Cuộc Hội Ngộ Bất Ngờ Khi Gia Đình Đi Nhận Món Quà Lớn | ATTD&Family T362

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 16 окт 2024

Комментарии • 190

• @codai5934
    @codai5934 2 месяца назад +26

Mình thì cứ ai gặp điều không may thì mình thấy tội nghiệp và cầu nguyện cho họ, ai gặp may mắn thì mình thấy vui và mừng cho họ.

• @dungtran3381
    @dungtran3381 2 месяца назад +17

Cô lại thấy cả nhà rồi. Khg có gì bằng chân thật và tình cảm. Tư Dừa cố lên nha cháu

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад +1

Dạ con cảm ơn Cô ❤️❤️

• @trungnguyen-ss6nj
    @trungnguyen-ss6nj 2 месяца назад +1

Đúng là vc Tư dừa thiệt tốt và bao bọc hết mọi thứ …. Lần này cháu cũng móc túi ra … mong bà con thông cảm cho vc cháu ! Cái cầu nối của cháu tốt thiệt … ai hưởng nhớ sống tốt hơn và luôn yêu quí tấm lòng của vc Nhí … chúc vui vẻ cả nhà cháu .

• @NguyenTra-m5u
    @NguyenTra-m5u 2 месяца назад +2

Ai xoá đói giảm nghèo thi mình mừng cho họ đâu phải ai cũng được như vậy tuỳ duyên thì được mtq giúp đơ thì mình vui cùng họ đừng đem những hoàn cảnh khó khăn khác ra nói vì trên nước vn nầy biết bao là cảnh khô hữu duyên thì gặp thôi còn mình không thích xem thì lướt qua cho nhẹ lòng cứ so sánh kênh này kênh kia chi cho mệt ai cũng đi từ cái nghèo khó đi lên cả nên mình phải vui cùng họ còn mình coi âm thưc hay thì mình ủng hô vậy thôi hoan hi cả nói qua nói lại không ích lơi gì chỉ phiền não thôi chúc mọi người đi vui vẽ hạnh phúc nhiều sức khỏe mọi sư may măn tốt lành nha

• @thuyvanha3620
    @thuyvanha3620 2 месяца назад +19

Minh la ngươi lơn khôg nên co sư so sanh giưa con cua KQ hay con tư dưa vi cac chau la ngây thơ trong sang đưng nên lam tôn thương cac chau như vây

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 2 месяца назад +12

Có những bình luật so sánh ganh ty giữa AE Tư Dừa và TKQ chia rẽ tình cảm của AE . Miễn sao mấy AE hạnh phúc đoàn kết dừng vì những bình luật so sánh mà buồn nhé. Họ thích họ xem không trả lời không phân bua kệ đi cho họ phê phán. AE biết phán biệt tốt xấu nhé.. MTQ thật tuyệt vời nhân hậu thương người nghèo khó cảm ơn MTQ

• @chettruong2598
    @chettruong2598 2 месяца назад +2

Tôi Nghiệp vì cuộc sống chúc cả nhà vui vẻ và cô lên ngoài kia có bao là người tốt chúc mừng ❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @PhanLoan-m3m
    @PhanLoan-m3m 2 месяца назад +1

Cô chúc gia đình em ba , tư dừa đi chơi vui vẻ nha

• @HieuNguyen-bs1xl
    @HieuNguyen-bs1xl 2 месяца назад +2

Chúc gia đình em bình an

• @thukim1705
    @thukim1705 2 месяца назад +6

Cô chúc gia đình đi chơi vui vẻ Hôm nay bé Tâm và bé Trâm rất dễ thương

• @hoatim4250
    @hoatim4250 2 месяца назад +2

Ở quê sáng sớm gà gáy nghe vui quá! Cả nhà thức sớm đi rộn rịp dữ nha!

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 2 месяца назад +3

Anh em lâu ngày gặp nhau ăn uống vui vẻ nhen các cháu, cháu 3 và người em thứ 5 sau giống nhau như sinh đôi đó chỉ có Tư Dừa là khuôn mặt hơi khác xíu . Lâu lắm mới thấy cháu Trí ba của bé Tâm. !

