Sui Gia Tình Nghĩa Đong Đầy Khi Hay Chị Bệnh Tôi Đây Tới Liền | ATTD&Family T449

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 19 окт 2024

Комментарии • 85

• @NganTruong-u2x
    @NganTruong-u2x 8 часов назад +9

Chị chúc cô NGOẠI mau bình phục và vượt qua mọi căn bệnh sống đời với con cháu ! Sui gia như chị em một nhà như vậy mới thắm đậm tình nghĩa ! Chị chúc cho 2 cô NỘI NGOẠI và gia đình cháu TƯ DỪA luôn bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! 🙏👍💖💖💖💖💖

• @khuynh8318
      @khuynh8318 6 часов назад

Thăm sui ngoai của 4dưa xong rồi thì ghé sang thăm sui nội (Mẹ G)bị chóng măt do nhiều chất đạm ,béo ko kiêng cữ .

• @thuuong9564
    @thuuong9564 3 часа назад +1

❤❤❤Cháu quá đi thôi con Nhí ơi 2 mẹ là điểm tựa cho gia đình mình hôm trước mẹ con ngồi trên xuồng câu cá nắng quá nó kéo dài làn từ thiên nấu đêm khiya kéo dài trong tháng 7 cô Thấy 2 vợ chồng xem lại sắp xếp nấu thức ăn khuya quá sương khuya sương hôm thắm trong cơ thể giảm nấu khuya cho cả nhà nấu sớm ngọn nhẹ nhanh như bún chả dò chay mặm bánhvuotws chả lụa nem chua chả dò vv cơm chiên thập cẩm vv

• @HuongNguyen-ye6dd
    @HuongNguyen-ye6dd 8 часов назад +7

tâm trạng của nhí giống như mọi người con trên đời này ai cũng điều có suy nghĩ y như dậy, có mẹ là có tất cả

• @trantony6946
    @trantony6946 6 часов назад +5

Bà Ngoại và Bà Nội quá tuyệt

• @TràThanh-k9g
    @TràThanh-k9g 7 часов назад +6

Đọc tưa đê nghe hay lắm tình yêu thương của hai mẹ chúc mọi người ăn ngon miệng Chúc mọi người nhiều sức khỏe hạnh phúc mọi sư may măn tốt lành nha

• @tienkim8612
    @tienkim8612 6 часов назад +4

Sui gia thấy thương hiền lành thật thà

• @ThuNguyenThi-ch8gi
    @ThuNguyenThi-ch8gi 8 часов назад +4

Ngày phụ nữ chúc chị noi. Chị ngoại và cô nhi cô ba cùng chị em nhiều sức khỏe và hp nhé

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 8 часов назад +7

Chuc gd tư DỪA ăn NGON MIỆNG ❤❤

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl 8 часов назад +5

Chúc cho GĐ có một bữa ăn ngon miệng nha

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 6 часов назад +2

Chúc ngoại mau khoẻ mạnh nhé, 2 bà nội ngoại gặp nhau là vui rồi. Tư Dừa người con có hiếu với bà mẹ nội ngoại. Nhà TD có 2 buồng chuối to ngon quá

• @VanLe-pe3bz
    @VanLe-pe3bz 8 часов назад +5

Con nấu gì cũng mềm cho hai mẹ dễ ăn, thương nhí ghê

• @hoian4713
    @hoian4713 8 часов назад +5

Mon bò kho ngon quá , chúc đại gd tu dua luon vui vẻ và mạnh khỏe và hạnh phúc, con chúc nội ngoại luon vui vẻ và mạnh khỏe 💓💓💓💓

• @HồngNguyễn-d5o8b
    @HồngNguyễn-d5o8b 8 часов назад +5

Hai ba sui tinh cam qua nhin la biet nhung ng hien lanh dao duc .chuc gia dinh an uong vui ve .chuc ba noi ba ngoai cua ngoc anh luc nao cung manh khoe tran day nang luong de xuat hien o clip moi ngay phuc vu khan gia yeu men gan xa

