Размер видео: 1280 X 720853 X 480640 X 360
Показать панель управления
Автовоспроизведение
Автоповтор
❤พิกัดสินค้า เตาไฟฟ้า : s.shopee.co.th/A9wKnGV3jkหัวบีบ : s.shopee.co.th/3fir3FUst5ถุงใส่วิปครีม : s.shopee.co.th/AKFkzWMpyIพายซิลิโคน : s.shopee.co.th/8zkNP5rhXVเครื่องตีวิปครีม : s.shopee.co.th/8ABUdazi3gถาดกระดาษใส่ขนมปัง : s.shopee.co.th/6zzXFZSLAOส้อมพลาสติก : s.shopee.co.th/10iK6e4MCZครัมเบิ้ล : s.shopee.co.th/3VPijU89ceมาชเมโล่ : s.shopee.co.th/10iNkwPoDxคอนเฟลก : s.shopee.co.th/5AXwieLrivท็อปปิ้ง : s.shopee.co.th/LSgxoyZTT
ได้ความรู้มากค่ะ กำลังอยากขาย
ขอบคุณมากนะคะ 🥰😍
ขอบคุณมากค่ะ คลิปมีประโยชน์มากๆเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับการรับชมคลิปแนนด้วยนะคะ😘
น่ากินทุกหน้าเลยจ้า
ขอบคุณมากนะคะ💕
รอชมคลิปทำวิปปิ้งครีมค่ะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.html
มาการีน ใช่แบบไหนคะ จืด หวาน เค็ม
อาชีพเสริมได้เลย
🥰🥰
ขอบคุณมากนะค่ะ
❤️❤️
ลามอนเต้ใช้คุ้มค่ะ ใช้เองที่บ้านนานพอควรกว่าจะหมด
รสชาติดีมั้ยคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ใช้กระทะหรืออบในเตาอบแทนจะเหมือนกันมั้ยคะ แล้วต้องเปิดมากลับหน้ามั้ยคะ
ส่วนผสมของวิปครีมหน่อยค่ะ
ใช้แบบกล่องค่ะ
ต้นทุน50%คือราคาขายจริงแต่ขาย35บาทคือยังไงครับ
หนูสอบถามเพิ่มเติมหน่อยจ้า เอามาหารคูณกันยังไงจ้า หนูคิดไม่ค่อยเก่งเลขจ้า อย่างเช่น ขนมปัง 5 แผ่น การ หรือคูนจ้าพี่ เอาตัวไหนมาคูณมาหารบ้างจ้าช่วยสอนด้วยจ้า
หารวัตถุดิบแต่ละตัวต่อชิ้น แล้วรวมกันต่อเมนูค่ะ
❤ สนใจสินค้าท็อปปิ้งลามอนเต้มีจำหน่ายที่ Makroสั่งผ่านเฟสบุค : ASP Interfoodสั่งผ่านไลน์ : @aspinterfood
ราคาขวดเท่าไรคะ
วิปปิ้งครีมยี่ห้ออะไรค่ะ
ย่างแบบนี้กี่นาที
น่ากินมากค่ะ ต้องหามาลองทำแล้ววววว
ขอบคุณมากนะคะ🥰😘
ค่าน้ำ ไฟ ค่าแรง คิดจากอะไรบ้างคะและคิดยังไงคะ
พี่แนนคับ ใช้หัวบีบวิปครีมขนาดเท่าไหร่คับ
1M / 2D คร้า
@@Panwan ขอบคุณมากคับ😍
ใช้เป็นฟามเฮ้าปกติได้มั้ยค่ะ
แผ่นเล็กได้เหมือนกันค่ะ ถ้าอยากได้ไซส์ปกติแบบหนาดูเป็นของบิ๊กซีนะคะ
ถ้าขาย35คิดยากมากว่าจะขายยากไหม
ใช้หับบีบวิปเบอร์อัไรค่ะ
มีที่แนนใช้ประจำ เบอร์ 1M และ 2D จร้า
มีวิธีทำวิปครีมมั้ยคะ
มีค่ะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.htmlsi=ngIP9JWXgJdZQ1VA
