GPแซนวิช : แซนวิชไส้ทะลัก | ทำง่ายๆ

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 6 фев 2025

Комментарии • 9

  • @wjtan363
    @wjtan363 2 года назад +1

    ต้นทุนต่อชิ้นประมาณเท่าไหร่คะ

    • @Koncharapartour
      @Koncharapartour  2 года назад +1

      10ต้นๆครับผม

    • @wjtan363
      @wjtan363 2 года назад

      @@Koncharapartour ขอบคุณค่ะ

  • @user-vy7dg7jl8haaa
    @user-vy7dg7jl8haaa 2 года назад +1

    จะลองทะดูนะคะกดติดตามเพื่อเป็นกำลังใจให้ด้วยนะค้า

  • @หนูหนึ่งวีณา
    @หนูหนึ่งวีณา 2 года назад +1

    พี่คะรบพี่ใช้มายองเนสของอะไรคะ...ขอบคุนค่ะ

  • @น้องนิ้งจ้าทิพย์ประเสริฐ

    ขายเท่าไหร่ค่ะ

    • @Koncharapartour
      @Koncharapartour  2 года назад

      ผมขายอยู่ที่ชิ้นละ25บาทครับ แต่ขึ้นอยู่กับราคาต่นทุนแต่ละท่านที่ใช้ด้วยครับ อาจจะปรับราคาได้ตามเหมาะสม