Hồi Hộp Với Màn So Tài Của Mấy Chị Em Ai Sẽ Là Người Chiến Thắng | ATTD&Family T345

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 6 июл 2024

Комментарии • 168

• @CucNguyen-pg6jd
    @CucNguyen-pg6jd 21 час назад +31

cô cám ơn tư dừa đã nghe góp ý và chuyển đổi bé như ngồi gần bà và bà lo cho bé ăn uống và bé trâm cũng chăm sóc và lo cho bé như vậy là tốt rồi cô sẽ hy vong kênh cũa tư dừa ngày càng phat triển tốt

• @thithuynguyen273
    @thithuynguyen273 21 час назад +21

Vợ của tư dừa rất hiểu chuyện cho điểm 10 luôn 😂

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 21 час назад +16

mìn rất thương gia đình anh chị tư dừa thấy anh 3 đi bẻ dừa ko có ở nhà thấy cháu ở nhà có mình ên rủ cháu vô nhà chơi cho vui.anh tư ơi ko có chị 3 ở đây anh chị rán giúp anh chị 3 trong lúc khó khăn này nha anh.bé như ko biết chuyện anh chị ráng dại cho cháu mình.nha em chúc gia đình anh tư cuối tuần vv

• @user-kw2dh
    @user-kw2dh 21 час назад +7

bé Như chỉ lớn hơn Ngọc Anh thôi ăn nói cũng còn non nớt mong sự chỉ dạy của bà và chú thím đễ cháu có được những bữa cơm ngon trong những ngày xa mẹ cảm ơn chúc kênh ngày càng phát triễn

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 21 час назад +6

Cô chào bé Trâm thân yêu ,con có thể chỉ dẫn bé Như mọi thứ nha , bé Như là chị em chú bác với con ,nhưng nó còn nhỏ tuổi hơn con và tụi con cũng cùng trang lứa với nhau ,dễ chỉ dẫn hơn con hen .Còn bé Ngọc Anh khỏi nói rồi ,dễ thương lắm

• @user-qy7ip8ow6c
    @user-qy7ip8ow6c 21 час назад +8

Nhìn 2 đứa con anh chị ba thương quá, 2 đứa dễ thương bé gái giống mẹ quá, vợ chồng tư dừa sống quá tình cảm, biết quý trọng anh em.

• @HuongNguyen-kf9rb
    @HuongNguyen-kf9rb 21 час назад +10

Cháu Trâm hôm nay giỏi quá, để ý và chăm sóc cháu Như trong bữa ăn và trong khi đi thuyền. Tôi rất cảm kích cho sự hiểu biết của cháu Trâm. Gia đình này thật là lý tưởng!

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 19 часов назад +1

Cho em hỏi vợ anh nha chị nhí nói vậy không đúng cũng trong nhà không phải biết yêu thương nhau tại bé như thích bé Ngọc anh không có gì với bé như và bé tâm bài ra cho bé Trâm nên bé như coi líp nhận ra là tâm và Trâm không thích nên bé như thì thích bé Ngọc anh giờ thích như như ánh mắt bé như nhìn qua lại cái bàn ăn cơm như cũng tội bé như ăn nước cơm nhìn lại lần nên bà ngoại kêu bé như OK bà ngoại OK quá bé Trâm cần thương yêu bé như trong nhà cha của mình mà đựng bắt trước bé tâm vậy xấu lắm như giờ thấy tâm tạm được thôi cũng OK con nít vậy xấu lắm ngồi kêu bé Trâm hay bé Ngọc làm theo không tốt nha bé tâm ơi phải biết yêu thương nhau family mình nha tâm ơi em xin hết anh chị ơi ❤🥰🌹

• @tuyetsuongHoangthi
    @tuyetsuongHoangthi 21 час назад +8

bé con gái chị 3 ngồi gần bà ngoại gấp đồ ăn cho là đúng 😊

• @saveamericanow9178
    @saveamericanow9178 21 час назад +11

Bé Như sát cá giống mẹ. Ngọc Anh nói chuyện huyên thuyên rất vui ❤

• @user-xn7ef8gq9f
    @user-xn7ef8gq9f 21 час назад +9

thấy mấy đứa nho yeu thương nhau ca nhà rat

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 21 час назад +10

Quá vui anh tư ơi cả nhà hoà thuận yêu thương nhau mot video clip rất hay chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh ❤

• @DungTran-zd8io
    @DungTran-zd8io 21 час назад +12

Tram va Tram hai con gioi lam,trong gia dinh Tram doi voi Nhu la vai em nhung con lon hon Nhu nen em co gi khong dung con chi cho em ,Moi gia dinh co moi cach giao duc khac nhau,nhin vao con ba biet cha me con day do con va em gai rat

• @lienngo183
    @lienngo183 19 часов назад +3

Rất cám ơn gia đình đả chăm sóc bé Như , hai cháu biết quan tâm em hơn , mai mốt cho bé Như gọi là Ngoại đi cho gần gũi hơn , thích nhất là bé Như và bé Ngọc Anh , ta nói bả lanh muốn xỉu luôn 😂😂😂

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 21 час назад +5

❤❤ ôi hôm nay hoàng đế tư dừa tổ chức cuộc thi câu cá và làm vệ sinh kênh mương cá vui quá, ôi mấy cách cách trổ tài câu cá giỏi quá cả gia đình đều rộn rã tiếng cười vui khi đc cá cắn câu bé như hôm nay giỏi quá em thích quá anh tư ơi, Tâm cũng giỏi, ốc tiêu ríu rít nói chuyện nhiều câu tiếu tiếu mắt cười vui quá hà, cả nhà ai ai cũng rạng rỡ nụ cười video này xuất sắc nhất hà nha anh chị tư Hihi.cau cá rồi về cùng nhau làm món ăn, món nào cũng ngon hết quá ngon luôn, em chúc cả nhà cả gia đình anh chị thật nhiều sức khỏe luôn vui vẻ và thoải mái và ấm áp bên nhau mỗi ngày nhé ❤️😄💪💯😋🤪 chúc đại gia đình anh chị ăn cơm thật ngon miệng nhé ❤️

• @ng1262
    @ng1262 21 час назад +9

Be Nhu gioi qua! Cac Be qua vui.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 21 час назад +7

Con anh chị Ba ngoan hiền nhìn xinh tự nhiên . Cá nhiều quá, cơm cá ngon thật tốn cơm lắm luôn, em út nhanh miệng nhanh tay bé nhưng rất khéo léo.

• @LeonieNguyen-je9uo
    @LeonieNguyen-je9uo 21 час назад +23

Một Vidéo hoà đồng, vui nhộn, đầy tình thương như mong muốn, nhất là đầy tình thương giữa mấy cô gái trẻ với nhau.

• @09171922
    @09171922 21 час назад +4

Be trăm de thương quá thua như vẫn cười tươi cưng quá ❤ thấy cả nhà cho mấy đứa nhỏ chơi vui quá chúc cả nhà luôn tốt lành ❤

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 21 час назад +2

Cảm ơn em nhiêu nhe đã lắng nghe ý kiến góp ý của chị. Luôn luôn ủng kênh của gia đình em tuyệt vời.