Ăn Mừng Khi Vừa Xuất Viện Được Anh Tài Xế Đãi Món Tôm Hùm Hải Sản Siêu Ngon | TKQ & Family T1684

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 20 окт 2024

Комментарии • 194

• @ThanhKhoQuet84
    @ThanhKhoQuet84  6 месяцев назад +143

Anh em người ta có lòng mời thật sự chứ không mắc gì phải lo tiền như bao người suy nghĩ cuộc đời Thánh Kho Quẹt cũng chưa bao giờ xin xỏ bất cứ ai giúp người thì toàn bị phản tại không muốn nói ra thôi để rồi cô chú sẽ thấy ai sẽ là người sống như thế nào tốt xấu sẽ rõ làm về youtube thì phải có những tiêu đề tích cực cô chú anh chị nào thương xem ủng hộ thì gia đình xin chân thành cảm ơn con xã hội này rất nhiều kênh RUclips mình có quyền lựa chọn mình ít học nghĩ sao nói vậy sống ở đời đừng gian dối lừa gạt ai là được rồi

• @ThanhNguyen-pb7zb
      @ThanhNguyen-pb7zb 6 месяцев назад +5

Chuẩn trả ai nuôi mình ngày nào mà cứ làm như tụi nó nuôi mình vậy sem ko sem phóng

• @ThanhNguyen-pb7zb
      @ThanhNguyen-pb7zb 6 месяцев назад +4

Thích thì sem đăng ký ko thôi

• @hoal6695
      @hoal6695 6 месяцев назад +9

Chuẩn rồi, cứ sống đúng bản thân mình là được, mặc kệ ai nói gì. Chúc gia đình anh nhiều sức khoẻ

• @kieuphan3673
      @kieuphan3673 6 месяцев назад +4

Có thì xem sao người ta nói gì cũng bắt bẻ đc nhỉ rảnh ghê

• @ChiNguyen-sp8ie
      @ChiNguyen-sp8ie 6 месяцев назад +4

Người ta quay cho coi mà mấy cha mấy mey sân si hoài

• @yennguyenphi6674
    @yennguyenphi6674 6 месяцев назад +16

Tình cảm anh em giữa anh Toàn với kho quẹt thật đáng quý ! Trên đời nầy tôi tin cứ ở hiền ắt sẽ gặp lành , ở tốt thì gặp người tốt thôi !

• @Xuyến1960Lê
    @Xuyến1960Lê 6 месяцев назад +27

Thương ông bà 6 . Cháu trắng cháu Linh cháu Giang. Chân thật de mến. Cái gì cũng không qua sự chân thành

• @truclam5588
    @truclam5588 6 месяцев назад +5

Anh Toàn dễ thương và chân thành 💕để có người bạn chân thành trong cuộc sống hiện nay thật ko dễ chút nào ❤️

• @QuangNghia_97
    @QuangNghia_97 6 месяцев назад +6

A tài xế quá tình nghĩa ha, mình mang ơn gia đình bạn nhiều mà giờ mời lại có j đâu, nghe tình cảm ❤❤❤❤

• @phướclêtấn-w5j
    @phướclêtấn-w5j 6 месяцев назад +22

Nghe anh nói vậy em mừng lắm, chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe ạ❤❤❤❤

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 6 месяцев назад +12

Cô rất vui mừng mắt cháu Giàu ko mổ cháu bị bắn tia thôi còn một con kia thì nhỏ thuốc vào và uống thuốc là ko sao sẽ khỏe lại trời phật phù hộ cháu à mình ở hiền gặp lành lời cầu nguyện của cô đã trở thành linh nghiệm rồi ko sao là tốt rồi cháu ơi nghe tin mắt cháu ko sao cô rất mừng cho cháu nhé

• @hatruongngoc3490
    @hatruongngoc3490 6 месяцев назад +2

Có nhiều người vô bình luận kỳ ghê,mình giàu mình ăn,chứ người ta có xin xỏ mình đâu..Anh tài xế và TKQ là hai người bạn thân,tình nghĩa tình người là trên hết,vô kênh người ta xem rồi soi mói đủ điều,bạn giàu,bạn tiền nhiều, được phước thì bạn hưởng đi,đừng nên xem thường người khác,vì đời thật là vô thường,sống ngày nay nhưng không biết ngây mai sẽ ra sao,hãy yêu thương nhau khi còn có thể nhé...

