LÀM MÓN ĂN NHẬU NGOÀI VƯỜN DƯỚI TRỜI MƯA BÃO -TIẾN VÕ MIỀN TÂY - CHÒI LÁ QUÊ # T11

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 6 окт 2024
  • Mấy anh em đi mò ốc bưu đem về luộc xã theo kiểu miền quê.

Комментарии • 21

• @Choilaque
    @Choilaque  11 дней назад +3

Mình xinh chúc cho cả nhà xem clip vui vẻ nha. Cả nhà thương mến 2 vợ chồng mình thì cả nhà xem clip và nhấn nút bấm đăng ký kênh và chia sẻ cho bạn bè và người thân biết đến- giúp cho kênh- chòi lá quê. Phát triển nha cả nhà- mình xinh chân thành cảm ơn cả nhà rất là nhiều ạ ❤❤ clip bị lỗi cho nên mất khúc ốc bưu luộc xã rồi nha cả nhà.

• @tiengiangquetoi6361
    @tiengiangquetoi6361 6 дней назад +1

Quá êm, dân dã vậy mà vui 😂

• @Choilaque
      @Choilaque  6 дней назад +2

@@tiengiangquetoi6361 OK anh cảm ơn em nhiều nha hihi

• @tanchau5719
    @tanchau5719 11 дней назад

Hello VC Chau Tien , Chu Chuc Kenh Choi La Que Phat Trien , duoc nhieu Nguoi vao xem , Chu luon luon Ung Ho 2 Chau , From Australia 🇦🇺 ,

• @Choilaque
      @Choilaque  10 дней назад

@@tanchau5719 dạ 2 vợ chồng con cảm ơn chú nhiều nha. Con chúc chú và gia đình nhiều sức khỏe nha chú.

• @thanhvlog.
    @thanhvlog. 11 дней назад

Chúc anh tiến cùng gia đình thật nhiều sức khỏe chúc anh cùng gia đình nhậu ngon miệng ạ

• @Choilaque
      @Choilaque  11 дней назад

@@thanhvlog. anh chị cảm ơn em nhiều nha. Anh cũng chúc cho em và gia đình nhiều sức khỏe nha

• @christabelduong1994
    @christabelduong1994 9 дней назад

🤗💝🎉😎

• @kimberlyphuong8458
    @kimberlyphuong8458 11 дней назад

Chúc VC em phát triển kênh được nhiều người yêu thương.

• @Choilaque
      @Choilaque  11 дней назад

@@kimberlyphuong8458 dạ 2 vợ chồng em cảm ơn anh chị nhiều nha. Em chúc anh chị và gia đình nhiều sức khỏe nha anh chị.

• @thlucky56789
    @thlucky56789 11 дней назад

Chúc kênh mới của anh chị đc nhiều người biết đến và ủng hộ, view sẽ tăng vèo vèo ạ

• @Choilaque
      @Choilaque  11 дней назад +1

@@thlucky56789 anh chị cảm ơn những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho 2 vợ chồng anh hen. Anh cũng chúc cho em và gia đình nhiều sức khỏe 💪 nha

• @VănĐoànNguyễn-n5v
    @VănĐoànNguyễn-n5v 9 дней назад +1

Có mấy con 🦀 mà hết 1 mấy trái dừa

• @Choilaque
      @Choilaque  9 дней назад +1

@@VănĐoànNguyễn-n5v dừa 🥥 ở quê thì nhiều lắm ạ cho nên làm thổi mái luôn hihi

• @nhungmy2217
    @nhungmy2217 10 дней назад +1

Ru a hoai lam chung di a tien

• @Choilaque

Hoài giờ bận làm việc khác rồi em.

• @thuyha5834
    @thuyha5834 11 дней назад

Chào Tiến

• @Choilaque

@@thuyha5834 dạ em chào anh chị nha. Em chúc anh chị và gia đình nhiều sức khỏe nha anh chị.

• @nguyenlongtd31
    @nguyenlongtd31 11 дней назад +1

ý tưởng làm kênh cũ quá rồi, ko phát triển đk đâu Tiến ơi. học cách quay, ý tưởng mới đi chứ ko lại chết yểu thôi. mình theo ủng hộ bạn từ HNMT tới qua đây thấy gần như hết hứng thú rồi.

• @Choilaque
      @Choilaque  11 дней назад +1

@@nguyenlongtd31 dạ em cảm ơn anh chị đã ủng hộ cho kênh từ xưa tới kênh mới của em nha. Dạ Em cố gắng thay đổi tý anh . Em cảm ơn anh chị đã góp ý cho em nha. Em chúc anh chị buổi tối vui vẻ nha .

• @btlan6121
      @btlan6121 8 дней назад +1

😅người trước ống kính thi OK vi biết lam va noi chuyện khôi hai vui vui nhưng người sau máy quay thi ôn ao quá, va giọng cung không được êm tai; đã đeo micro mà còn noi lớn lam át đi giọng Tiến!