Anh 3 Vui Mừng Khi Nhận Được Số Tiền Lớn Từ Chị Hồng Và Cô 2 ở Nước Ngoài | ATTD&Family T344

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 5 июл 2024

Комментарии • 269

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 5 дней назад +24

Bố con anh Ba làm cùng Tú Dừa là đúng nhất. AE trai tình cảm thương yêu nhau đùm bọc, lại được nhiều khán giả rất thích vó chồng anh chị Ba từ kênh TKQ, bây giờ sang làm cùng em trai là chuẩn rồi. Không phân biệt kênh nào hơn thua mà họ đều yêu thương cả 2 gia đình

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 3 дня назад +1

Em 3 nhận được tiền của mtq nói lời cảm ơn mà xúc đông 3 cha con hiền lành thật thà thương lắm 2 em trai gần hơn em gái. Chúc cả nhà luôn khỏe mạnh và gặp Mtq giúp đỡ nhiều hơn.con cảm ơn mtq nhiều ❤❤❤

• @thanhnguyen-tf2pr
    @thanhnguyen-tf2pr 5 дней назад +17

Hôm nay coi líp thấy mừng cho anh 3 được mtq ho trợ qua giai đoạn khó khăn này thật đáng trân quí tấm lòng của 2 cô mtq chúc 2 cô NSK may mắn trong cuộc sống anh 4 thật dễ thương hôm nay chị 4 nấu bún riêu cho cả nhà ăn rất ngon chúc cả nhà ngon miệng nhé

• @diemhuynh581
    @diemhuynh581 5 дней назад +27

thấy 2 con aba thương quá 2 VC 4dua rất tốt ae thương nhau thật đáng yêu chúc cả nhà ăn vui vẻ ngon miệng nhé

• @anhmaitran4919
    @anhmaitran4919 5 дней назад +19

Chúc mừng GĐ TD có quà từ mtq nước ngoài , cám ơn tấm lòng vàng đã giup đở GĐ cháu Ba trong luc khó khăn ,
    Chúc cô luôn dồi dào SK ,,bình an , hạnh phúc,,,,

• @hangkieu6755
    @hangkieu6755 5 дней назад +6

Thấy chú tư thương và rất quan tâm bác ba , tình anh em thương nhau cãi động , chu tư nhìn là biết đạo đức , thương gia đình anh em bà con hàng xóm ,chú tư tốt tánh hàng xóm chắc ai cũng yêu mến

• @NghiaNguyen-qt4zq
    @NghiaNguyen-qt4zq 5 дней назад +12

Nghe hai vợ chồng em tư dừa đối đãi với cha con anh ba rất tình thương mến thương, các cụ nói một giọt máu đào hơn ao nước lã, quả không sai, chúc kênh luôn phát triển mình luôn ủng hộ kênh.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 дней назад

Gia Đình Tư dừa xin cảm ơn bạn rất nhiều ❤️❤️

• @user-pq6fs1pn9v
    @user-pq6fs1pn9v 5 дней назад +14

Cháu tu đưa ơi thấy gia đình con ăn cơm có gia đình anh ba thật là ấm cúng chúc mừng gia đình buổi cơm vui vẻ

• @thithuynguyen273
    @thithuynguyen273 4 дня назад +8

Hai bạn lớn phải học phải hiểu rõ là tất cả các thành viên đang ngồi ăn đó toàn là người thân ruột thịt, bác 3 và hai đứa con của bác có ở trong clip là rất có lợi cho kênh, mọi người vì thương hoàn cảnh lên vào xem để ủng hộ hiểu không hai đứa

• @hongnguyen8584
    @hongnguyen8584 5 дней назад +20

Mừng cho anh 3 quá gd tư dừa thật sự de thương

• @legianghoang1676
    @legianghoang1676 5 дней назад +8

Bé như ..đúng là con nít ngây thơ khờ dạy...nghe ăn ..bé vỗ tay thấy thương quá😅😅😅😅😅😅

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 5 дней назад +33

Vợ chồng tu dưa đùm bọc cho hai đứa con của em ba là quá tốt rồi chúc gia đình em nhiều sức khỏe kênh càng ngày càng phát triển ❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 дней назад +1