• @thiutle8384
    @thiutle8384 6 месяцев назад +21

Mừng quá rồi anh giàu ơi xuất viện về nhà là khỏe rồi anh chúc cả nhà anh khỏe mạnh hết ❤❤

• @minhhong8395
    @minhhong8395 6 месяцев назад +3

Chúc mừng cháu, và gia đình. Hãy giữ gìn sk mua kính râm đeo khi ra ngoài hạn chế nắng và bụi. Vì con mắt là cửa sổ tâm hồn của mỗi người mà. Chúc mấy ae có bữa ăn ngon miệng và hp nha

• @luuhoangkim5969
    @luuhoangkim5969 6 месяцев назад +14

Em có được những người bạn tốt, chúc Em mau khỏe , không mo rất mừng Em he.co clip xem tiếp.❤

• @ThanhVuThi-qn5bt
    @ThanhVuThi-qn5bt 6 месяцев назад +2

Nhìn anh tài xế với KQ như 2 anh em ruột, giống nhau y đúc

• @tnguyen886
    @tnguyen886 6 месяцев назад +4

Xin Chúa ban sức khỏe và sự bình an cho Giàu và Giang cùng đại gia đình 🙏🏼

• @duyenmy7457
    @duyenmy7457 6 месяцев назад +15

. Chúc.Hai.Vợ.chồng. giàu. Có. Nhiều. Sức khỏe nhe. Nge. Giàu. Kể. Đi. Khám bệnh. Mat. Mà. Thuong. Hai.Vợ.chồng. em..thôi. Nge. Vậy. Cũng. Mừng. Cho em.

• @aiti8421
    @aiti8421 6 месяцев назад +35

tui xem kênh này ra từ cái video đầu tiên.nhưng không bao giờ tui nói gì.nhưng gần đây tui thấy có 1 số ace.không có cái duyên.hết soi rồi tạo nghiệp.nghỉ đơn giản thôi.đâu có ai sống hoàn hảo100% đâu.cũng chẳng có ai tốt 100%.nên xem dc thì xem.không dc thì lướt qua.chứ để lại bl lại làm gì người xem còn khó chịu nói gì gđ chủ kênh.còn bệnh tật đâu ai muốn.họ khỏe mạnh thì mình mừng.còn họ đau ốm thì mình chúc họ nhanh khỏe.cs mà.có người thì chọn im lặng.có người chọn nói ra.nói ra để mọi người hiểu.chứ họ đâu xin tiền hay cầu mình giúp đâu.còn cô chú ac họ có giúp thì quý ai họ muốn.người xem.không có cái quyền cấm.cũng đừng nên sân si ạ...

• @lynhcookingg3831
      @lynhcookingg3831 6 месяцев назад +8

Bạn nói đúng

• @aiti8421
      @aiti8421 6 месяцев назад

@@lynhcookingg3831 mình cảm ơn ạ😊

• @aiti8421

​@@lynhcookingg3831 mình cảm ơn ạ😊

• @aiti8421

​@@lynhcookingg3831 mình cảm ơn ạ😊

• @nguyendung9491
      @nguyendung9491 6 месяцев назад +5

Có bệnh nói ra sẽ có nhiều người biết cách họ chỉ để trị bệnh mau hết hơn

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 6 месяцев назад +15

Xin chúc mừng em nhe TKQ . Về cố gắng nghỉ ngơi đừng tham công tiếc việc .

• @tuonganhnguyen2061
    @tuonganhnguyen2061 6 месяцев назад +3

Tạ ơn Chúa đã chạm đến đôi mắt của anh

• @VanNguyen-oo6fp
    @VanNguyen-oo6fp 6 месяцев назад +3

Mình cũng vậy đó .Rẩt tin tửong vào Thiên Chúa.

