Niềm Vui Bất Ngờ Khi Thánh Sún Vô Tình Nhận Được Số Tiền Lớn | TKQ & Family T1813

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 11 сен 2024

Комментарии • 191

• @hangkieu6755
    @hangkieu6755 16 дней назад +2

Mấy cô giúp cho em trắng rất đúng tội nghiệp , sống dưới quê làm nhưng đâu có bao nhiêu , thấy em trắng ai cũng thương , thật thà chất phát

• @LucNguyen-te3bc
    @LucNguyen-te3bc 22 дня назад +21

Cháu trắng xứng đáng được nhận yêu thương mọi người mà nhất là ôb bác sáu và vc tkq yêu thương quan tâm như con cháu trong nhà .bác sáu cũng ít con ít cháu cho quý người

• @DaoMai-fl5jq
      @DaoMai-fl5jq 21 день назад +1

Bình luận của ac hay

• @diemhuong2110
    @diemhuong2110 22 дня назад +10

Cảm ơn mạnh thường quân giấu tên đã giúp đỡ ah Trắng chúc cô dồi dào sức khỏe, công việc phát triển. Anh Trắng là người thật thà k biết nói lời hoa mỹ mong cô thông cảm. Chứ thật sự ai cho mình được vậy là mừng dữ lắm luôn. Con nghĩ ah trắng cũng rất biết ơn cô nhưng mà ngại với mắc cỡ nên chỉ nói có vậy thôi

• @aonguyen1668
    @aonguyen1668 22 дня назад +14

Trắng ơi gia đình KQ rất thương em ông bà cô chú MTQ cũng yêu thương em đưng làm phu lòng gia đình KQ nhé

• @thinuongmarcelin3653
      @thinuongmarcelin3653 17 дней назад

Ở với Bếp Quê Cửa Mẹ và Thánh Kho Quẹt còn được hưởng lộc có việc làm có lương, có ăn mỗi ngày, không biết thụ hưởng thì chỉ có cái chết đói nhen ren á mọi người 😅😂😮

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 22 дня назад +15

Chúc mừng trắng cũng mong em vui khỏe..Chúc cả nhà Buổi tối bình an

• @phuongxuan9566
    @phuongxuan9566 21 день назад +4

Chúc mừng em Trắng. Chúc mừng kênh TKQ được cộng đồng thương mến hỗ trợ các thành viên trong gia đình. Chúc kênh duy trì và phát triển bền vững.

• @tuyenhoang5223
    @tuyenhoang5223 22 дня назад +12

Chị Sáu ơi! Mướp ngon quá, mướp hương này mà xào với lòng gà thì tuyệt vời đó chị ơi!😊😊😊

• @NganTruong-u2x
    @NganTruong-u2x 22 дня назад +3

Cô chúc mừng TRẮNG nha ! Chúc con và cả nhóm điều luôn bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! Cô rất thích xem 2 kênh của TKQ !

• @HươngThị-q1g
    @HươngThị-q1g 22 дня назад +5

Em trắng xứng đáng được nhận số tiền vì em trắng rất dễ thương nói chung gia đình này ai cũng đáng yêu

• @TuBa-z1y
    @TuBa-z1y 22 дня назад +6

Chúc anh Trắng nhận được số tiền đó nhé , con chúc gia đình bác sáu thật nhiều sức khỏe an lành trong cuộc sống ❤❤❤.

• @khangnguyen5448
    @khangnguyen5448 21 день назад +1

Cảm ơn cô giấu tên đã tặng cho trắng số tiền mình người coi video cũng thấy vui cô rất tốt bụng

• @tienquach6833
    @tienquach6833 22 дня назад +11

Hai đứa con gái của thánh kho quet dễ thương quá

• @anhjordan8265
    @anhjordan8265 22 дня назад +4

Sáng thức sớm trông clip mới của Giàu. Thật rất cảm động cho Trắng cầm tiền trong tay mà rung. Cô hi vọng Trắng giúp gia đình con lâu dài. Giàu ơi con lút nào cũng chịu khó và rất giỏi Đức mẹ kg phụ lòng con đâu …

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 22 дня назад +7

Thân chào , Có chúc mừng cháu T được MTQ thương mến ,, Bữa cơm thật ngon 😋 Chức cá nhà luôn vui khỏe nhé !