วิปครีมใช้แบบตีเองใช่ไหมคะ มีคลิปไหมคะ
ใช่ค่ะ ในคลิปนี้แนนใช้ของไอซ์ฮอทเบเวอเรททอปปิ้ง คลิปวีธีตีวิปครีมแนนแปะให้ด้านล่างเพิ่มนะคะ
ruclips.net/video/EVhkYpObg6c/видео.html
ใช้วิปแบบผงได้มั้ยค่ะ
ได้ค่ะ
ใช้วิปครีมกระป๋องได้ไหมคะ
ทำกินเองที่บ้านได้ค่ะ ทำขายควรใช้แบบกระป๋องอัดแก๊สหรือตีเองจะประหยัดต้นทุนและอยู่ตัวนานได้กว่านะคะ
ใข้เครื่องปิ้งขนมปังได้มั้ย
มีไฟล์ต้นทุนให้ไหมคะ
แล้วทาก่อนย่างได้ไหมคะ
ได้ค่ะ แต่ที่ทาหลังย่างสักพักให้เนื้อขนมปังแข็งขึ้นนิดหน่อยจะทาง่ายกว่าแบบนุ่ม หรือแล้วแต่สะดวกเลยค่ะ ว่าใช้เครื่องปิ้งแบบไหนปรับได้เลยนะคะ
ขนมปังไช่ยี่ห้ออะไรคะ
ฟาร์มเฮ้าส์รอยัลเบรคจ้า
สอนทำวิปครีมหน่อยค่ะ
มีคลิปทำไว้แล้วนะคะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.htmlsi=zTYxf3O6SiVxGviM
❤ พิกัดท็อปปิ้ง : s.shopee.co.th/7fEyS9njBR
ใช้เนยอะไรคะ
มาการีนเค้กท้อปป์จ้า
เราจะขายชิ้นเท่าไหร่ค่ะ
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
หัวบีบวิปเบอร์อะไรค่ะ
ในคลิป 1 m จร้า
ขายแผ่นเท่าไหร่คะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
ทำกินแล้ว น้ำหนักขึ้นเบาๆ555 😂
อุ๊ตะ😆😆น้ำหนักขึ้นคงไม่เบาแล้วล่ะ🤣
ขายชิ้นเท่าไหร่คะ
มีต้นทุนไว้ให้นะคะ
ถ้าทำขาย แผ่นกี่บาทค่ะ
ช่วงท้ายมีคำนวณต้นทุนให้นะคะ แผ่นละ 35฿
ปังยี่ห้ออะไรคะ และวิปตัวไหนคะ อยากเสริมรายได้
ฟาร์มเฮ้าส์รอยัลเบรค
วิปปิ้งครีมไฮซ์ฮอทเบเวอเรททอปปิ้งจร้า
ถ้าเราขายออนไลน์ วิปครีมจะละลายก่อนถึงลูกค้ามั้ยคะ
@@rtyuklxcvopuhvbnuokhup แบบนี้ไม่ค่อยยุบค่ะ ค่อนข้างอยู่ตัวนาน
ถุงซิป หัวบีบขนาดเท่าไหร่คะ
ถุงขนาดเบอร์ M ค่ะ หัวบีบใช้ 1M และ 2D
จานกี่นิ้วค่ะ กลัวสั่งมาเล็กไป
ไม่ทราบขนาดจ้า แนนได้มาจากแมคโคร
ขายเท่าไร
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ🥰
ฝาปิดซื้อที่ไหนได้คะ
ฝาไม่ได้ซื้อแยกค่ะ ของลามอนเต้ดีไซน์มาแบบนี้เลยนะคะ หาซื้อได้ที่แม็คโครใกล้บ้าน หรือจะเป็นที่เพจ ASP Interfood 😉
เนยเค็มใช่ไหมคะ
ในคลิปใช้มาการีนค่ะ
วิปอยู่ได้นานมั้ยคับ ในจะละลายเร็วมั้ย
อยู่ตัวนานค่ะ ในคลิปEP-128 แนนมีเทสวิปเรื่องทนร้อนให้ดูด้วยนะคะ
ใช้วิปจากกระปอกวิปได้ไหมค่ะ
กระบอกอัดแก๊สได้ค่ะ แต่ถ้าแบบสำเร็จรูปวิปกระป๋องไม่แนะนำต้นทุนสูงมาก และละลายไวด้วยจร้า
Is that just butter you spread on the bread?