• @ngocpham6304
    @ngocpham6304 6 месяцев назад +3

Anh Toàn nói hôm qua mới trúng số ảnh mời đi ăn cũng bình thường mà ta. Chúc mừng anh Giàu nha. Mau khỏe lại ah

• @QuangNghia_97
    @QuangNghia_97 6 месяцев назад +3

Nhìn 2 vkck nghèo mà thật thà như a KQ nói đó hai lúa thấy tội và thương quá❤❤❤

• @LanTrần-p8c
    @LanTrần-p8c 6 месяцев назад +1

Đúng rồi kho quẹt ơi nhà con oy gần nhà thờ được nghe lời chúa và tham dự thánh lễ hằng ngày sẽ được bình an trong tâm hồn.như cô mỗi ngày chỉ biết chạy đến với chúa để cảm tạ vả phó thác cho người lầm chủ cuộc sống của mình.

• @gialamtran4490
    @gialamtran4490 6 месяцев назад +6

Cũng khg cần phải nói gì nha con . Im lặng là vàng cuộc đời mà mình làm sao sống vừa lòng được hết tất cả mọi người, sống cốt sao khg hại ai , lương thiện để khg áy náy lương tâm là được rồi. Chúc gđ nhiều sk và nhiều niềm vui

• @hongle4004
    @hongle4004 6 месяцев назад +15

Chẳng lẽ cuộc đời người ta không được ăn món ngon sao có xin ai có ai trả tiền cho bữa ăn này đâu mà nói người ta thậm tệ

• @suongang5197
    @suongang5197 6 месяцев назад +6

Anh em người ta lâu lâu mời nhau bữa ăn có gì đâu sau mọi người suy nghĩ kỳ quá vậy mình hãy suy nghĩ thoáng đi cho vui vẻ chứ em nó không mổ nó mừng quá được bác tài mời hãy vui cùng em KQ nhé. Cảm ơn mọi người nhé.

• @baohong9510
      @baohong9510 6 месяцев назад +1

Đây là lần đầu tien ăn mà như vậy rồi ăn thêm vài lần nữa mệt a nha kkk

• @ThiNamDang-d1e
    @ThiNamDang-d1e 6 месяцев назад +1

Chúc mừng cháu kquet nha, ,cháu tài xế ăn ỏ có tình quá ,nhìn cháu tài xế phúc hậu❤❤❤

• @HạngNguyễn-j8y7n
    @HạngNguyễn-j8y7n 6 месяцев назад +5

ai nói gì nói miễng mình sống đúng là đươc em đời sống phải có kẻ thương người ghét mà mình sống bằng cái tâm chi chúc mừng em và gđ nhiều sức khỏe ❤❤❤❤❤

• @aiti8421
    @aiti8421 6 месяцев назад +19

tui nói hơi nhiều.để cho 1 số người hay tạo nghiệp hiểu.vì tui là người từng chết đi.sống lại.nên tui biết dc nhiều lắm về nghiệp miệng.(mồm) càng ít nói những lời cay đọc.thì tâm mình càng thiện và cs mình mới an nhiên dc ạ.

• @baohong9510
      @baohong9510 6 месяцев назад +3

Bạn nói rất chính xác tâm mình hẹp thì đường mình đi cũng hẹp Tại sao không rộng lòng cho thoải mái tại sao thích tạo nghiệp quá

• @baohong9510
      @baohong9510 6 месяцев назад +4

Khi miệng mình mắng chửi người ta người bi chửi nhận 2 còn mình nhận nghiệp đến 8 cái gì cũng có nhân quá hết

• @aiti8421
      @aiti8421 6 месяцев назад +4

​@@baohong9510 mình cảm ơn ạ.^^
      nhiều khi thấy có 1 câu nói mà quá nhiều người vào công kích.mình xem mà buồn dùm luôn.buồn là vì họ sống mà không biết tạo phước.hay sân si hơn thua.trong khi đó người với người với nhau..

• @aiti8421
      @aiti8421 6 месяцев назад +3

​@@baohong9510 đúng rồi ạ.ước gì mấy người đó cũng hiểu dc như mình ạ😊

• @nguyendung9491
      @nguyendung9491 6 месяцев назад +2

Chính xác luôn ❤

• @phuongmai7156
    @phuongmai7156 6 месяцев назад +2

Chúc sức khỏe cả nhà vui vẻ hạnh phúc và thành công trong công việc nhé
    Còn nhìn thấy nhau thì hãy nở nụ cười

• @HaLe-jt8uj
    @HaLe-jt8uj 6 месяцев назад +1

Có kênh để xem và món ăn tinh thần là quá quý rồi mà còn đi soi mói chuyện gia đình của người ta quá rảnh luôn chúc KQ mau bình phục và cả nhà nhiều sức khỏe