• @TruongLieu-jg5zl
    @TruongLieu-jg5zl 22 дня назад +7

Cám ơn cô giấu tên đã tặng tiền cho em Trắng ..Em T rất xứng đáng nhận phần thưởng này ..

• @yenhuynh6696
    @yenhuynh6696 22 дня назад +3

Trang phai cam on Co manh thuong quan dang hoang cho phai phep,Co chi gop y voi Trang nhu vay

• @NhatMinh-yv5uv
    @NhatMinh-yv5uv 22 дня назад +13

CHÚC MỪNG E TRẮNG NHÉ CON CHÚC CẢ NHÀ NHIỀU SỨC KHỎE VÀ HẠNH PHÚC VÀ ĐƯỢC NHIỀU NHIỀU SỨC VAN SỰ NHƯ Ý

• @loanpham5689
    @loanpham5689 22 дня назад +5

Chào gia đình buổi sáng nha hôm nay chấn có tin vui là nhận được một số tiền do mạnh thường quân tăng cho cũng vì thấy chấn rất tốt và chung tay góp sức cùng gia đình nên nhận được mọi điều tốt đẹp chúc mừng chắc nha và cũng xin chúc gia đình hôm nay có một bữa ăn ngon do chị sáu nấu nên rất hấp dẫn và tuyệt vời cảm ơn gia đình rất nhiều nha

• @user-if8uf4nr9w
    @user-if8uf4nr9w 22 дня назад +3

chúc mừng e trắng nha con chúc cô giấu tên nhiều sức khỏe gđ hanh phúc đã giúp e trắng ❤❤❤

• @bonpham7983
    @bonpham7983 22 дня назад +8

Chúc gia đình anh chị sáu vui vẻ

• @tienkim8612
    @tienkim8612 22 дня назад +8

Gia đình Ai cũng dễ thương

• @athuy-bn1gh
    @athuy-bn1gh 22 дня назад +2

Cô chào cả nhà nhé cô chúc cu trắng luôn tự tin và tự nhiên như vậy thì ai cũng thích trắng

• @TamNguyen-sm7ry
    @TamNguyen-sm7ry 22 дня назад +7

2 bé Khánh Ngọc.Truc.Mai ngoan lễ phép dễ thương.... Mến chúc Đại GĐ Kho Quẹt luôn tràn đầy niềm vui... Chúc mừng Trắng nha❤❤❤❤❤

• @ThuNguyenThi-ch8gi
    @ThuNguyenThi-ch8gi 22 дня назад +5

Có qua người ta đang cảm xuc dang trao. Hơn nữa bạn ấy von di 0 biết nói màu me văn chuong nghĩ sao nói vậy. Chắc mtq cũng hiểu và thông cảm cho bạn ấy. Mấy người đừng bắt be này kia nữa. 0 ai tron ven cả. Ngày ban than mình cũng chưa tốt chứ đừng nói ai

• @nhitran9120
    @nhitran9120 22 дня назад +5

cá trong lú mướp trên giàn vầy là bữa cơm thật ngon lành cùng không khí gđ đầm ama vui vẻ thật tuyệt ,chúc mừng và vui cùng em trắng nhé

• @hoaquynh3837
    @hoaquynh3837 22 дня назад +4

Gia đình ac Sáu rất là tốt đó nha Trắng..đừng phụ lòng của người quan tâm minh, đừng như ac 8 rất là buồn. Đây nói riêng vói e trắng, mong ka e phải cố gắng lên nha

• @thuyduong8081
    @thuyduong8081 16 дней назад

Trắng xứng đáng Được cô dấu tên tặng cho ít tiền..chúc mừng trắng và chúc gia đình chúc cô nhiều sức khỏe hp ❤❤❤