ท็อปปิ้งราคาเท่าไรค่ะ
ซอสท็อปปิ้งราคาขวดละ 68 บาทค่ะ
กดตามแล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ😻😻
เนยเค็มหรือเนยจืดค่ะ
มาการีน ยี่ห้อเค้กทอปป์ค่ะ
อยากทำขายคะ
ต้องลองดูค่ะ
ขายชิ้นเท่าำร
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนให้ดูนะคะ
ซอสยี่ห้อนี้มีขายที่ไหนคะ
แม็คโครค่ะ
@@Panwan ขอบคุณคะ
ขายชิ้นละกี่บาทคะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนให้นะคะ
ใช้ขนมปังกับหม้ออบลมร้อนได้ไหมคะคุณแนน
หม้ออบลมร้อนปกติแนนใช้ทำปังพิซซ่า แต่อบปังปิ้งยังไม่เลยลองทำเลยค่ะ น่าจะใช้ได้ไม่ต่างจากเตาอบนะแนนว่า ได้ไอเดียทดลองเพิ่ม☺️☺️
มาการีนหรือเนยเทียมใช้เนยเค็มหรือจืดหรือหวานคะ
ในคลิปนี้เป็นมาการีนค่ะ
เราอยากได้ขวดขวด
แม็คโครมีขายค่ะ
สนใจทำขายค่ะ
จัดเลยจร้า ทำง่ายไม่ยุ่งยาก
วิปครีมใช้เป็นนอนแดรี่ใช่มั้ยคะ
ได้เลยค่ะ ในคลิปนี้แนนก็ใช้นอนแดรี่^^
หน้าตาน่ากินมากเลยค่ะ
👍👍👍
มาก่อนเพื่อนเลย แวะมาตลอดด้วย ขอบคุณมากนะคะ☺️😘
ใช้หัวบีบเบอร์อะไรค่ะ
ขอบคุณนะคะ
ใช้เตาอบแทนได้มั้ยคะ
ได้ค่ะ เตาอบความร้อนยิ่งสม่ำเสมอกว่ากรอบนุ่มอร่อยมาก😋
เก่งจังเลยน้องสาวนี่คนหรือนางฟ้าคะเนี่ยเสกแต่ของอร่อยทั้งนั้น😋😋
อวยคักน้อมีเขิน☺️😉ขอบคุณมากนะคะพี่สาว
ขายแผ่นละกี่บาทคะ
ใช้วิปึรีมตัวใหนค่ะชอบค่ะอยากทำเป็นอาชีพเสริมค่ะ
ในคลิปเป็นวิปปิ้งครีมไอซ์ฮอท เบเวอเรจ ทอปปิ้ง ตีใส่ถุงบีบ เร็วๆนี้จะมีคลิปสอนทำให้นะคะ
สนใจทำขายคะ
ตัวเองสอบถามหน่อยค่ะเราใช้ที่ปิ้งแบบกระเด็นขึ้นมาพอหายร้อนขนมปังมันเหนียวต้องแก้ยังงัยค่ะ
ปังปิ้งเหนียว...ไม่ได้ใช้ที่ปิ้งขนมปังแบบนั้นนานมากแล้วจร้า ไม่รู้จะแนะนำยังไงดี😉
@@Panwan ขอบคุณคร้าาาา เศร้าใจจิมๆ
ต้องใส่น้ำปล่าว ในถาดรอง ด้วย
คุณแนนค่ะถ้าเราทำขายนี้แผ่นละเท่าไหร่ค่ะ
คือจะไปขายโรงเรียนเนยจะละลายขณะรอนักเรียนเลิกปล่าวคะ
ถ้าทำขายราคาประมาณแผ่นล่ะกี่บาทค่ะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ😊
ท๊อปปิ้งที่ใช้ไม่หมดเก็บรักษายังงัยคะ
แช่เย็นช่องธรรมดาค่ะ
อยากทราบราคาขายในแต่ละหน้าหน่อยค่ะ
มีคำนวณท้ายคลิป ราคาขายตั้งตามต้นทุนวัตถุดิบของเราเลยนะคะ
วิปปิ้งครีมซื้อแบบไหนแล้วซื้อที่ไหนคะ
ที่นี่มีค่ะ:s.shopee.co.th/9pLA3mKvLG
❤พิกัดสินค้า
เตาไฟฟ้า : s.shopee.co.th/A9wKnGV3jk