• @Annavu-f2i
    @Annavu-f2i 10 минут назад

2 vo chong nhi rat tot va co hieu nhat la nhi rat co hieu voi me trong moi luc coi rat cam dong

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 39 минут назад

chào anh chị bà ngoại và bà nội bò kho ngon quá cả nhà ăn ngon miệng bò kho quá đã 👍💯

• @tienkim8612
    @tienkim8612 6 часов назад +3

Hôm nay 20/10;Mình chúc gia đình nôi ngoại và em nhi khỏe mạnh bình an

• @VũTrầnMinh-m7k
    @VũTrầnMinh-m7k 8 часов назад +5

Gia đình tên thuận.duoi hòa thật hạnh phúc

• @NganLe-bn6sm
    @NganLe-bn6sm 8 часов назад +3

2 sui gia tình cảm , xem thích quá , ko như kênh kia , bà sui dành phần nói hết

• @khuynh8318
      @khuynh8318 5 часов назад

Bà ấy lúc nào cũngtư cho là sành ăn ,sành địu , khoe mình là sao xẹt,ăn uống ko kiêng còn hớt nói than đau nhức, mỏi mêt ,timmach, đi ko nổi cần ăn nhiều hat đậu như :hạt chia macca,, hat sen ,đâu xanh,đâu đen ,đậu đỏ ,đậu phông...để tri bênh.

• @lienngocanh4231
    @lienngocanh4231 8 часов назад +5

Chào chị Ngoại chị Nội cả nhà em 4 ngày mới An Lành Vui Khoẻ ❤ Hôm nay 20/10 chúc nhửng Phụ Nử trong đại gia đình nhiều niềm vui hạnh phúc nhé ❤ Nồi bò kho đậm đà hương vị sẻ ngon hơn nữa khi không khí gia đình sui gia nội ngoại cùng con cháu sum vầy thưởng thức món ngon cùng chia sẻ 😊 Chị Ngoại chị Nội nên nghỉ ngơi nhiều giử SK tốt gia đình càng Hạnh Phúc hơn con cháu yên tâm làm việc học hành đấy là cột mốc quan trọng nhất trong cuộc sống Vì Mẹ là Tất Cả các con cháu chỉ cần có mẹ MẸ Là Dòng Suối Ngọt chị Ngoại chị Nội nhé ❤ 😊 Chúc cả nhà em 4 chị Ngoại chị Nội ngon miệng và vui vẻ hạnh phúc trong cuộc sống này ❤❤❤❤❤

• @maiphuongloan1079
    @maiphuongloan1079 2 часа назад

Mẹ em bệnh em nấu cháo cá lóc hay cháo thịt nạc cho mẹ em ăn và pha sữa uống thêm . Người bệnh trong người đã yếu thì cần ăn thanh đạm ( không dầu mỡ , không nhiều gia vị ) . Nấu bò kho thì nấu thịt bắp hoa vì thịt nạm có mỡ , ăn mỡ nhiều sau này bị mỡ trong máu dẫn đến cao huyết áp , đột quỵ . Và ăn thịt bò loại thịt có mỡ thì không được uống nước đá , nước đá nó làm mỡ đóng trong thành mạch máu sẽ không tốt cho sức khoẻ .

• @阮金珠-y3t
    @阮金珠-y3t 4 часа назад +1

Minh thay ban rat kheo tay .trieu lai nhe.10 diem nhe .

• @tantrang3883
    @tantrang3883 7 часов назад +4

Chúc cả nhà ăn bo kho ngon miệng chúc tất cả cô gì và mấy chị mấy em mấy cháu 20 ..10 vui vẻ hạnh phúc

• @NguyenNguyen-f9z
    @NguyenNguyen-f9z 6 часов назад +2

Mấy bà cô ơi. Người ta làm líp thì xem thôi cho giải trí. Còn ý kiến làm gì. Nếu khó chịu trong người thì chịu khó đi chùa cho tịnh tâm nha . Chứ đừng vào nhà ta nha . Nhớ đó ..!!!!!