Dạ em cảm ơn Chị nhiều ❤️❤️

• @nhatminh8134
    @nhatminh8134 5 дней назад +13

Hai đứa cháu gái lớn xin đẹp, con hãy đối đãi chị em trong dòng họ của mình càng thân thiện càng tốt hai con có phước hơn như, vì được gần cha mẹ vui vẻ nha hai con ông bà co chú thương hai con nhiều lắm

• @nguyetnguyenthianh3835
      @nguyetnguyenthianh3835 5 дней назад +6

Đúng rồi 2 bé trâm vừa xinh đẹp vừa dễ thương bé như cũng là em của 2 bé mà chắc chắn là tâm sẽ thương yêu bé như như em của mình. Nhưng với đều kiện là bé như phải ngoan thì 2 chị mới thương nha

• @dangthinga1337
      @dangthinga1337 5 дней назад +1

@@nguyetnguyenthianh3835

• @KimYenTran-nj4ry
    @KimYenTran-nj4ry 5 дней назад +11

Vơ chồng td sống tình cảm nhân hậu rất quý hai em , bà ngoại thì quá tốt chúc ngoại luôn khỏe mạnh lip có ngoại mới ham xem , chúc a3 dồi dào sức khỏe ráng lo cho 2 cháu nha .

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 5 дней назад +19

Đc vậy cũng mừng cho gđ em Để . Ko có Trinh ở nhà , 1 mình lo cho 2 con vất vả . Cố lên em Dành nhe .

• @haiminhzz
    @haiminhzz 5 дней назад +5

Anh chị Tư vậy là dể thương quá rồi ,tâm tính đều thể hiện ra nét mặt giọng nói cũng dể thương mấy em hoà đồng với nhau là HP đủ đầy.

• @LeNguyen-nk7oi
    @LeNguyen-nk7oi 5 дней назад +10

Điều tốt đẹp nhất. Và quy giá nhất là. Trong lúc khó khăn quạn nan. Mà đùm bọc lẫn nhau. Thì con gì bằng nữa.. Mãi yêu kênh tu dua

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 5 дней назад +4

Từ ngày có anh ba vô clip lượt người xem thấy tăng lên cố gắng lên mong anh tư dành luôn luôn giúp anh để vượt qua khó khăn chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu like cho anh tư dừa ❤ you guys

• @tngaming1278
    @tngaming1278 5 дней назад +23

mừng cho anh ba chị ba thấy cũng yên tâm

• @saup6816
    @saup6816 4 дня назад +4

Đúng rồi vợ chồng tu dua kéo cha con em 3 vo làm chung để cho kênh được hấp dẫn hơn anh em thương hay không là lúc này nè

• @loco4401
    @loco4401 5 дней назад +19

2 đứa bé con của cháu Trinh phải lễ phép nghe con chú tư đưa tiền hay bất cứ ai người lớn cho đồ phải lấy 2 tay nhe8

• @CucNguyen-pg6jd
    @CucNguyen-pg6jd 5 дней назад +9

tư dừa ơi cô góp ý một chút nhé mai mốt nếu có gia đình anh ba qua dùng cơm thì sắp xếp cho bé như ngồi gần bà và vợ tư để có gì gắp đồ ăn cho bé như với bé còn nhỏ nên ko dám gắp còn ngồi với mấy chị thì ko có linh động chuyện nầy đâu nha

• @HongNguyen-zo5cy
    @HongNguyen-zo5cy 5 дней назад +8

Chú thím Tư thật thương và giúp đỡ Gia đình của chú Ba,
    Thật quý và đáng để trân trọng Bả Ngoại Ngọc Anh cũng quan tâm và lo lắng cho thím Ba khí mới qua nước ngoài Giờ thì ca nhà an lòng rồi Vì đã được người Chị ở bên ấy giúp đỡ

• @HongNguyen-zo5cy
      @HongNguyen-zo5cy 5 дней назад +3

Bé Như nói chuyện phải da Thưa như vậy mới ngoan nha con Thím Tư day biểu dùm cháu

• @TamTran-xo6hj
    @TamTran-xo6hj 5 дней назад +23

Thât sự cảm động tấm lòng của Cô 2 & C Hồng từ nơi xa gửi về. Thay mặt những người xem kênh, xin cảm ơn tấm lòng của 2 vị. Chúc Cô 2 và CHồng thật nhiều sức khỏe và bình an ạ! Chúc kênh 4 Dừa ngày càng đc nhìu iu thươ g nha!