หัวบีบ : s.shopee.co.th/3fir3FUst5
ถุงใส่วิปครีม : s.shopee.co.th/AKFkzWMpyI
พายซิลิโคน : s.shopee.co.th/8zkNP5rhXV
เครื่องตีวิปครีม : s.shopee.co.th/8ABUdazi3g
ถาดกระดาษใส่ขนมปัง : s.shopee.co.th/6zzXFZSLAO
ส้อมพลาสติก : s.shopee.co.th/10iK6e4MCZ
ครัมเบิ้ล : s.shopee.co.th/3VPijU89ce
มาชเมโล่ : s.shopee.co.th/10iNkwPoDx
คอนเฟลก : s.shopee.co.th/5AXwieLriv
ท็อปปิ้ง : s.shopee.co.th/LSgxoyZTT
ได้ความรู้มากค่ะ กำลังอยากขาย
ขอบคุณมากนะคะ 🥰😍
ขอบคุณมากค่ะ คลิปมีประโยชน์มากๆเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับการรับชมคลิปแนนด้วยนะคะ😘
น่ากินทุกหน้าเลยจ้า
ขอบคุณมากนะคะ💕
รอชมคลิปทำวิปปิ้งครีมค่ะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.html
มาการีน ใช่แบบไหนคะ จืด หวาน เค็ม
อาชีพเสริมได้เลย
🥰🥰
ขอบคุณมากนะค่ะ
❤️❤️
ลามอนเต้ใช้คุ้มค่ะ ใช้เองที่บ้านนานพอควรกว่าจะหมด
รสชาติดีมั้ยคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ใช้กระทะหรืออบในเตาอบแทนจะเหมือนกันมั้ยคะ แล้วต้องเปิดมากลับหน้ามั้ยคะ
ส่วนผสมของวิปครีมหน่อยค่ะ
ใช้แบบกล่องค่ะ
ต้นทุน50%คือราคาขายจริงแต่ขาย35บาทคือยังไงครับ
หนูสอบถามเพิ่มเติมหน่อยจ้า เอามาหารคูณกันยังไงจ้า หนูคิดไม่ค่อยเก่งเลขจ้า อย่างเช่น ขนมปัง 5 แผ่น การ หรือคูนจ้าพี่ เอาตัวไหนมาคูณมาหารบ้างจ้าช่วยสอนด้วยจ้า
หารวัตถุดิบแต่ละตัวต่อชิ้น แล้วรวมกันต่อเมนูค่ะ
❤ สนใจสินค้าท็อปปิ้งลามอนเต้มีจำหน่ายที่ Makro
สั่งผ่านเฟสบุค : ASP Interfood
สั่งผ่านไลน์ : @aspinterfood
ราคาขวดเท่าไรคะ
วิปปิ้งครีมยี่ห้ออะไรค่ะ
ย่างแบบนี้กี่นาที
น่ากินมากค่ะ ต้องหามาลองทำแล้ววววว
ขอบคุณมากนะคะ🥰😘
ค่าน้ำ ไฟ ค่าแรง คิดจากอะไรบ้างคะและคิดยังไงคะ
พี่แนนคับ ใช้หัวบีบวิปครีมขนาดเท่าไหร่คับ
1M / 2D คร้า
@@Panwan ขอบคุณมากคับ😍
ใช้เป็นฟามเฮ้าปกติได้มั้ยค่ะ
แผ่นเล็กได้เหมือนกันค่ะ ถ้าอยากได้ไซส์ปกติแบบหนาดูเป็นของบิ๊กซีนะคะ
ถ้าขาย35คิดยากมากว่าจะขายยากไหม
ใช้หับบีบวิปเบอร์อัไรค่ะ
มีที่แนนใช้ประจำ เบอร์ 1M และ 2D จร้า
มีวิธีทำวิปครีมมั้ยคะ
มีค่ะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.htmlsi=ngIP9JWXgJdZQ1VA
วิปครีมใช้แบบตีเองใช่ไหมคะ มีคลิปไหมคะ