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 4 часа назад +1

❤❤❤Em chào cả nhà và Đại gia đình anh chị tư nhé.😊 Nhân dịp hôm nay Ngày 20/10 Ngày Quốc tế phụ nữ em kính chúc Bà Nội và Bà Ngoại thật nhiều sức khỏe và chị tư cùng các chị em phụ nữ đại gia đình mình luôn luôn vui khỏe trẻ trung duyên dáng và xinh xắn đc nhiều tình yêu thương của người thân gia đình và bạn bè luôn yêu mến ,mỗi ngày càng thành công trong công việc và cuộc sống mỗi ngày tràn đầy niềm vui và hạnh phúc ạ Hihi ❤️❤️❤️🌷🌷🌷🌷, Hôm nay chị nấu món ngon bồi bổ cho hai mẹ và cả nhà ngon quá.Em chúc Đại gia đình anh chị cùng nhau ăn ngon miệng và thật nhiều niềm vui và luôn ấm áp hạnh phúc mãi mãi Anh chị tư nhé.❤❤❤

• @khiemvu4228
    @khiemvu4228 6 часов назад +1

Mình thích bà Ngoại hơn, nhìn bà hiền lành, giản dị, thật thà, siêng năng, bà nội ngược lại

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl 7 часов назад +3

Chào cả nhà mình vui vẻ

• @VanLe-pe3bz

Em tư dừa viết tựa đề hay quá hà

• @khuynh8318

Đặt tựa đúng nôi dung của clipko như k bqcm toàn giật gân gây sốc cho cđm lo lắng .nhắc mà ko thay đổi.

• @thiutle8384
    @thiutle8384 8 часов назад +3

Nghe chị tư nói mà em rớt nước mắt tại gì em cũng ko còn có mẹ

• @thanhduong5241
    @thanhduong5241 4 часа назад +1

MẸ KHÔNG ĐƯỢC KHỎE
    NHÍ LO CHO SỨC KHỎE CỦA MẸ
    CÒN HAI TRÍ THÌ ĐI CHƠI BÊN KÊNH CỦA BÙI HIỀN 😢😢😢😢😢😢😢😢😢😢😢

• @trakhanguyen7926
    @trakhanguyen7926 7 часов назад +2

thấy nhí có hieu với mẹ mình thấy thương còn vợ kq thì có hieu với mẹ chồng hơn mẹ ruột của mình thấy mà buồn

• @tienkim8612
    @tienkim8612 6 часов назад +2

Em nhi lo chăm sóc cho mẹ nhiều còn mẹ là còn tât cả

• @jennyhyh1253
    @jennyhyh1253 8 часов назад +4

Em.tu.dua.oi.em.quan.tam.toi.me.ruot
    Minh.mot.chuc
    Thay.vo.em.co.hieu.voi.me.nhu.vay.that.nhi.dang.khen.nhi.vua.nau.an.gioi.cach.cu.xu.cung.lam.tat
    Ca.vua
    Long.dung.voi.gian.co.nha.tu.dua.con.me.la.con.tac.ca.chuc.ca.nha
    Binh.an.hanh.phuc.

• @NguyenChi-f2x
    @NguyenChi-f2x 8 часов назад +6

Vẹn tình xui gia

• @chaumy-y8t
    @chaumy-y8t 7 часов назад +2

Mẹ ruột trọng hơn mẹ chông vì mẹ ruột gần hơn

• @luyentruong8733
    @luyentruong8733 8 часов назад +4

Nhi ơi con Me bên canh la nhât trên đơi chông minh cung co hiêu như Tư Dưa vây vi cac Me rât thương chang rê hiêu thao,❤❤

• @XuanNguyen-rv2ss
    @XuanNguyen-rv2ss 7 часов назад +4

Bà ngoại nhìn phúc hậu ,thấy thương.