• @huuphuocmai5531
    @huuphuocmai5531 2 месяца назад +8

Chị Ba sướng nha, vừa đi du lịch Singapore xong giờ lại đi Đầm Sen😂 Bữa sau chắc chị Ba đi Campuchia quá.

• @hongthuong-i8z
    @hongthuong-i8z 2 месяца назад +3

4 Bé xuống tp thật là dễ thương ! Tội bé Trâm say xe

• @KimYenTran-nj4ry
    @KimYenTran-nj4ry 2 месяца назад +1

Td cứ yên tâm quay lip cho bà con xem , ai sân si kệ họ nói nhiều mang quả đắng về mình chứ o hại đươc ai , luôn ủng hộ kênh td có bà ngoại dễ thương .

• @MinhTran-cc1xg
    @MinhTran-cc1xg 2 месяца назад +3

Chị minh xin chào đại gđ nha chị chúc gđ em thật nhiều sức khỏe và tràn đầy khu du lịch sinh thái đầm sen gần nhà chị gđ chị luôn ủng hộ kênh tư dua thật tình chất phát thật thà hiểu chuyện không hiểu sao co những người hay bất lỗi rồi đem so sánh với kênh tkp làm vậy chi không khác nào làm cho hai gđ hiểu lầm nhau gđ chị chúc gđ em có một chuyến du lịch thật tuyệt vời và tràn đầy niềm vui

• @AmThucTuDua

Dạ em thay mặt gia đình cảm ơn gia đình chị Minh rất nhiều ❤️❤️

• @hongthuong-i8z

Thích chị Ngoại quá ! Cô biết trước là sẽ đến gặp rồi

• @HoaNguyen-qh9ex
    @HoaNguyen-qh9ex 2 месяца назад +5

người ta bình luận so sánh gì kệ họ miễn mình sống thật thà ae hòa thuận thương nhau là OK họ nói gì mặt họ

• @lanhphan4003
    @lanhphan4003 2 месяца назад +1

4 đứa con bữa nay mặc đẹp quá, trăm có nét giống con gái cũa thanh không quẹt Khánh Ngọc, hai con có nét đẹp,

• @thuphuongtranthi7047
    @thuphuongtranthi7047 2 месяца назад +5

Mai mốt đi xa nhớ cho bé Trâm uống thuốc chống ói và dán salonpas ngay sún cho bé đở say xe nhe anh chị !❤❤❤❤❤

• @tranngoc4505
    @tranngoc4505 2 месяца назад +48

Mình có xem kênh tu dừa thấy bình luân 1 phút trước của bạn sở sánh 4 đưa trẻ ăn mặc gọn gàng sạch sẽ hơn con của KQ người lớn không nên nói vậy các cháu đều có nét đẹp hồn nhiên riêng 2 đưa con của KQ Theo như mình thấy 2 đưa trúc Mai Khánh Ngọc cha mẹ và ông bà nội cũng cũng đâu để bé thiếu thốn ăn mặc quần áo ở nhà cũng như đi chơi không thua ai đâu

• @thanhtuyen2363
      @thanhtuyen2363 2 месяца назад +21

Đừng so sánh làm mít lòng hai anh em, tư dừa đã lên clip xin đừng so sánh tội nghiệp ngta

• @vaninh1224
      @vaninh1224 2 месяца назад +15

Người lớn so sánh kỳ quá

• @xoatenemdbp
      @xoatenemdbp 2 месяца назад +5

Cái gì cũng có thể nói đc ... Thua !!!

• @Tam0803-e1s
      @Tam0803-e1s 2 месяца назад +6

Họ muốn mọi người ghét gđ kho quẹt ấy mà.