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 6 месяцев назад +12

Chúc mung KQ,a toàn rất tốt với KQ

• @lehoang218
    @lehoang218 6 месяцев назад +3

Chúc mừng em nhé vậy là vui rồi chúc cả nhà vui vẻ

• @tuyennguyenthi69
    @tuyennguyenthi69 6 месяцев назад +5

Mình thấy bình thường người ta hoi trước đã khô nhiều rồi bây giờ làm ăn hoi khá giả thì tự thưởng thức cho mình một món ăn ngon hay a toàn gì đó dai kg cần biết nhưng mình thấy hai vợ chồng yêu thương nhau như vậy là mình thấy hạnh phúc rồi dung sân si người ta tôi nghiệp nhiều hoi mình chỉ ước được như họ cũng không được

• @loco4401
    @loco4401 6 месяцев назад +23

Khám bệnh không có gì thì mừng anh em đi ăn chứ gì mà nói vậy.chuyen ở nhà làm tiệc là bt . Toàn là bạn bè vô nhà chơi hoài chứ có xa lạ gì mà xoi dữ mình thấy kỳ kỳ..xem thì xem không thì thôi đừng nói nhiều tạo nghiệp nhé

• @Giabao15766
    @Giabao15766 6 месяцев назад +7

Nghe Em nối chị chúc mừng Em nhe chúc gia đình em nhiều sức khỏe chúc hai vợ chồng ngon miệng nhe Em mừng quá mừng cho hai em k k k.

• @SuongNguyen-gy5no
    @SuongNguyen-gy5no 6 месяцев назад +1

Xin chào đại gia đình TKQ nha , chúc mừng em khám mắt tốt . Thương vợ em ghê á dễ thương thật thà quá trời luôn chắc đặt tên nàng là ( con gián) luôn quá kkkk dễ thương ghê . Đúng là người miền tây thật thà chất phát. Triệu like

• @anhnhunguyenngoc4799
    @anhnhunguyenngoc4799 6 месяцев назад +7

Chúc mừng a nha Cầu mong cho a mau hết bệnh mạnh khỏe là mừng

• @denisnguyen9863
    @denisnguyen9863 6 месяцев назад +4

video quyết định là do đặt tựa đề. tất cả đều có kịch bản. chứ tài xế tiền đâu mà cho ăn sang như vậy. nếu hay thì về cho ông bà 6 ăn như vậy là quá hp rồi

• @PhuongTran-wv9zw
      @PhuongTran-wv9zw 6 месяцев назад +1

Má ơi người ta là chủ xe đó má, cứ nghĩ tài xế k tiền.

• @ThanhVuThi-qn5bt
    @ThanhVuThi-qn5bt 6 месяцев назад

Ngon quá KQ ơi, đúng là anh em chiến hữu với nhau, tình anh em thật quý hoá

• @nguyenthy8871
    @nguyenthy8871 6 месяцев назад +16

Ah nên đeo mắt kính mát để bảo vệ cho mắt

• @HuongHoang-zy2ik
    @HuongHoang-zy2ik 6 месяцев назад +4

Dung roi o Ben viet nam Nghe tu mo la lo so roi con noi dung thoi cung cam on chua con di an thi San o tren can tho co nhieu mon thi an luon voi lai Minh hai lua ma 😊 toi nghiep con dung de y toi nguoi ta noi Minh lam Nghe nay la lam dau tram ho chuc Gia Dinh khoe manh va binh an luon ung ho con

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 6 месяцев назад +2

Em chúc mừng anh KQ nha mắt không bị sao là vui rồi

• @ayen2689
    @ayen2689 6 месяцев назад +3

❤em gai chuc mung anh thanh kho Quet ❤suc vien ve nha nhe ❤❤❤❤❤❤

• @hatruongngoc3490
    @hatruongngoc3490 6 месяцев назад

Chị chúc mừng em TKQ tai qua nạn khỏi,có thật nhiều sức khỏe,mình có sức khỏe là có tất cả,để quay thật nhiều líp hay,cho mấy người ganh ăn tức ở,hở ra vô soi mói tức chơi...

