham7983 День назад +5

Chúc gia đình anh chị sáu vui vẻ

• @HaTieuBoi
    @HaTieuBoi 5 часов назад

Chúc gia đình có buổi cơm ngon miệng và vui vẻ

• @TriMinh-y9d
    @TriMinh-y9d День назад +5

❤❤❤❤❤

• @tiencaofamily
    @tiencaofamily 16 часов назад +1

Gd lam clip Vay la qua tot 👍👍

• @VietNam-g7j
    @VietNam-g7j 2 часа назад

Sao không dạy bé (khánh ngọc) thay đồ rồi hãy vô quay . vì biết bao người xem.

• @TièViv
    @TièViv 21 час назад

Sao em không mua mấy cái hũ đựng đường và bột ngọc và muối cho đẹp

• @SuSu-ny4zl
    @SuSu-ny4zl 16 часов назад

xin chao ca nha ăn cơm suong ngon miêng

• @NguyenThanh-fm4qo
    @NguyenThanh-fm4qo 21 час назад +3

Sao kg có ai làm được lâu

• @nguyendung9491
    @nguyendung9491 21 час назад +1

Quá chừng ngon rồi

• @ThuTranHoang-bh3lh
    @ThuTranHoang-bh3lh 9 часов назад

Gia đình có con.hiendauthaochaungoanchaulinhgAnglenchaugiupanhchiconminhchauganglenchau để chomoinguoi thầy không có mochovandong

• @ThuyHuongDuongNgoc
    @ThuyHuongDuongNgoc День назад +5

💕💕💕💕💕💕💖

• @NgaPhan-h1i
    @NgaPhan-h1i 6 часов назад

Nói chuyện cứ như đóng kịch không được tự nhiên và làm thì nói giống bị tâm thần

• @OooO-sr6hb
    @OooO-sr6hb 20 часов назад +1

Bình luận nhiều quá TL sao kịp mà trách ban ơi hoan hi di

• @lantuyet4741
    @lantuyet4741 22 часа назад

Lúc nầy ko thấy bà sui gia nửa vậy ta

• @vaninh1224
      @vaninh1224 Час назад

Chị sui ngại anh sui hihi❤

• @thimytiennguyen637
    @thimytiennguyen637 22 часа назад +4

Kênh kho quẹt ko biết trả lời thấy mn bình luận hỏi thăm công việc kêu trồng hột bí hỏi thăm bệnh mà ko thấy ai trả lời coi bộ xem thường mn

• @ngan200786
      @ngan200786 21 час назад +5

Nếu kq tl hết các bl thì 1 tháng bạn chỉ xem đc 1 video. Ngày cho bạn 2 clip xem bạn đòi phải tl bl tgian đâu ra. Không vì vậy bạn k nên nói kq xem thường mn. Coi giải trí soi chi bạn

• @thimytiennguyen637
      @thimytiennguyen637 12 часов назад

@@ngan200786 bạn nói chuyện cũng soi mà đâu có dễ thương đâu nè

• @ngan200786
      @ngan200786 12 часов назад +1

@@thimytiennguyen637 tôi chỉ nói những ai vô sơ hở nói gđ ngta thế này thế nọ, t k cần dễ thương t sống thực tế lắm. Bạn chưa bít kq hay t sao bạn nói kq xem thường mn, còn tôi đâu cần ai nói t dễ thương hay gì. Bạn nên hiểu rõ từ soi và t nói thẳng vấn đề bạn nói. Ok

• @thimytiennguyen637
      @thimytiennguyen637 9 часов назад

@@ngan200786 tự nhiên chuyện của người ta mà t với bạn ko vui a di đà Phật

• @ngan200786
      @ngan200786 9 часов назад +1

@@thimytiennguyen637 đã nói đc A Di Đà Phật thì bạn không nên phán kq là xem thường mn, đây là chuyện của bạn, bình luận bạn vậy nên mới có chuyện để nói. Khi ta chưa biết việc ra sao ta đừng vội phán họ, những lời phán xét thế ảnh hưởng đến kênh đến cv họ. Chuyện trong nhà mình còn chưa tỏa thì làm sao bít nhà người khác thế nào.

• @xuongdo2289
    @xuongdo2289 15 часов назад +1

COM. SUON. NUONG. NGON. SO. 1. , CANH. THIT. BAM. HAM. BI. , CON. CO. LAP. XUONG. , MON. NAO. CUNG. NGON. AN. VOI. COM. RAT. NGON. , CHUC. CA. NHA. NGON. MIENG. ,