• @user-nw7pp2nk7s
    @user-nw7pp2nk7s 22 дня назад +2

Hom nay gia dinh an com ngon ngoi nhac lai chueng thoi xua cho hai chau noi nghe vui ghê trang sieng nang nen moi nguoi thuong duoc pua chuc mung trang nhe❤😂

• @comaivlog8280
    @comaivlog8280 22 дня назад +4

Trắng rất dễ thương nói chuyện rất khiêm nhường , bé Linh trông cũng thùy mị, nói chuyện cũng từ tốn , món canh khoai từ ngon quá, bữa , bữa nào mua nấu ăn mới được

• @EvaKim9088
    @EvaKim9088 21 день назад

Mình ở miền Trung... ước gì có người thân ở miền Tây như gđ này hiền lành nấu ăn ngon( chắc năm nào mình cũng về thăm)

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 22 дня назад +7

Em chúc mừng anh Trắng nha cảm ơn cô mtq giấu tên đã giúp đỡ cho anh để động viên anh làm việc được tốt hơn

• @09171922
    @09171922 21 день назад +1

Chúc mừng em trắng nhe ❤. Thấy cả nhà ăn canh khoai mở ngon quá thấy thèm quá luôn ❤chúc cả nhà ăn ngon miệng ❤

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p 22 дня назад +4

TRANG. ÔI...TRANG. CHUC MUNG. TRANG NHA ..ĐUOC CO .TANG. TIEN ...CO THAY TRANG GIOI ..VA DE THUONG. CHIU KHO ... CAM ÔN. CO ..CHUC CO NHIEU. MAY MAN .VA SUC KHOE ..HOM NAY THAT VUI ...MUNG CHO E.TRANG .CO SO TIEN ...CHUC CA NHA. NGON MIENG ..

• @locphamtan9454
    @locphamtan9454 22 дня назад +2

Chúc mừng em trắng nha, nhờ sự lan tỏa tình cảm chân thành của đại gia đình bác Sáu nên em nhận được tình yêu thương của các mạnh thường quân.

• @MỹHữu-z9e
    @MỹHữu-z9e 22 дня назад +1

Xin chào gia đinh TKQ chúc mừng cháu Trăng hôm nay được số tiền từ cô MTQ cho xin chúc cho cô đươc nhiều sức khỏe bữa nay cô 6 nấu canh khoai từ ngon quá mãi yêu mên kênh BQCM và TKQ xin chào

• @DaoMai-fl5jq
    @DaoMai-fl5jq 21 день назад +1

Cả kênh yêu thương v vui mừng lang toả ❤
    Kênh xem ko chán là vậy

• @epnguyen752
    @epnguyen752 22 дня назад +2

Mừng cho em trắng .chị mong em hiểu chuyện và cố gắng phụ giúp gđ ngày càng phát triển .đừng suy nghỉ dâm ba lời nói thị phi mà lai động nhe em .thị phi ở đâu củng có .mình phải biết vượt qua .và biết đâu là người tốt với mình .cố lên em nhé .

• @user-pt3yd6cu9c
    @user-pt3yd6cu9c 22 дня назад +1

Chúc mừng cho em trắng được món quà ý nghĩa và được niềm vui vẻ trong gia đình ❤👍👍💪💪❤️❤️👍👍👍

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h 21 день назад +1

Chúc mừng trắng nhe trắng phải ở làm với gia đình tkq ai cũng thương cháu nhe trắng chúc cả nhà ngon miệng

• @phuongduong-pp3ic
    @phuongduong-pp3ic 21 день назад

Cô sáu và em giang nấu canh và kho cá hấp dẫn và ngon quá,thích cách nói chuyện của cô sáu với chú sáu nghe êm tai lắm luôn,chúc mọi người ngon miệng

• @SangLuremom
    @SangLuremom 4 дня назад

Nhìn gia đình Này tháy Vui quá .