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 6 месяцев назад

Nếu có điều kiện kt tý,thì e nên đi du lịch cho 2 cháu nó vui.Vì vài năm nữa con nó ít chịu đi chung với cha mẹ đâu.Mình sống vì con mà e,con trẻ sẽ có tuổi thơ hạnh phúc đầy kỉ niệm với cha mẹ mình😊❤

• @nguyencuc7683
    @nguyencuc7683 12 дней назад

Cô nghe TKQ kể chuyện khám mắt nghe thấy thương quá cô chúc con mau hết bệnh khoẻ mạnh bình an ❤❤❤

• @utmuoi66.youtube23
    @utmuoi66.youtube23 6 месяцев назад +4

Anh TÀI xế tốt bụng quá

• @baohong9510
      @baohong9510 6 месяцев назад +3

Hai người là bạn than mà cung xóm nữa

• @vangnguyen4688
    @vangnguyen4688 6 месяцев назад +4

Chúc mừng con nha , tạ ơn chúa chữa lành cho con

• @NgocTran-mk2gq
    @NgocTran-mk2gq 6 месяцев назад +4

Kq ơi sống có đức có sức mà ăn người mà nói mình ko tốt kệ họ miễn tốt xấu lương tâm biết ko cần ai hiểu

• @bonpham7983
    @bonpham7983 6 месяцев назад +5

Chúc gia đình anh chị sáu sức khỏe

• @hienlang4124
    @hienlang4124 6 месяцев назад +1

Kho quẹt mô cườm ra nắng nhớ mang mắt kiên màu để che mắt và nhớ nhỏ thuốc mắt kho moi ngày ,ngày 2 lần và mua cho ba mẹ nhớ luôn

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 6 месяцев назад +1

Chúc mừng em mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn.

• @hungtos
    @hungtos 6 месяцев назад +4

❤❤❤❤chúc gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc bình an khoe manh vui vẻ

• @tuonganhnguyen2061
    @tuonganhnguyen2061 6 месяцев назад +2

Mình tin anh nói thật, anh đã mạnh dạn làm chứng về Chúa chữa anh

• @huyenphanvietnam5600
    @huyenphanvietnam5600 6 месяцев назад +4

E chúc a và giá đình nhiều sức khỏe. Thôi kệ đi a .cứ vui ve ma sống lòng mình bình yên là được ha a .cuộc sống này nhiều màu lắm a.thg 5di trước tháng 10 đi sao .

• @09171922
    @09171922 6 месяцев назад

Mừng cho kho quẹt nhe vậy cũng đỡ nhớ giữ gìn sức khỏe nhe kho quẹt. Hôm nay cây gạo dai ăn ngon nha chúc mấy anh em ăn ngon miệng nhé ❤

• @TrinhLê-u3i
    @TrinhLê-u3i 6 месяцев назад +5

Chuc mung kho quet ko mo mat khi ve dung tham viec nen du dinh suc khoe em.nhe

• @thanhhuongnguyenthi4843
    @thanhhuongnguyenthi4843 6 месяцев назад +4

Chúc mừng giàu nha thương em

• @quynhlenhu4708
    @quynhlenhu4708 6 месяцев назад +3

Chuc hai vo chông đi kham bênh đuoc binh an cô nghe ko sau cô mung chuc gia đinh đuoc binh an hanh phuc chau nao biêt thuong cha me yêu quy vo con la cô rât thuong quy cô noi con nghe ai noi gi thi noi đung co noi qua noi lai phiên lam nghe con êm lang la vang câu nhin chin câu lanh lam tôt se gap tôt vui khoe nghe con

• @08羅元竣
    @08羅元竣 6 месяцев назад +9

Toàn tốt quá hiếm có như vậy ❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @nhanminh2004
    @nhanminh2004 6 месяцев назад +4

Mừng cho em, chúc sức khỏe gia y

• @tammyta9375
    @tammyta9375 6 месяцев назад +3

Nha
    Chuc K Q Van Su Nhu Y Binh An Gia Dinh Vui Ve ❤

• @kimberlynguyen6782
    @kimberlynguyen6782 6 месяцев назад

Cô chào vợ chồng kho quẹt !! Cô nghỉ là phép lạ con ơi tin thì sẽ được. Cô chúc gia đình con thật nhiều sức khỏe và vạn sự bình an

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 6 месяцев назад +3

Mới mới phẩu thuật kiêng hải sản Giàu ơi .