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa Thay mặt gia đình xin cảm ơn A,C rất nhiều ❤️❤️

• @ermw7469
    @ermw7469 5 дней назад +11

Mừng Cho anh ba ,Có Cô giúp dỡ Có tiền trang trãi ngang lúc này ,Chúc anh Và 2 Cháu khỏe an Vui

• @MinhHungTran-kj3le
    @MinhHungTran-kj3le 5 дней назад +9

hôm nay 2 con đã vui vẻ bình thường lại roi nè. chị e voi nhau ko à. có buồn giận gì bỏ qua cho nhau ha 2 đứa thông cảm bé như còn nhỏ nhiều khi vô tư ko biết gì. 2 con nói chuyện voi như nhiều vui vẻ vì cuộc sống mưu sinh phải xa mẹ. 2 con cứ vui vẻ nc ông bà cô chú coi clip luôn ủng hộ gd con mà

• @lanvo1160
    @lanvo1160 5 дней назад +5

Gia đình tư dừa sống rất tình cảm giúp đở anh em những lúc khó khăn❤❤❤❤❤❤

• @ngaco8568
    @ngaco8568 5 дней назад +7

Gđ tư Dừa rất tốt với ae và những người xung quanh. Nên mấy cô ở nước ngoài cũng giúp đở đc nhiều.

• @bumnguyen5418
    @bumnguyen5418 5 дней назад +6

gì chớ tui thấy cháu trai con của người thứ ba thương quá tội nghiệp có mẹ lo từ miếng ăn bây giờ mẹ đi nước singapore để mấy cha con ở nhà ai cũng hiền và ích nói bữa thấy đưa mẹ đi mà con trai khóc cô cũng khóc mùi mẫn theo luôn

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 5 дней назад +8

em chúc mừng cho anh 3 gia đình anh tư dừa nha em thấy gia đinh anh tư thương anh 3 và 2 đứa nhỏ quá trời anh em lúc quạn nạn mà anh em luôn đùm bọc lẫn nhau thương cho chị ba gì cuộc sống gia đình mà phải xa chồng xa con nơi xứ người nhưng có gian lình anh tư kuôn yêu thương con xin thay mặt anh chị ba cảm ơn cô và chị đã giúp đỡ anh ba v gia đình anh tư.em chúc gia anh chiều dùng bún ngon miệng ❤.

• @huyenlam5427
    @huyenlam5427 5 дней назад +6

Thấy vợ chồng tư dừa tốt quá thương anh và đúp Cho 2 cháu chúc Cho gd tư dưa ngày càng phát triển
    Con chúc cô tư nhiều sức khỏe để phụ Cho em nhí ❤❤❤❤❤

• @user-so4ny6qv7y
    @user-so4ny6qv7y 5 дней назад +10

Mừng cho chú ba mấy đứa cháu dể thương quá tình anh em giúp nhau trông nầy quí báo vô cùng❤❤❤❤

• @hongphan4917
    @hongphan4917 18 часов назад +1

Cảm ơn tư dừa đã giúp cho gia đình em ba và các cháu tư dừa chị chúc gia đình em làm ăn càng ngày càng tốt

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  17 часов назад

Dạ em cảm ơn Chị nhiều nha Chị ❤️❤️

• @dieumai1985_
    @dieumai1985_ 5 дней назад +6

Anh em mà đùm bọc thương yêu nhau là hạnh phúc lắm.chuc cả nhà ăn ngon miệng

• @user-hh9fl1ro1n
    @user-hh9fl1ro1n 5 дней назад +10

Thấy a ba mừng rơi nước mắt nghẹn lời .có gắn a ba ơi gũi fin sức khỏe lo cho hai con. A c từ. Ok qua .tị sẽ vậy .có tiền cũng ko mua đc sự thương yêu đó

• @huemy848
    @huemy848 5 дней назад +4

Không gì bằng tình cảm anh 4 dành cho anh 3 em nhìn mà em thấy vui

• @user-ic7ht8tt2p
    @user-ic7ht8tt2p 5 дней назад +5

Nhìn 2 đưa con chi bà thấy hien thương quá chúc chị 3di làm thuận lợi để sớm sum họp với GĐ

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 5 дней назад +3

Như giống mẹ Trinh dễ thương, nói chung đại gia đình 4 Dừa ai cũng dễ mến nhất là chị ngoại, mình chúc cả nhà ngon miệng với món bún riêu .

