วิธีตั้งค่าคอนโทรลพวงมาลัยให้เชื่อมต่อกับจอ Android alpha coustic รุ่น T5

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 19 сен 2024

Комментарии • 15

• @arthurdayne5738
    @arthurdayne5738 10 месяцев назад

ขอบคุณมากครับ สาระเน้น ๆ ❤

• @Tunn72
    @Tunn72 Месяц назад

ของผมทำไมเพิ่มได้แค่4ฟั่งชั่นเองครับจะเพิ่มปุ่มโหมดกับรับสายวางสายไม่ได้ครับ

• @thapanatwongsan
    @thapanatwongsan 3 месяца назад

ขอบคุณครับ รอดตายเพราะคลิปนี้เลยครับ

• @เอ็มSQL
    @เอ็มSQL 11 месяцев назад

T5มีแอบ
    แต่เชื่อมต่อ แอนดรอยด์ออโต้ ไม่ติดครับ ทำไง

• @iamxallarea1460
    @iamxallarea1460 4 месяца назад

มีหน้าร้านมัยครับ

• @NimariamTohsatu
    @NimariamTohsatu 6 месяцев назад

พี่ครับ ของผม เวลากด ทำไมต้องกดค้าง เวลาจะเพิ่มเสียง ลดเสียง

• @ปาจาริยาสุโคตรทรัพย์ไพศาล

ขอทราบรหังผ่านและวิธีการเพ่ิมเสียงเมืองเข้าเกียร์ถอยหลีง ใช้รุ่นนีด้วยค่ะ

• @user-xt3dg5kc6b
    @user-xt3dg5kc6b 11 месяцев назад

Civic fb ต้องต่อกล่อง canbus ควบคุมพวงมาลัยด้วยไหมครับ หรือว่าต่อกับปลั๊กตรงรุ่นใช้ได้เลย

• @PROSHOP-kr7qb
      @PROSHOP-kr7qb  11 месяцев назад

ใช่ แคนบัส คับ

• @beerthatsanai2956
    @beerthatsanai2956 6 месяцев назад

ดีแมคปี2020ทำไงให้สามปุ่มล่างใช้ได้

• @สุคนทิพย์เรือนสิทธิ์

ร้านอยุ่แถวไหน

• @PROSHOP-kr7qb
      @PROSHOP-kr7qb  Год назад

ซ.พัฒนาการ38 กทม

• @banjongkowsuk5749
    @banjongkowsuk5749 9 месяцев назад

ผมกดที่จอแล้วไปกดที่พวงมาลับไม่ติดครับต้องทำไงครับ

• @Aniwad-t2e
    @Aniwad-t2e Год назад

ถ้ากดแล้วปล่อยยังไม่ติดเกิดจากอะไรครับ

• @manonthepphotiyaniu4925
      @manonthepphotiyaniu4925 Год назад

เปลี่ยนค่าให้เป็นSWC1(1K)ลองดูครับ