• @thuhuongnguyen957
      @thuhuongnguyen957 2 месяца назад +3

Đây là ghen ăn tức ở cố tình so sánh anh em nha người ta . Nhưng anh em nha họ luon đoàn kết vui vẻ. Ho muốn chia rẽ nội bộ

• @ybenmlo1933
    @ybenmlo1933 2 месяца назад +17

Tội em nhí bị say xe.đi đâu cũng ko đi được.em tư về nhớ mua quà tặng vợ nha

• @AmThucTuDua

Dạ Chị ❤️❤️

• @CocoNguyen-el4fl
      @CocoNguyen-el4fl 2 месяца назад +1

Vợ 4 Dừa nên uống thuốc chống say xe. Không biết thuốc say xe bên VN ra sao chứ thuốc bên Mỹ thì làm mình buồn ngủ, lên xe hay máy bay là ngủ một giấc là tới nơi. Ngày xưa ở VN mình cũng bị tới mật xanh mật vàng luôn. Bây giờ đi xe hơi nhiều nên quen không bị say xe nữa.

• @HaNguyen-zn2lh
    @HaNguyen-zn2lh 2 месяца назад +2

Mình rất thích kinh của giang và tu dua mình mong các bạn xem đừng so sánh gì hết để anh em kg vui chị chúc 2 anh em vui vẻ hạnh phúc

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @NgocHuyenTieu-b8v
    @NgocHuyenTieu-b8v 2 месяца назад +7

Qua quê hương và cả tấm lòng em chúc gd luôn được co bác ace thương iu nhất ạ

• @tantrang3883
    @tantrang3883 2 месяца назад +3

Chúc cả nhà có một chiến đi thành công vui vẻ nhe cả nhà ơi

• @tienkim8612
    @tienkim8612 2 месяца назад +2

Mình coi dễ giải trí mà nói những lời khó nghe ko sợ người ta buồn tạo nghiệp

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 2 месяца назад +3

Trời ơi trời nắng nóng thí bà cố mà bà ba chơi cai áo cao cổ thấy muốn ngẹt thở nghĩ sao vậy bà ba

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +3

Thấy Bà Ngoại Thương quá Chúc Ngoại di du lịch vui vẻ Bé Trăm Say Xe Nữa rồi❤

• @daoanh2126
    @daoanh2126 2 месяца назад +5

🎉❤❤❤❤❤
    Chúc mừng đại gia đình tư dừa, đổi gió ở TP HCM quận 1 nữa à lần này lên TP HCM chơi vài ngày cho các bé chơi thỏa thích nhé nhận quà hấp dẫn nữa nha, cả nhà ăn ngon miệng vui chơi 😊

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị.

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq 2 месяца назад +9

❤❤❤Em gái chúc mừng đại gia đình mình đi thành phố vui vẻ và cùng nhận món quà lớn nữa nhé 😀😀

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 месяца назад +2

Anh cảm ơn em nha.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 2 месяца назад

​@@AmThucTuDuaAnh tư Ko có lén bỏ đinh trong sách đeo của Trâm hả anh, hay bỏ mà Ko hiệu quả.

• @tienkim8612
    @tienkim8612 2 месяца назад +2

Anh ba dễ với em Chung giống nhau quá Tu dừ

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 2 месяца назад +3

❤❤ Hôm nay tụ họp đông vui thật anh tư ha, có chị Tư nữa thì vui thêm nữa hà,cha của bé Tâm cũng làm xa ở trong này hả anh tư, có chú chung và cháu siêu nữa, niềm vui lại càng vui hơn nữa, ngoại đi xe đi xa tuyệt quá anh ha ko say xe là tốt rồi, mấy cách cách hôm nay mặt đồ đẹp quá dễ thương quá, ốc tiêu hôm nay đc đi SG chơi thích quá ha, chúc đại gia đình vui chơi thật vui vẻ và ăn những món ăn thật ngon miệng nhé,mai mốt có đi cho ốc tiêu Ngọc Anh đi sở thú, Thảo Cầm Viên chắt bé thích lắm đó anh tư ơi.

• @AmThucTuDua

Anh tính dẫn bé đi nhưng đi vô đầm sen rồi mỏi chân quá em ơi.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 2 месяца назад

@@AmThucTuDua Hihi 😀😀, ở thảo cầm viên chắt Ngọc Anh sẽ thích hơn, bé như và hai chị lớn nữa, đợt này đi vui hơn đợt trước nữa anh ha, đc gặp anh em và cháu đông vui ơi là vui luôn, nếu có chị tư và bà nội nữa thì tuyệt vời hơn nữa ý chứ anh nhỉ Hihi 😀.