ใช่ค่ะ ในคลิปนี้แนนใช้ของไอซ์ฮอทเบเวอเรททอปปิ้ง คลิปวีธีตีวิปครีมแนนแปะให้ด้านล่างเพิ่มนะคะ
ruclips.net/video/EVhkYpObg6c/видео.html
ใช้วิปแบบผงได้มั้ยค่ะ
ได้ค่ะ
ใช้วิปครีมกระป๋องได้ไหมคะ
ทำกินเองที่บ้านได้ค่ะ ทำขายควรใช้แบบกระป๋องอัดแก๊สหรือตีเองจะประหยัดต้นทุนและอยู่ตัวนานได้กว่านะคะ
ใข้เครื่องปิ้งขนมปังได้มั้ย
ได้ค่ะ
มีไฟล์ต้นทุนให้ไหมคะ
แล้วทาก่อนย่างได้ไหมคะ
ได้ค่ะ แต่ที่ทาหลังย่างสักพักให้เนื้อขนมปังแข็งขึ้นนิดหน่อยจะทาง่ายกว่าแบบนุ่ม หรือแล้วแต่สะดวกเลยค่ะ ว่าใช้เครื่องปิ้งแบบไหนปรับได้เลยนะคะ
ขนมปังไช่ยี่ห้ออะไรคะ
ฟาร์มเฮ้าส์รอยัลเบรคจ้า
สอนทำวิปครีมหน่อยค่ะ
มีคลิปทำไว้แล้วนะคะ
ruclips.net/video/195SivCZacM/видео.htmlsi=zTYxf3O6SiVxGviM
❤ พิกัดท็อปปิ้ง : s.shopee.co.th/7fEyS9njBR
ใช้เนยอะไรคะ
มาการีนเค้กท้อปป์จ้า
เราจะขายชิ้นเท่าไหร่ค่ะ
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
หัวบีบวิปเบอร์อะไรค่ะ
ในคลิป 1 m จร้า
ขายแผ่นเท่าไหร่คะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
ทำกินแล้ว น้ำหนักขึ้นเบาๆ555 😂
อุ๊ตะ😆😆น้ำหนักขึ้นคงไม่เบาแล้วล่ะ🤣
ขายชิ้นเท่าไหร่คะ
มีต้นทุนไว้ให้นะคะ
ถ้าทำขาย แผ่นกี่บาทค่ะ
ช่วงท้ายมีคำนวณต้นทุนให้นะคะ แผ่นละ 35฿
ปังยี่ห้ออะไรคะ และวิปตัวไหนคะ อยากเสริมรายได้
ฟาร์มเฮ้าส์รอยัลเบรค
วิปปิ้งครีมไฮซ์ฮอทเบเวอเรททอปปิ้งจร้า
ถ้าเราขายออนไลน์ วิปครีมจะละลายก่อนถึงลูกค้ามั้ยคะ
@@rtyuklxcvopuhvbnuokhup แบบนี้ไม่ค่อยยุบค่ะ ค่อนข้างอยู่ตัวนาน
ถุงซิป หัวบีบขนาดเท่าไหร่คะ
ถุงขนาดเบอร์ M ค่ะ หัวบีบใช้ 1M และ 2D
จานกี่นิ้วค่ะ กลัวสั่งมาเล็กไป
ไม่ทราบขนาดจ้า แนนได้มาจากแมคโคร
ขายเท่าไร
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ🥰
ฝาปิดซื้อที่ไหนได้คะ
ฝาไม่ได้ซื้อแยกค่ะ ของลามอนเต้ดีไซน์มาแบบนี้เลยนะคะ หาซื้อได้ที่แม็คโครใกล้บ้าน หรือจะเป็นที่เพจ ASP Interfood 😉
เนยเค็มใช่ไหมคะ
ในคลิปใช้มาการีนค่ะ
วิปอยู่ได้นานมั้ยคับ ในจะละลายเร็วมั้ย
อยู่ตัวนานค่ะ ในคลิปEP-128 แนนมีเทสวิปเรื่องทนร้อนให้ดูด้วยนะคะ
ใช้วิปจากกระปอกวิปได้ไหมค่ะ
กระบอกอัดแก๊สได้ค่ะ แต่ถ้าแบบสำเร็จรูปวิปกระป๋องไม่แนะนำต้นทุนสูงมาก และละลายไวด้วยจร้า
Is that just butter you spread on the bread?