• @daoanh2126
    @daoanh2126 5 дней назад +4

🎉🎉❤❤❤❤❤❤
    Chúc mừng anh ba nhé có mtq giúp đỡ đang khó khăn cả nhà nay được nhí nấu một nồi bún riêu cua bắp chuối, đầy đủ ăn ngon miệng nhé em trai cuối tuần vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc nhân đôi nè cả nhà ❤❤

• @jessicajung133
    @jessicajung133 5 дней назад +8

Vo chong con de thuong va tot bung wa . Co cung thich Me con lam, nhin hien hau va rat thuong con chau chiu kho nua. Chuc ca nha nhieu suc khoe , vui ve hanh phuc nhe . Thuong Thuong .

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô nhiều. Mến chúc Cô với gia đình được nhiều sức khỏe ạ.

• @user-pb4jx8xy9k
    @user-pb4jx8xy9k 5 дней назад +5

E cũng cảm ơn Cô hai và Chỉ hồng rất nhiều.thuong gia đình A E tu dua

• @thuuong9564
    @thuuong9564 5 дней назад +4

❤❤❤Chúc mừng giâ đình bé nhỏ của cháu tư dừa có 2 vị mạnh thường quân giúp một phần tiền và cha con châu 3 Để vợ đi làm xa. 3 đứa cháu gái cảm ơn người lớn tuổi đứng lên ngó vào líp đang quay biểu hiện tôn trọng như cháu trai đứng lên rất đáng yêu. Máu mủvlucs khó khăn tin thând là điểm tựa cho nhau vượt qua lúc nầy

• @JstKsz
    @JstKsz 5 дней назад +8

Chuc mung a ba 2 dua con Ac ba de thuong
    Vc tu dua hien hau ba ngoai cung vay co 2 cong chua ngoan dep gai chuc ca nha an ngon mieng ❤

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m 5 дней назад +5

Sống tình cảm tình nghĩa ae như vợ chồng tư dừa vậy mới gọi là sống.ủng hộ tư dừa like mạnh lênh ace ơi 👍👍👍👍👍👍👍

• @minhonngoai992
    @minhonngoai992 5 дней назад +3

Ko khí GĐ vui vẻ nếu thiếu vắng Ngọc Anh đó nha ! Có bé lúc nào bữa cơm cũng vui nhộn, thấy cưng ghê luôn . Chúc đại GĐ TD luôn vv hạnh phúc và bình an. Chúc bé Ngọc Anh lúc nào cũng dễ thương lí lắc đáng yêu.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 дня назад +1

Dạ gia đình xin cảm ơn rất nhiều ❤️❤️

• @Gianbepcuame
    @Gianbepcuame 5 дней назад +11

Clip hay và ý nghĩa quá ❤❤

• @phuongNguyenthi-mv2oo
    @phuongNguyenthi-mv2oo День назад +1

Thấy ae thương nhau .thim thuong chau vay la quá tot .chuc gđ em that nhieu sk !

• @nguyenthinho9027
    @nguyenthinho9027 5 дней назад +8

Bé Như dễ thương quá chắc nhớ mẹ lắm đây

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 5 дней назад +2

Nhìn cảnh vc Tư Dừa yêu thương và đùm bọc anh em con cháu những lúc khó khăn thế này ,tôi hạnh phúc lay .Chúc vc Tư Dừa tâm Từ Bi mãi rộng lớn hen .

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @yenphi3486
    @yenphi3486 5 дней назад +11

Nha atư dừa thiệt tình lắm k diễn gi hết có sau nói vậy thiệt tình ❤

• @dungtran3381
    @dungtran3381 5 дней назад +7

Cô chào gd Tư dừa. Cô theo dỏi mỗi ngày và luôn yêu quí gd và gd Để và Trinh . Cô biết qua kênh Thánh kq. Tư có tấm lòng tốt. Anh em như thế quí hóa lắm. Chị em gái ..... kia khg bằng

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Con cảm ơn Cô đã thương gia đình con ạ.