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 2 месяца назад +6

Xem âm thůc thi góp ý vê món ăn ..sau đi sâu vào đơi tů gia đình họ làm gì??Sơ thích ăn măt cůa các cháu đê ý làm chi..Nên nói điêu gì đê moi ngůơi vui vĕ nha mn ..Mình xem cách nâu ăn .và cånh miên Tây sông nůơc đê giåi trí..Ðâu phåi họ làm dâu mình đâu mà trách móc đů điêu..xem kênh nào thì góp ý kênh đó thôi. Lôi kéo săc xéo kênh khác làm gì.Anh em họ hiêu nhâm mât đòan kêt..Mình xin góp ý..❤❤❤❤❤❤❤❤

• @LamNguyen-c9s
    @LamNguyen-c9s 2 месяца назад +4

Chuc A4 có nhiều chuyện đi chơi cho các chau’. Thấy may’ chau’ đi chơi vui wa’ 😀😀😀

• @phuonghuynh9472
    @phuonghuynh9472 2 месяца назад +8

Ba ngoai hien ngoai ba noi dieu hien lanh de thuong

• @PhuongNguyen-km1mf
    @PhuongNguyen-km1mf 2 месяца назад +9

Gia đình tư dừa và gia đình chị ba nay sướng khỏi đi hái dừa nhờ mtq ủng hộ luôn

• @Gia_Khang2024
      @Gia_Khang2024 2 месяца назад +1

Ứng hộ chỉ 1 phần nào thôi .k lẽ cứ chờ vào mtq.ai cũng làm mới có ăn... chị 3 .a3 cũng nên tìm việc gì đó mà làm thêm . người ta chỉ giúp phân nào thôi. Đi nước ngoài làm k đc thì mình làm ở nước mình... thiếu gì việc... chỉ sợ lắm bjeng k làm thôi

• @ngaco8568
    @ngaco8568 2 месяца назад +7

Gđ đông đủ đi chơi vui quá mà ko có vợ td đi cũng buồn kỳ sau có đi đâu thì đừng nói gì lấy giấy báo lót dưới mông ngồi len và uống thuốc thử coi đc ko chứ mình thấy nhiều người áp dụng như vậy cũng ok lắm

• @duylinhnguyen8137
    @duylinhnguyen8137 2 месяца назад +2

Chuẩn bi đi xe mua thuốc tây chống ói trước 30 phut

• @ngocanh-bw6lc
    @ngocanh-bw6lc 2 месяца назад +2

Con chúc đại gia đình đi chơi vui vẻ nha

• @tructranbach6434
    @tructranbach6434 2 месяца назад +1

Chuyen đi này ngoc anh và như là súng sướng nhất còn để đánh chúng 3 người 3 mặt khác nhau còn mấy chị em gái 1 mặc hay ghê chúc cần nhà ngon mien

• @HaiHoang-hy5fn
    @HaiHoang-hy5fn 2 месяца назад +2

Mồm thiên hạ mà . Mình nghèo đói thì bị khinh thuongy . Có bát ăn ,bát để thì lắm kẻ gièm pha,ghen ghét ..Tốt hơn hết Kênh Tu Dừa và kênh KQ ko buồn để cho kẻ sân si tức chết . Thế mới là thuongj sách . Chúc 2 anh em luôn đoàn kết ,gdd hạnh phúc

• @thoatrieu-7506
    @thoatrieu-7506 2 месяца назад +5

Hi cả nhà bé Tram di xe ma bi say sóng thì trước khi di nhớ dem theo gừng deo vao tay la do bi say sóng do con toi nghiệp bé quá chúc cả nhà di choi vui vẻ nha ❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô ❤️❤️

• @ngoatle7628
    @ngoatle7628 2 месяца назад +2

Ba Ngoat chi thuong cau ba tho I may ma nhieu chuyen phe binh con nit no good con gai kho quet de thuong