• @kimdungnguyen6611
    @kimdungnguyen6611 22 дня назад +3

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ nhìn cảnh quê thấy êm ả ghê

• @bichhuonglethi545
    @bichhuonglethi545 22 дня назад +7

Chúc mừng a trắng.kệ đi anh ai nói gì mặc kệ.cuộc sống làm sao mà làm vừa lòng hết mọi người.đừng quan tâm

• @user-do8cg2fs3p
    @user-do8cg2fs3p 21 день назад +1

Trắng xứng đáng được mn yêu thương, chúc mừng em Trắng nha

• @user-pt3yd6cu9c
    @user-pt3yd6cu9c 22 дня назад +1

Chúc cho cả nhà được hưởng thức ăn ngon và được niềm vui vẻ trong gia đình. 👍👍💪😄😄💪👍❤️❤️👍👍. Chúc mừng cho em trắng được món quà ý nghĩa nhất 👍👍💪👍❤️👍

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 22 дня назад +3

Cô chúc mừng cháu Trắng nhận được món quà từ cô bên Mỹ canh khoai từ cá kho tiêu ngon quá sáu ơi chị chúc cả nhà dùng cơm ngon miệng ạ ❤️.

• @aithuongnguyenthi1144
    @aithuongnguyenthi1144 21 день назад +1

chúc mừng em trắng.sống có đức mặt sức mà ăn

• @thanhbui3088
    @thanhbui3088 22 дня назад +1

Chúc cã nhà bác 6 vv khõe maņh nha haņh phúc nha bác 6 ăn ngon miêņg NHA 👍👍👍👍💖💖💖💖

• @HongNguyen-xe8lm
    @HongNguyen-xe8lm 22 дня назад +5

Chúc mừng cháu trắng

• @HuongMai-jr1pr
    @HuongMai-jr1pr 22 дня назад +1

Chị mới coi líp bên em 4 dừa thấy có chị nào bên Mỹ gởi tiền về từ thiện rồi gởi cho nội ngoài và có cho em trăng được 50 đô rồi em trắng được 200 đô bên kq nữa chúc mừng e nha ráng cố gắng làm việc tốt nha ,chúc gđ kq và bình an

• @thuuong9564
    @thuuong9564 21 день назад +2

Chúc mừng cháu Trắng được mạnh thường quân gởi cho 200 đôla qua công việc hằng quay líp

• @Jangyeari
    @Jangyeari 22 дня назад +5

Em trag Co duyen nen nhieu nguoi thuog

• @lynhcookingg3831
    @lynhcookingg3831 22 дня назад +5

Chúc mừng em Trắng nhé. Trúc Mai rất ngoan

• @phamcuc6434
    @phamcuc6434 20 дней назад

Nhin em Trang cam dong rung rung luon do, thay em that thuong

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 22 дня назад +3

Cô chúc mừng cháu Trắng được món quà từ cô dấu tên !

• @thimytiennguyen637
    @thimytiennguyen637 22 дня назад +2

Chúc mừng em trắng nhận đc số tiền do chị giấu mặt tặng

• @ThuyTran-ev8jd
    @ThuyTran-ev8jd 22 дня назад +5

Be gai ut cua gia đinh kho quet luc nay thay đep gai

• @ngocvinh6755
      @ngocvinh6755 22 дня назад +1

Trúc Mai rất có duyên nha

• @user-uq7ep3fm2b
    @user-uq7ep3fm2b 22 дня назад +4

Trắng bi nhức răng hoài. Trắng nhổ cái răng nhức đó là hết nhức hà. Chúc cả nhà luôn luôn vui ve và làm an phát tài

• @lynhcookingg3831
    @lynhcookingg3831 22 дня назад +2

Em Trắng phải đi đổ lú , làm những việc nặng hơn trong gia đình, cảm ơn cô giấu tên đã tặng Trắng số tiền

• @Passionart.journey
    @Passionart.journey 21 день назад +1

Trắng siêng năng và haì hước vui vẻ quá chừng. Út Linh hiền lành chân chất. Gia đình KQ ai cũng chân chất đối xử tốt và khéo dạy hai bé cưng, hai bé ngoan ngoãn nghe lời nói câu nào Dạ câu đó thật là đáng khen ❤️ Gia đình KQ và gd Trắng gd Linh luôn hạnh phúc nha