• @phuonghuynh9472
    @phuonghuynh9472 5 дней назад +8

Gd e tư voi ba ngoại hiên tư dc nhieu ng yeu men ❤❤❤❤❤

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m 5 дней назад +5

Nói không phải nịn nhe kênh tư dừa chế biến mon ăn là thấy cái gì cũng rửa mà rửa nước muối nữa vậy mới sạch an toàn.kon 2kenh của kho quẹt làm món ăn không thấy rửa mua về cái nấu luôn vậy có hợp vệ sinh không moi người

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 5 дней назад +6

Chức mừng chú 3 nhé chuc GD tư DỪA va bà ngoại các cháu ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤❤

• @quachphung6044
    @quachphung6044 5 дней назад +9

Hai vợ chồng tư dừa dễ thương

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h 5 дней назад +7

Anh 3 va 2 đưa chau thương suyên vô lip cua tư dưa chi 3 ơ phương sa nhin thây cung yên tâm

• @hienphuc6586
    @hienphuc6586 5 дней назад +4

A 3 nên dạy cách con nhận đc quà,bé gái

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 4 дня назад +3

Cô cảm ơn tấm lòng vàng của các cô bác, anh chị em giúp đỡ cho cha con của anh3 trong lúc khó khăn này,thật đáng quý, chị xem hình ảnh này vui mừng và yên tâm lắm! Và Cô cũng cảm ơn vơ chồng của cháu Tư Dừa thật nhiều ❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ được giúp anh em là con vui lắm Cô ơi.

• @tranhuutuan2369
    @tranhuutuan2369 5 дней назад +6

Gia đình tư dừa rất tốt đùm bọc cha con em ba

• @thunguyen4947
    @thunguyen4947 4 дня назад +3

Vợ chồng chú tư giúp đỡ chú 3 vậy là OK chúc kênh tư dừa ngày càng phát triển nhe chúc mừng

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 5 дней назад +5

Chúc mừng em ba và gia đình tu dưa chúc đại gia đình ngon miệng và vui vẻ bún riêu ngon quá ❤❤❤❤❤❤

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 5 дней назад +2

Vì cuộc sống mà chị Ba phải xa gia đình chồng con ở đất khách quê người anh ba phải nuôi con một mình cố lên nghe anh.. em chúc bố con anh thật nhiều sức khỏe

• @huynhnhan5994
    @huynhnhan5994 5 дней назад +5

Ngọc Anh dể thương quá chúc cả nhà ngon miệng

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru 4 дня назад +1

Anh tư Dữa rất khéo léo từ cách ăn nói và ứng xử với mọi người xung quanh… bấy nhiêu đó là điểm 10 rồi anh Tư Dừa ơi…chúc anh cùng gia đình luôn gặp nhiềumai mắn , sức khỏe và nhiều niềm vui cuộc sống❤

• @AmThucTuDua

@@Nhatban.Shigeru Anh và gia đình cảm ơn em rất nhiều. Mến chúc gia đình em luôn được thật nhiều sức khỏe nha. ❤️❤️

• @TuyetNguyen-ef4gg
    @TuyetNguyen-ef4gg 4 дня назад +3

Tư Dừa nhắc nhở 2 đứa con anh Ba ai cho gì phải biết lấy 2 tay nói lời cảm ơn chúc gia đình hạnh phúc sức khoẻ dồi dào bình an trong cuộc sống ♥️♥️♥️♥️♥️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 5 дней назад +3

Mừng cho Anh ba dc mtp giúp đỡ trong lúc này

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 5 дней назад +6

Cô chúc tât că thành viên hai gđ.và cháu Trinh nơi đât khách ,Thành tâm câu nguyên bình an và găp nhiêu nhiêu may măn .Riêng Cháu Dành cô mong cháu đươc trúng sô đê giúp đơ moi ngươi Miên Tây .Lơi cô chúc sĕ thành sư thât cháu nhé!.❤❤❤❤❤❤❤❤❤!

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều. Con hứa với Cô nếu Con mà trúng số thật thì con sẽ giúp thật nhiều người đang gặp khó khăn ạ.

• @mongxiemphanthi1139
      @mongxiemphanthi1139 4 дня назад

Vc cháu sě trúng sô.