• @phuonghuynh9472
    @phuonghuynh9472 8 часов назад +3

Td chu de hay nhé❤❤❤❤

• @MinhChungThị
    @MinhChungThị 6 часов назад +1

Nhất trí với bạn trakhannguyen

• @trantony6946
    @trantony6946 6 часов назад +3

❤❤❤

• @myphuonginhthi4516
    @myphuonginhthi4516 8 часов назад +3

Em nhí ơi rút kinh nghiệm vì sao nấu bò kho thì phải ăn kèm với ôm vai và phà lá quế nó thơm giống như phở vậy đó em bò là phải có mùi Rau đó

• @trantony6946

Cố lên em TD

• @ThịhạnhchịVõ
    @ThịhạnhchịVõ 7 часов назад +3

Chi tư dưa me ruôt.me chông thương điêu như nhau.hiêu thao vơi 2 me.trơi phât se ban phươc cho chi.lam ăn găp nhiêu mai măn

• @HuongNguyen-ye6dd
    @HuongNguyen-ye6dd 8 часов назад +1

nhí mua yến về.chưng cho mẹ ăn khỏe làm 3tr5 một làng coi chổ nào bán uy tính thì mua

• @HồngNguyễn-d5o8b
    @HồngNguyễn-d5o8b 7 часов назад +2

Hom nao em nau chao ket hop vua ca nam dong co namtuyet .ba thu do ket hop trong mot noi chao rat ngon lai nhieu bo duong

• @baduynguyen3820
    @baduynguyen3820 6 часов назад +1

Mẹ vợ năm nay bao nhiêu tuổi rồi Tư dừa

• @HoaNgoc-oq4vc
    @HoaNgoc-oq4vc 8 часов назад +3

Bo kho ngon qua❤❤❤, chuc gd ngon mieng

• @hehehihi46
    @hehehihi46 Час назад

• @nhanhLe-xk4ff
    @nhanhLe-xk4ff 8 часов назад +2

Xui duoc ne biet ben kq ko tot it qua

• @nhiejle7136
    @nhiejle7136 6 часов назад +2

Dung đó tôi thấy cũng vậy đó ,làm người phải hiểu mẹ nào cũng me sao đổi sự kg công bằng vậy

• @Annavu-f2i
    @Annavu-f2i 55 минут назад

xin chao

• @VĩnhKhangGiang
    @VĩnhKhangGiang 5 часов назад +1

Ăn nhiều vô bà ngoại xì-tin oi

• @ShopFpt-c4q
    @ShopFpt-c4q 8 часов назад +1

Danh này dungla có hieu voi me vo qua chúng thấy mẹ ruột thấy thuong

• @hoian4713
    @hoian4713 8 часов назад +5

Dc xem dau

• @TrangNguyen-qy1zi
    @TrangNguyen-qy1zi 8 часов назад +2

Xả anh nho dung cắt

• @tangtonnukieungacong3041
    @tangtonnukieungacong3041 7 часов назад +1

hôm qua hay hoim kia 2 bà sui cùng làm đồ cho từ thiện đó mà , Gì mà nói tiêu đề như xa xôi lắm , vc Trinh và Nhí rất dể thương
    tư dừa màu mè quá

• @longluu7413
    @longluu7413 7 часов назад +1

Hai ăn tự nhiên và không có điệu cầm chén cầm cho đúng chac ko điệu ạ Em cảm ơn

• @phathoa2922
    @phathoa2922 7 часов назад +1

Bà nội qua thăm bà ngoại bệnh không dám mua hộp sửa nửa

• @longluu7413
    @longluu7413 7 часов назад

Hai chị đi học về là phải thay quần áo ra rồi mới phụ bà và mẹ xong rồi cả nhà tập chung ăn vui ạ Em cảm ơn

• @khuynh8318

Ko như k.bqcm 2đưa nhỏ về ko thay đ.phuc ra mà nhào vô ăn ào ào mồm mép dính mắm cá văng bẩn vào áo nghe mùi rồi mặc lai đi hocp ,có nhắc vẫn tiếp tục ăn mặc lên quay.

• @thimentruong6174
    @thimentruong6174 8 часов назад +9

Mẹ nào cũng me .mà sao thấy anh giành nầy có hiếu với mẹ vợ hơi bị lố .còn mẹ đẻ của mình thấy lệch lạc quá .làm người làm vậy đâu có ai trọng mình. Má mình thấy tội .