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 2 месяца назад +1

Cả nhà đi chơi vui vẻ và bé Trâm đi xe hơi không quen nè ăn kẹo 🍬 nè Trâm ơi và tâm và bé Ngọc anh và bé như thì OK bé Trâm tội đi không quen cả nhà ăn ngon miệng nè 🥰

• @ongkim1485
    @ongkim1485 2 месяца назад +7

Chị tư đi đường xa mua thuốc chóng ói là hết say xe

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +3

Chị Chúc GD 4 dừa Có Chuyến di du lịch Vui Vẽ Bé Ngọc anh Năng dọng Vui quá Trời ,Nhí Say Xe ko di hả 4 dừa ,Bé Tăm Với Bé Trăm dễ Thương ❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ chị nhí uống thuốc chống say xe nhưng vẫn không đi được

• @thanhnhatranthi5892
    @thanhnhatranthi5892 2 месяца назад +2

Trời oi trời nóng nực vậy mà hôm nay chị ba bả quất cái áo cổ lọ rồi còn mặc thêm cái áo hoài nữa xem muốn sốt cho chỉ ba luôn

• @HuongNguyen-fg4ix
    @HuongNguyen-fg4ix 2 месяца назад +2

Chi chúc gia đình em 4 đi chơi vui vẻ ❤️❤️❤️❤️❤️

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @THONGNguyen-u7b
    @THONGNguyen-u7b 2 месяца назад +4

Hôm nay không thây cha be tâm vô nha tư dưa.thi ra la cha be tâm đi lam trên thanh phô

• @ermw7469
    @ermw7469 2 месяца назад +1

Bún Hà Nọi,Có Tiến Ngon lắm dặc biât là Nước Mắm

• @thanhphan8219
    @thanhphan8219 2 месяца назад +8

Thro tôi nhận xét con anh chị kq hồn nhiên ngây thơ ăn mặc kg cần kieur cách cũng đẹp ! Đừng quá phô trương quá là tốt ai cũng có nét riêng của họ như bác 6 và mẹ chú tư dừa nhìn đẹp người phúc hậu ai sánh bằng !! Cuộc sống này thấy đó rồi mất đó quý cô bác xem thôi đừng nói nhiều kg hay !! Nhà mình sẻ gặp chuyện nha !!!!

• @tuyetphan3903
      @tuyetphan3903 2 месяца назад +3

Tôi nghỉ mình coi video ẩm thực thì nên nói về thức ăn thì hay hơn , và nhất là trẻ em đừng để các em suy nghỉ về câu nói của người lớn ,vì đó là gương xấu cho các em bắt chước . Và một điều nữa là đừng nghỉ cảc kênh ẩm thực post lên RUclips cho mỗi người coi thì mình có quyền muốn nói hành nói tỏi từ người lớn đến trẻ con thì không tốt . Chủ kênh cũng nên xóa tên người đó đi để những người khác coi kênh không bị ảnh hưởng khi phải nói lên ý nghỉ họ khi đọc comments .( bình luận )

• @tuyetphan3903
      @tuyetphan3903 2 месяца назад +1

Chúc gia đình ngon miệng ! Nhìn tô hủ tiếu ngon quá !

• @thanhnhatranthi5892
    @thanhnhatranthi5892 2 месяца назад +1

Mỗi lần di xe hay bị say xe ra tiệm thuốc mua kẹo gừng ngậm rồi lên xe ngủ di đừng thức thì đỡ say xe hơn

• @thiphuongma2814
    @thiphuongma2814 2 месяца назад +1

Mẹ ngoại hôm nay đi chơi này vui ge

• @maiphuongloan1079
    @maiphuongloan1079 2 месяца назад +1

Cháu con Tư dừa đi xe bị ói thì phải cho cháu đi nhiều lần thì cháu sẽ quen rồi bớt ói . Tối cháu hãy ngủ đủ giấc , uống hay dán thuốc chóng ói trước khi lên xe 30 phút , ăn nhũng món khô như xôi , bánh mì , tránh ăn những món có nước như : mì , phở , hủ tiếu , ... có khát nước thì nhấp từng chút một , không uống như thường ngày .