• @GiaHan-2905
    @GiaHan-2905 6 месяцев назад +1

Tôm to quá, chúc mọi người ngon miệng❤❤❤❤

• @陳秋水-s7p
    @陳秋水-s7p 6 месяцев назад +8

Chúc mừng vợ chồng nhé

• @ChiLe-fz2qj
    @ChiLe-fz2qj 6 месяцев назад +2

Ba anh em vui qua

• @SáuBà-p7x
    @SáuBà-p7x 6 месяцев назад +2

Có chức mừng cháu giaukhan bình về kg có mởat về để hạn
    Ngày có lip cho có xem

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 6 месяцев назад

Chúc mừng em Kq ,vậy là khỏe rồi, giờ em mua kính đổi màu ,loại tốt nên đeo thường xuyên để bảo vệ mắt nha em, giờ nắng lắm từ 8g đến 15g hạn chế ra đường,👏

• @thiao8978
    @thiao8978 6 месяцев назад +6

Chúc mừng KQ nha

• @阮金珠-y3t
    @阮金珠-y3t 6 месяцев назад +3

Ban oi hoi dau ma nghe cho no met .o tren doi nay minh song lam sao ma cho vua long ng dau .mieng doi ma ban .

• @Ty-ix1xy
    @Ty-ix1xy 6 месяцев назад +5

Chuc em manh khoe rang uong thuoc cho mau lanh benh em nhe

• @loantran9798
    @loantran9798 6 месяцев назад

Thích coi kênh này lắm

• @nguyenthy8871
    @nguyenthy8871 6 месяцев назад +5

Chúc mừng ah nhé..

• @hoaao1150
    @hoaao1150 6 месяцев назад

Làm cái nghề nầy gióng như làm dâu trăm họ.mặc kệ đi con đừng quan tâm đến những người thích soi mói như vậy.con làm những điều kg trái với lương tâm là được rồi.cô chúc gia đình con mải hạnh phúc

• @ThanhTamNguyen857
    @ThanhTamNguyen857 6 месяцев назад +5

MỪNG cho em giào chúc em luôn vui vẻ khỏe mạnh ❤❤❤

• @DdTg-yj9re
    @DdTg-yj9re 6 месяцев назад +6

Chào bạn . Mình xem kênh hiếm khi nào bình luận . Hôm nay mình góp ý chút nhé. Tiêu đề clip hay viết sai chình tả ( dù đã có khán giả góp ý ) nhưng vẫn không thay đổi. Bạn không bệnh thì ông bà cô chú mừng cho bạn . Khám xong biết kết quả . nếu bạn tinh tế mua hải sản về cho cả nhà cùng ăn mừng thì ông bà cô chú ae ủng hộ bạn rất nhiều. 1 clip 2 vc ăn tôm hùm .hải sản . Còn cả gia đình ra vèo bắt cá lên kho . .

• @Adyduonghgg
      @Adyduonghgg 6 месяцев назад +3

Bạn k nghe kỹ à a toàn trúng số dụ đj ăn chứ có fai kho quẹt dụ đâu mà góp với chả ý ăn thịt hoài cũng ngán thì người ta ăn cá thôi z mà cũng bảo là góp ý

• @thanhnguyen-hr2xf
      @thanhnguyen-hr2xf 6 месяцев назад +1

Đây là anh Toàn đãi vc KQ một bửa ăn sang chút vì vui mừng, chứ có gì đâu mà bạn phán xét chơ góp ý gì, còn chuyện ăn mừng mắt KQ ko phải mổ thì về nhà chị Giang đi chợ mua đồ ăn cho cả nhà ăn, cũng sang lắm chơ bộ. Thôi thì bạn bớt góp ý lại đi nhé để cho cuộc sống KQ được bình yên nhe.