• @hoian4713
      @hoian4713 8 часов назад +7

Bạn ak tu dua quan tâm ca 2 mẹ, chứ ko co thiên vi thương mẹ vo nhiều ma ko thương mẹ ruột của mình

• @mydienbaclieu3004
      @mydienbaclieu3004 8 часов назад +11

A tu quan tam me vk nhieu hon tí là do ngoai vat vả phu 2 vk ck nấu nướng...chu lam gi có chuyện mẹ vk hon mẹ mình...ngay cả nhí cung vậy.cho du co thuong me ck nhieu..thi cung ko qua mẹ ruot dc...
      2 mẹ quam tam cham soc nhu nhau thôi....

• @VanLe-pe3bz

​@@mydienbaclieu3004ý hay nè em , làm người phải nhìn xa một chút

• @hoian4713
      @hoian4713 8 часов назад +9

@@mydienbaclieu3004dung vậy khi mẹ ck bệnh nhi vùng đi mua thuốc, đi cho nấu cháo cá cho mẹ chồng ăn, nấu món ngon điều đem vô mẹ chồng, xin dung sân si nà tôi cho Dành

• @mydienbaclieu3004
      @mydienbaclieu3004 8 часов назад +7

@@hoian4713 ...dạ .e thấy 2 vk ck a tư .dieu quan tam cham sóc 2 mẹ lắm ạ..nhí cũng còn có mẹ..a tư cũng còn có mẹ thôi......mẹ nao cung quan trọng hết

• @trakhanguyen7926
    @trakhanguyen7926 7 часов назад +1

gia đình TD quay líp là hay rồi nhưng vợ em quay líp nấu ăn mà nói nhiều quá làm như chị em phụ nữ ko biết nấu ăn mà phải chỉ hoài

• @ThanhNguyen-lz3hz
    @ThanhNguyen-lz3hz 6 часов назад +1

Nhìn mặt ông nội này sợ vợ nha cô vo nnhìn không vừa đâu

• @DungTran-zd8io
      @DungTran-zd8io 5 часов назад +1

@@ThanhNguyen-lz3hz Vo chong nguoi ta biet ton trong ,hoc hoi lan nhau nen trong gia dinh luon vui ve va hanh phuc,Nguoi nhu ban muon kiem mot nguoi dan ong nhu vay toi thay rat kho.Mot nguoi dan ong lam chu gia dinh lo viec trong nha den viec ngoai cho vo con duoc co duoc cuoc song day du.Doi voi me va anh em trong gia dinh luon to ve quan tam yeu thuong .Doi voi me vo luon kinh trong quan tam .Gia dinh nguoi ta hanh phuc nhu vay ban nen chuc phuc moi la viec nen lam.

• @ThanhNguyen-lz3hz
      @ThanhNguyen-lz3hz 5 часов назад

Nhìn mặt là so vo chết me coi kênh này thấy bình luận lại đúng ngu nha dep mẹ cho rồi tao coi may kênh dưới quê của tụi bây rất là nhiều chuyện đó

• @ThanhNguyen-lz3hz
    @ThanhNguyen-lz3hz 6 часов назад +1

Con dâu gì mà cam đâu ăn không quan tâm đến mẹ chồng bo tay luôn

• @DungTran-zd8io
      @DungTran-zd8io 5 часов назад +1

@@ThanhNguyen-lz3hz Thay nguoi ta hanh phuc khong duoc vui sao.Song mo tam long ra thi moi co cuoc song an lac duoc ban oi.

• @ThanhNguyen-lz3hz
      @ThanhNguyen-lz3hz 5 часов назад

Đu mẹ tao coi thấy sao bình luận vậy thằng này nhìn sợ vợ coi ma mình không ra gì thì thấy sao tao bình luận vậy đeo chịu bình luận dep mẹ kênh đi đừng làm bình luận lại cũng thấy tụi bây là đô ngu rồi

• @HangTina-d4l
    @HangTina-d4l 4 часа назад +1

Rồi mất gì nhai nhai vài vụ bệnh vậy trời chưa có ai từ thiện hả

• @trantony6946

❤❤❤