• @hienxuan-ii1hd
    @hienxuan-ii1hd 2 месяца назад +5

Nhi biết chọn do cho các con mặc nhìn trẻ trung

• @ybenmlo1933
    @ybenmlo1933 2 месяца назад +6

Em trai của tư gióng anh 3 qua hen

• @NgaPhạm-s6f
    @NgaPhạm-s6f 2 месяца назад +5

HOM NAY CA NHA. ĐI CHOI VUI NHA ...

• @vaninh1224
    @vaninh1224 2 месяца назад +5

C3 bị say xe mà mặc áo cổ áo cao thế gây khó chịu, càng khó chịu hơn, phải mặc đồ thật thoải mái để bớt say xe và mua bánh mì không nhăm nhăm nó cũng đỡ lắm.

• @phuonghuynh9472
    @phuonghuynh9472 2 месяца назад +5

Chuc mung gd e tu dua nhe❤❤❤❤

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 2 месяца назад +4

Trúc Mai &Khánh Ngọc dễ thương mà so sánh ăn mặc gì kỳ vậy chỉ có góp ý những cái gì mà các em chưa biết thôi ai lại so sánh mặc đồ thấy nhiều người nhỏ nhen ích kỷ chê mấy em ăn mặc làm gì cho tội nghiệp

• @lieuhuynh4406
    @lieuhuynh4406 2 месяца назад +1

MÓN NÀY LÀ MÓN MIỀN BẮC HÀ NỘI

• @ThucDao-fr7gx
    @ThucDao-fr7gx 2 месяца назад

Xem lấy tiền trước rồi mới xem lại tập này

• @VũTrầnMinh-m7k
    @VũTrầnMinh-m7k 2 месяца назад +6

Gia đình đi chơi.thay vui quá

• @MaiBùi-e1w
    @MaiBùi-e1w 2 месяца назад +5

2 cha con tư dừa y chang nhau

• @thikimngancao1390
    @thikimngancao1390 2 месяца назад +5

Sao nhiều Người đưa chuyện , gắp lửa, tiện dao chặt dừa vật luon cai mo nhieu chiyen ,

• @HangKhach-ih8kq
    @HangKhach-ih8kq 2 месяца назад +6

Trời mùa hè mà bà ba , mặc áo cao cổ
    Còn áo sơ mi làm áo khoác , nhìn thật quê mùa thế
    Sao ko mặc chỉ một chiếc áo sơ mi và quần tây , thì đẹp bao nhiêu , bờm

• @nupham4102
      @nupham4102 2 месяца назад +1

Người ta thích mặc gì thì kệ ,việc gì mà phán xét, nhiều chuyên gia,

• @YenPhi-bw9hq
    @YenPhi-bw9hq 2 месяца назад +5

Dung là một gia đình ❤

• @VĩnhKhangGiang
    @VĩnhKhangGiang 2 месяца назад +1

Trâm gắng ăn chút đi để bụng đói là mắc ói nhiều hơn đó

• @VĩnhKhangGiang
    @VĩnhKhangGiang 2 месяца назад +1

Trâm con mưa kẹo cây ngam cho đỡ oi ngồi xe đúng nghĩ đến ơi cứ nơi chuyện la ok

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 2 месяца назад +2

Thân chào , Bún chả HN ở VN trông rất ngon 🍜🥣🥗 👍👏

• @AmThucTuDua

Dạ Cô con mới ăn lần đầu ngon lắm Cô ơi.

• @hongthuong-i8z

Tâm ơi , gặp Cha mừng không con ?

• @AmThucTuDua

Dạ bé mừng lắm nhưng mẹ con còn mừng hơn nữa đó Cô.

• @TuyếtNhungNguyễnThị-h3d
    @TuyếtNhungNguyễnThị-h3d 2 месяца назад +4

Ngọc anh dễ thương quá chúc gia đình em ngày mới vui vẻ nhiều sức khỏe ❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em thay mặt gia đình cảm ơn Chị rất nhiều.