• @behai81lethi44
    @behai81lethi44 6 месяцев назад +4

Chúc mừng TKQ nhé

• @thithuthaotran6036
    @thithuthaotran6036 6 месяцев назад +3

Ai nói gì thì nói,tui ủng hộ kênh TKQ,mà suy nghĩ cũng ngộ hé,bộ tài xế là nghèo đó hả?cháu rể tui là tài xế nè,mà nó có 5 căn nhà tại sg đấy,vậy tài xế có nghèo không ta?tui thấy từ ngày mấy con đỉa bu chân TKQ rời đi là có thành phần bất hảo vô bl nói kênh TKQ đủ thứ,việc gì cũng bắt bẻ,còn tiêu đề người ta ghi ntn thì kệ người ta, liên quan gì đến mình mà chỏ miệng vô,không thích xem thì biến

• @Adyduonghgg
    @Adyduonghgg 6 месяцев назад +1

Có nhìu thánh bình luận kênh khác nói kho quẹt ăn chặn tiền từ thiện 4 tỷ của Mạnh Thường Quân nghĩ chắc ăn xong yên được với họ à nhiều người muốn hại nên đặt điều để người ta sụp kênh

• @NamNguyen-bv8qg
    @NamNguyen-bv8qg 6 месяцев назад +4

A khoe roi chuc mug a nhe

• @vonguyen9233
    @vonguyen9233 6 месяцев назад

Vậy là mừng rồi. Mình sống không thẹn với lương tâm là được. 9 người 10 ý KQ à.

• @NGUYỆNNHƯ-o3m
    @NGUYỆNNHƯ-o3m 6 месяцев назад

Mừng KQ ko sao là ok rồi ❤❤

• @donguyen4412
    @donguyen4412 6 месяцев назад

Chuc toan the dai gia dinh bqcm vatkq.an ngon mieng va duoc nhieu suc khoe nhe ❤❤❤❤❤❤

• @lynhcookingg3831
    @lynhcookingg3831 6 месяцев назад +3

Chúc mừng TKQ

• @chaukim1725
    @chaukim1725 6 месяцев назад

Anh tai xe nay ve sau se nhan Lai nhieu hon nhu vay nua chac anh luon manh khoe lam an phat tai

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 6 месяцев назад

Mâý ngùoi nhìêu chuyên cô mùng cho kho quet õ Hiêń găp lành😊😊😊❤

• @tuthai2836
    @tuthai2836 6 месяцев назад +3

Không mo mắt là mừng rồi chứ mo mắt về làm video khó lắm, chúc mừng a nha!ai nói gì kệ họ đi a

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei 6 месяцев назад

Cô chúc cháu kg phải mổ còn mắt mổ rồi bị mờ cháu đi bắn tia là sáng rõ ngay cháu ạ

• @nhungtruong5696
    @nhungtruong5696 6 месяцев назад

Wow .. Tom cang Nhin ngon qua may dua oi 😋

• @phancong9476
    @phancong9476 6 месяцев назад +4

Chào cả nhà Chúc cả nhà ngon miệng❤❤❤❤😊

• @CuongNguyen-ls8gu
    @CuongNguyen-ls8gu 6 месяцев назад +5

Mung qua he,em

• @ThịtuyếtNguyễn-p6b
    @ThịtuyếtNguyễn-p6b 6 месяцев назад

Hello may snh em thay kq khong mo la mung roi cau chuc suc khoe an lanh den tung nguoi trong nhom

• @tuyetleito
    @tuyetleito 6 месяцев назад +3

anh cay gao tam ly qua 😘

• @chaupham2608
    @chaupham2608 6 месяцев назад +4

nen tu cai mieng lai di co xem thi cung phai lam thinh noi nay noi no choc cho chung ghet. lo lam de kiem com nhu nguoi ta cho dung soi boi.

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 6 месяцев назад +5

Chúc mừng giàu NHÉ

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 6 месяцев назад

Cô chuc mừng chau Giau nha.❤.

• @thanhtructran7067
    @thanhtructran7067 6 месяцев назад +1

Chúc mừng em

• @leangthi9711
    @leangthi9711 6 месяцев назад

Em nhớ mua mắt kiếng mát em đi ra đường em đeo để chấn bụi nó kô vô mắt mắt của em là cần thiếc đeo đó nha

• @LinhNguyen-go8jh
    @LinhNguyen-go8jh 6 месяцев назад

Chuc chau KQ mau binh phuc ❤.chuc cac chau ngon mieng nhe

• @thuannguyenthuy1631
    @thuannguyenthuy1631 6 месяцев назад +4

Nam mô a Di Đà Phật