• @Alimiausha
    @Alimiausha 5 дней назад +11

Các bạn ơi , đừng nói những lời có phần khó nghe như vậy nhé . theo cá nhân tôi nghĩ rằng các bé vẫn còn nhỏ . tuổi này rất dễ dạy bảo , chúng sai 1 lần nhưng không có nghĩa là sai mãi mãi . chúng ta nên cho chúng cơ hội để sửa những sai cái xấu . hãy dạy dỗ chúng theo cách tốt nhất - những mầm non tương lai giúp ích cho đời 😊

• @hueanhtran5618
      @hueanhtran5618 4 дня назад +3

Tuổi này còn nhỏ gì hả bạn..ban chất nó đã vậy rồi…

• @PhuongNguyen-uq8wl
      @PhuongNguyen-uq8wl 4 дня назад +1

@@hueanhtran5618chính xác , tuổi này không dạy thì đợi bao giờ nửa đây

• @kimmynguyen6766
      @kimmynguyen6766 4 дня назад +3

Tuổi nào cũng có thể phạm sai lầm cả quý vị ạ …. Huống hồ gì các cháu chỉ mới 12,13 tuổi . Chúng ta nên góp ý xây dựng và cho các cháu cơ hội để sửa sai, đừng khắc khe quá . Vả lại vợ chồng cháu Tư dừa đã xin lỗi quý ông bà cô chú rất chân thành rồi và cũng đã nói sẽ chỉ dạy các cháu rồi . Chúng ta hãy thông cảm và xí xóa cho sự vụng dại của các cháu.

• @YenNguyen-jr9rj
      @YenNguyen-jr9rj 4 дня назад

Mn có thấy con T vs Trâm vẩn liec bé Nhu khi xin thêm bún con quỹ Tâm nhìn cặp mắt no đi

• @thuynguyen-tu7dq
      @thuynguyen-tu7dq 4 дня назад +1

@@hueanhtran5618hai đứa này mà không góp y sau này nó lớn nữa khó day có tánh khi người

• @trungnguyen-ss6nj
    @trungnguyen-ss6nj 4 дня назад +2

Chào đại gia đình cháu Tư … hôm nay mát mẻ không khí gia đingf đầm ấm thương yêu nhau cô vui mừng cho ác cháu trong nhà đều thương nhau … Lá lành đùm lá rách con ạ ! Đây là cách sống của gia đình nông thôn việt nam … chúc hạnh phúc cả đại gia đình tư dừa nhen

• @AmThucTuDua

@@trungnguyen-ss6nj Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều mến chúc Cô luôn được nhiều sức khỏe ❤️❤️

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 4 дня назад +3

Hôm nay gia đinh minh ăn bún riêu ngon quá tuyệt vời

• @user-qh5jy7ps9g
    @user-qh5jy7ps9g 5 дней назад +2

Mung cho anh ba co so tien phu giup gia đình trong luc kho khan co ba nhìn clip này co ba cam dong khóc luôn cam ơn 2 co manh thương quân

• @tngaming1278
    @tngaming1278 5 дней назад +9

tội nghiệp anh ba mừng mà nói ko thành lời luôn

• @nikkiluong2107
    @nikkiluong2107 4 дня назад +3

Chị ơi, nồi bún riêu cua đẹp .ngon hấp dẫn wá! con gái của Chị dễ thương.

• @AmThucTuDua

Chị cảm ơn em nhiều nha.

• @user-mq6ku1ib2q
    @user-mq6ku1ib2q 4 дня назад

Vợ chồng Tư Dừa thiệt dễ thương , vừa làm vừa hài hước .. vui như thế mọi người xem sẽ thấy hào hứng theo vợ chồng con !

• @minhhong8395
    @minhhong8395 5 дней назад +4

TD cứ cố gắng mỗi ngày sẽ có nhiều cố chú quý và iu thương nhé

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y 5 дней назад +6

Noi canh rieu qua tuyet voi ba con gai de thuong bua com am ap tinh anh em

• @bachhuynh7303
    @bachhuynh7303 5 дней назад +6

Chu tu thuong anh ba nhieu thay anh om toi qua

• @ongkim1485
    @ongkim1485 5 дней назад +9

Thật thà chất phát nhỉ❤❤❤❤

• @duy7188
    @duy7188 5 дней назад +2

Cảm ơn chú thím tư ,giúp đỡ gđ chú ba ,chúc gđ mình thật nhiều sk để ra líp hay và ý nghĩa

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn nhiều ạ.

• @nguyenbich8368
    @nguyenbich8368 4 дня назад +1

Chúc mừng Anh Ba trong lúc khó khăn, Anh Ba cô gắng cho vợ đi làm xa yên tâm

• @dieutanhluong7009
    @dieutanhluong7009 4 дня назад +2

Thấy anh em đùm bọc với nhau mình rất cảm dong mình rất quý vo chồng anh chi tu cách đổi sử với anh em

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 4 дня назад +2

Cô Chào vợ chồng cháu TƯ DỪA tốt bụng ❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Mến chúc Cô luôn được thật nhiều sức khỏe nha Cô.