• @YenNguyen-jr9rj
    @YenNguyen-jr9rj 2 месяца назад +4

VK singapore ăn mặc có khác

• @Thtran-sj3wu
    @Thtran-sj3wu 2 месяца назад +1

Mai mốt có đi mua thuốc chống ói viên màu hồng cho mấy cháu uống nha em , hồi xưa chị ở vn nghe nói đi xe là muốn ói trước mấy ngày, ra tiệm thuốc tây mua thuốc đó uống OK lắm

• @TrangLê-f9m5g
    @TrangLê-f9m5g 2 месяца назад +3

Lúc nầy đi thành phố hoài hé kk

• @MiHuynh-d8j
    @MiHuynh-d8j 2 месяца назад +5

Chị ba dạo này ra vẽ giống người nước trong quá he

• @nipham6401
      @nipham6401 2 месяца назад +3

Việt kiều hồi hương là bà 3 á

• @YenNguyen-jr9rj
      @YenNguyen-jr9rj 2 месяца назад

VK mà bạn đi có mấy ngày mà vậy ak vô nhà tư dừa mà mang giày là ra vẻ roi mới có 40tr trả nợ đó mà còn vậy có tiền xiu ai chịu nổi hé c3

• @thanhduong5241
    @thanhduong5241 2 месяца назад +3

NHẬN QUÀ GÌ SAO KHÔNG THẤY VẬY CẬU TƯ

• @thanhduong5241
    @thanhduong5241 2 месяца назад +8

Cẩn thận cái điện thoại nha Tâm

• @ThúyNguyen-w5b9v
    @ThúyNguyen-w5b9v 2 месяца назад +5

Tư Dừa thật thà hơn TKQ hiền hơn Giang với Nhi tính tình vui vẻ quạt bát nhưng Giang nói nhiều hơn lanh hơn Nhi

• @MinhChungThị
    @MinhChungThị 2 месяца назад +1

Sao mọi người cứ soi quần áo của bà Ba ko vậy cái đó là do ý thích của mỗi người đâu có bắt ai cũng phải có gu thẫm mỹ giống mình mà cứ nhiều người nói hoài người ta khó khăn ai cho thì người ta lấy thôi chứ có ăn cấp của ai đâu mà cứ châm biếm người ta hoài cứ nghĩ là ai đi chùa thì được phước thôi

• @lieuhuynh4406
    @lieuhuynh4406 2 месяца назад +1

MUA XÍ MUỘI NGỌT HOẶC KẸO GỪNG CHO BÉ TRÂM NGẬM.KHI LÊN XE

• @Liennguyen-pb1dl
    @Liennguyen-pb1dl 2 месяца назад +1

Mỗi người một tô

• @ngocyennguyen725
    @ngocyennguyen725 2 месяца назад +2

Em o st co coi lip cua gd anh thay be gia bi say se anh nho mua thuoc say sevakem thuoc khoe uong truoc nua tieng la khoe em chuc gd anh di choi vui ve va hanh phuc

• @tinanguyen5566
    @tinanguyen5566 2 месяца назад +3

Mình thấy gd này du ăn dung sức khỏe mạnh ma MTQ giúp đỡ để những người này đưa lên so up ta đây giúp người khg đứng chỗ con bao nhiêu rất kho gấp 10 lần

• @AmThucTuDua

Tư dừa biết còn rất nhiều người khó khăn hơn nên cũng cố gắng làm nhịp cầu nối để giúp mà bạn. Nhưng không thể giúp hết được sức người có hạn giúp được bao nhiêu thì giúp. Còn phần anh em Tư dừa thì tình thương mến thương nên Chị cho chứ không phải nói cho anh em Tư dừa khó khăn bạn ơi.