ท็อปปิ้งราคาเท่าไรค่ะ
ซอสท็อปปิ้งราคาขวดละ 68 บาทค่ะ
กดตามแล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ😻😻
เนยเค็มหรือเนยจืดค่ะ
มาการีน ยี่ห้อเค้กทอปป์ค่ะ
อยากทำขายคะ
ต้องลองดูค่ะ
ขายชิ้นเท่าำร
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนให้ดูนะคะ
ซอสยี่ห้อนี้มีขายที่ไหนคะ
แม็คโครค่ะ
@@Panwan ขอบคุณคะ
ขายชิ้นละกี่บาทคะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนให้นะคะ
ใช้ขนมปังกับหม้ออบลมร้อนได้ไหมคะคุณแนน
หม้ออบลมร้อนปกติแนนใช้ทำปังพิซซ่า แต่อบปังปิ้งยังไม่เลยลองทำเลยค่ะ น่าจะใช้ได้ไม่ต่างจากเตาอบนะแนนว่า ได้ไอเดียทดลองเพิ่ม☺️☺️
มาการีนหรือเนยเทียม
ใช้เนยเค็มหรือจืดหรือหวานคะ
ในคลิปนี้เป็นมาการีนค่ะ
เราอยากได้ขวดขวด
แม็คโครมีขายค่ะ
สนใจทำขายค่ะ
จัดเลยจร้า ทำง่ายไม่ยุ่งยาก
วิปครีมใช้เป็นนอนแดรี่ใช่มั้ยคะ
ได้เลยค่ะ ในคลิปนี้แนนก็ใช้นอนแดรี่^^
หน้าตาน่ากินมากเลยค่ะ
👍👍👍
มาก่อนเพื่อนเลย แวะมาตลอดด้วย ขอบคุณมากนะคะ☺️😘
ใช้หัวบีบเบอร์อะไรค่ะ
ขอบคุณนะคะ
❤️❤️
ใช้เตาอบแทนได้มั้ยคะ
ได้ค่ะ เตาอบความร้อนยิ่งสม่ำเสมอกว่ากรอบนุ่มอร่อยมาก😋
เก่งจังเลยน้องสาวนี่คนหรือนางฟ้าคะเนี่ยเสกแต่ของอร่อยทั้งนั้น😋😋
อวยคักน้อมีเขิน☺️😉ขอบคุณมากนะคะพี่สาว
ขายแผ่นละกี่บาทคะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
ขอบคุณนะคะ
🥰🥰
ใช้วิปึรีมตัวใหนค่ะชอบค่ะอยากทำเป็นอาชีพเสริมค่ะ
ในคลิปเป็นวิปปิ้งครีมไอซ์ฮอท เบเวอเรจ ทอปปิ้ง ตีใส่ถุงบีบ เร็วๆนี้จะมีคลิปสอนทำให้นะคะ
สนใจทำขายคะ
ตัวเองสอบถามหน่อยค่ะเราใช้ที่ปิ้งแบบกระเด็นขึ้นมาพอหายร้อนขนมปังมันเหนียวต้องแก้ยังงัยค่ะ
ปังปิ้งเหนียว...ไม่ได้ใช้ที่ปิ้งขนมปังแบบนั้นนานมากแล้วจร้า ไม่รู้จะแนะนำยังไงดี😉
@@Panwan ขอบคุณคร้าาาา เศร้าใจจิมๆ
ต้องใส่น้ำปล่าว ในถาดรอง ด้วย
คุณแนนค่ะถ้าเราทำขายนี้แผ่นละเท่าไหร่ค่ะ
ช่วงท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ
คือจะไปขายโรงเรียนเนยจะละลายขณะรอนักเรียนเลิกปล่าวคะ
ถ้าทำขายราคาประมาณแผ่นล่ะกี่บาทค่ะ
ท้ายคลิปมีคำนวณต้นทุนไว้ให้นะคะ😊
ท๊อปปิ้งที่ใช้ไม่หมดเก็บรักษายังงัยคะ
แช่เย็นช่องธรรมดาค่ะ
อยากทราบราคาขายในแต่ละหน้าหน่อยค่ะ
มีคำนวณท้ายคลิป ราคาขายตั้งตามต้นทุนวัตถุดิบของเราเลยนะคะ
วิปปิ้งครีมซื้อแบบไหนแล้วซื้อที่ไหนคะ
ที่นี่มีค่ะ:s.shopee.co.th/9pLA3mKvLG