• @NghiaNguyen-qt4zq
    @NghiaNguyen-qt4zq 5 дней назад +4

Hai con cắt rau muống phải cắt gần sát gốc chừa lại 1cm là được, sau rau đâm đọt mới nó mới non nha.

• @ermw7469
    @ermw7469 5 дней назад +4

Chào GD 4 dừa Chúc GD 4 dừa buổi Tối Vui Vẽ an Vui ,Cô Thích bé út nói Chuyện dễ thương quá ❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Mến chúc Cô luôn được nhiều sức khỏe nha Cô.

• @phuongmai7156
    @phuongmai7156 4 дня назад +2

Wow! Nồi bún riêu cua ngon quá ngon
    Chúc sức khỏe cả nhà vui vẻ hạnh phúc và thành công trong công việc nhé

• @AmThucTuDua

@@phuongmai7156 Dạ gia đình xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 4 дня назад +1

Than chào , Chúc mừng gd chú ba , đang lúc buồn vì hoàn cảnh khó khăn , tinh cảm vc & mẹ con phải tạm chia xa may mắn được các MTQ giúp đỡ , ,, Cố lên cho ngay đoàn viên ,,, thời gian trôi rất nhanh Thân chúc MTQ va moi thành viên luôn SK , HP & An lành nhé ! ❤️

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 дня назад

Dạ con xin thay mặt đại gia đình cảm ơn Cô rất nhiều ❤️❤️

• @user-wr7rb6nm6r
    @user-wr7rb6nm6r 5 дней назад +1

cảm ơn mấy chị ở ngoài nhe ráng đi làm để có tiền giúp đỡ nhe mấy chị

• @bettytran6147
    @bettytran6147 5 дней назад +1

Chuc mung Anh 3 va cac be ❤🎉👍
    Bun rieu hap van qua…. Nhin thay them…

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 5 дней назад +3

Ngon pá nhìn thấy thèm chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 🧡💜❤️💙😀😠😀💯👍🏻🎉🎉🎉

• @hoangyen877
    @hoangyen877 5 дней назад +9

Tu dua tinh cam qua

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 5 дней назад +3

❤❤ Em chào đại gia đình anh chị tư nhé ❤️😄. Hôm nay gia đình anh Ba đc người chị và cô hai ở nước ngoài giúp đỡ như vậy chúc mừng anh ba nhé, ở hiền gặp lành anh chị ạ, hôm nay gia đình mình cùng nhau mỗi người một tay phụ nấu nồi bún riêu cua ngon quá hà chị tư ơi,anh chị síp cho em gái một tô bún riêu nhé 😄😄,ngon quá ngoại ạ.Chuc ngoại và đại gia đình anh chị tư cùng các thành viên ăn bún riêu thật ngon miệng và thật nhiều niềm vui và sức khỏe nhé ❤️.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 дней назад +2

Anh gửi ở tiệm bán bún gần nhà em. Em ra đó ăn nghe.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 5 дней назад +2

@@AmThucTuDua vậy ạ, Ko biết khi nào tới đây Hihi, em cảm ơn Anh chị trước hà Hihi 😀😀🤪

• @lehoang218
    @lehoang218 5 дней назад +3

Gia đình dể thương quá chúc cả nhà vui vẻ

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l 5 дней назад +3

Vợ chông em đùm bọc 3 cha con vậy là tốt lắm chứ thấy 3 cha con tội

• @mientaytoiyeu1520
    @mientaytoiyeu1520 4 дня назад

ngọc anh cưng quá .biết đủ thứ hết .biết mời cả nhà biết cảm ơn quá trời cái miệng của ẻm .cưng ghê ❤❤❤

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl 5 дней назад +3

Chúc GĐ có một nỗi bùn riêu cua ăn ngon miệng nha

• @yenphi3486
    @yenphi3486 5 дней назад +9

Troi oi mừng quá

• @tantrang3883
    @tantrang3883 5 дней назад +4

Chúc cả nhà ăn bún riêu thật là ngon miệng cuối tuần ấm áp bên gia đình nhe

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị gái nhiều ❤️❤️