• @binhhuynh8833
    @binhhuynh8833 2 месяца назад +1

So sánh làm gì những đứa trẻ vô tội mình là người lớn xem kênh là giải trí chớ so sánh làm gì hồi chưa có tư dừa kho quẹt cũng làm có gì đâu nhà mình có hoàn hảo chưa mà phê phán át quá tôi cho mấy bé

• @inhtam5155
    @inhtam5155 2 месяца назад +1

Trời ơi.nóng vã mồ hôi.mà nhìn cô trinh.cô ấy mặc áo cao cổ bên trong.mình liên tưởng đến mùa đông ở miền Bắc.người ta mới mặc áo cao cổ

• @lethu5956
      @lethu5956 2 месяца назад +1

Nhưng khi lên xe mỡ máy lạnh rất lạnh, sao cái gì cũng bình luận, họ mặc gì ăn gì đó là sở thích chứ

• @thuyduongthanh715
    @thuyduongthanh715 2 месяца назад +1

say xe xắt một lát gừng lấy băng keo cá nhân dán lên cổ tay mình thử rồi ok lắm

• @DungTạ-p4i
    @DungTạ-p4i 2 месяца назад +1

Trời mấy bữa nay bảo lạnh mấy ma ơi người ta mặt gì thì người ta mặt mấy ma sau hay nói quá

• @YếnTrầnThị-q3z
    @YếnTrầnThị-q3z 2 месяца назад +2

Lúc chiều có xem Tư Dừa phản hồi ý kiến của khán giả,Tư Dừa nên làm vậy là đúng ,tại khán giả không phải người trong nhà nên không thể hiểu được,còn anh em thì phải đùm bọc nhau ,tình cảm anh em vẫn hơn người ngoài ,biết bảo vệ nhau khi người khác nói kênh nhà anh em mình ,có vậy mới chiếm được tình cảm của khán giả,
    Góp ý chút khi bạn quay gì thì tiếng nói phải rõ ,vì không rõ khán giả sẽ rất khó chịu ,tôi xem 2 líp vừa qua vụ chị ba đi nhận tiền không nghe được rõ chỉ thấy đưa cục tiền ,từ ngày chị ba đi hàn lao động về thì thấy khấm khá lên hẳn

• @hongvan7835
    @hongvan7835 2 месяца назад +1

Giống hệt a ba à

• @hoian4713
    @hoian4713 2 месяца назад

A2 của nhi nay nhìn ốm quá bo pho

• @KurtzShine
    @KurtzShine 2 месяца назад +2

Nha chi gan dam sen phai bit tu dua len choi ra giao luu voi gd

• @AmThucTuDua

Vậy hả Chị phải gặp được Chị chắc vui lắm.

• @lisatran6118
    @lisatran6118 2 месяца назад +2

❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @thingocthutran5776
    @thingocthutran5776 2 месяца назад +1

A tu lan sau mua thuoc sai xe cho be tram keu ta ban thuoc lieu kem theo.1 vien thuoc bo nua uong nhu vay khoe nguoi lm

• @KhanhNguyen-po8yn
    @KhanhNguyen-po8yn 2 месяца назад +1

Say xe lên xe bịt khẩu trang lại đở nghe hơi xe

• @tenduong7036
    @tenduong7036 2 месяца назад +2

Thấy chị ba mặc đồ muỗng nghẹt thở đưa gia dua Que

• @Thtran-sj3wu
    @Thtran-sj3wu 2 месяца назад +1

Không biết trà vinh minh có bán không nhưng nha thuốc o Sài Gòn có bán

• @quynhphan5597
    @quynhphan5597 2 месяца назад +2

Hy vong MTQ co the giup anh chi 2 cua Nhi , giup Cho 2 be Duy Va Dieu co the di Hoc mam non .

• @lethu5956
    @lethu5956 2 месяца назад +1

Kênh này là kênh ẩm thực ko biết từ lúc nào trở thành kênh trang phục kkkkk , người ta mặc gì cũng đem lên phê phán bó tay kkk

• @lieuhuynh4406
    @lieuhuynh4406 2 месяца назад +2

CHỊ TƯ ƠI.NÓI VỚI ANH TƯ,ĐI MUA BÁNH VỀ CHO🎉EM.CHỨ KHÔNG PHẢI NÓI MUA BÁNH VỀ CHO CƯNG.:TỪ CƯNG KHÔNG PHẢI DÙNG NÓI NHƯ VẬY