• @federicoarevalo5384
    @federicoarevalo5384 21 день назад +1

May nguoi nhieu y kien qua, gia dinh nguoi ta an uong lam sao thi ke ,mien sao luc nao cung vui ve,binh yen la hanh phuc lam roi, khong thich thi dung co coi, dung lam ton thuong gia dinh bac sau nua, lam on di

• @毛乃夫
    @毛乃夫 20 дней назад

Chúc mừng trang nha...mong rằng a trắng ở đó làm với GĐ KQ . .GĐ rất tốt ..hien bình dân. Mình rất thích ..chức sk GĐ ❤❤❤❤❤

• @HongNguyen-sr5bh
    @HongNguyen-sr5bh 21 день назад +1

Huhu em thích gia đình bác 6 chị Giang trắng út linh

• @thimytiennguyen637
    @thimytiennguyen637 22 дня назад +3

Em giang phải nói khuyến khích tinh thần em trắng là đc roi chứ nói em cần siêng năng hơn nghe nó sao

• @huynhduyen6121
    @huynhduyen6121 21 день назад +1

thích nụ cười của anh trắng

• @thihuenguyen9874
    @thihuenguyen9874 22 дня назад +2

Mình thấy chị linh dễ thương , hiền lành , mà sau ít đc quà quá , tội , mong chị đc vía a trắng nhé

• @Younotme123
      @Younotme123 21 день назад

Ban ko hieu a.dễ thương nhưng là diễn vien phụ ko.làm được viec nhieu bằng trắng .nên họ thương thôi .diễn vien phụ va chính nó.khác nhau.nhé

• @FoodsNgờOn
    @FoodsNgờOn 22 дня назад +3

thích kênh thánh kho quẹt

• @HuongNguyen-te4gx
    @HuongNguyen-te4gx 22 дня назад

❤ Cô mừng Cháu Trăng có quà. Chúc cả nhà TKQ ăn ngon miệng.

• @anhjordan8265
    @anhjordan8265 21 день назад +1

Đôi lút nhìn thấy Trắng lo lắng cho út Linh thật là cảm động !

• @HongNguyen-sr5bh
    @HongNguyen-sr5bh 21 день назад +1

Trắng người thật thà vui vẻ

• @bengo7764
    @bengo7764 21 день назад

Chúc mừng thánh súng nha ❤❤❤❤❤

• @thaotrinh3547
    @thaotrinh3547 22 дня назад +1

ai cung thuong yêu đum boc lân nhau thi moi lam đuoc vanhieeu moi nguoi trong nuoc ngoai nuoc ai cung thuong yêu qui mên

• @HongHa-xn2fb
    @HongHa-xn2fb 21 день назад +1

Ở bên này khi mua được củ khoai mỡ thì cứ chà rửa sạch bụi đất rồi chẻ dôi ra và dùng muỗng cạo sẽ không bị nhót tay và đở tốn thời gian,. Chúc gia đình luôn khỏe mạnh.

• @winwin658
    @winwin658 22 дня назад +1

Trắng nè, có dịp lên sg khao cho tui 1 bữa ăn nhà hàng chay PHI NHUNG he

• @HaNguyen-gz7oe
    @HaNguyen-gz7oe 22 дня назад +2

E trăng phai gơi lơi cam ơn cô gơi tiên cho e nhe .co 5tr la quy lăm rôi .co nhưng hoan canh kho khăn ma k co ai giup

• @TrangNguyen-wi2ip
    @TrangNguyen-wi2ip 18 дней назад

Trắng dễ thương quá vui vẻ

• @phuongnguyen7181
    @phuongnguyen7181 22 дня назад

Con chỉ biết chúc gia đình bác vui vẻ HP thôi. Nhìn thèm quá bác sáu ơi

• @UTMUOITV-ek5zs
    @UTMUOITV-ek5zs 22 дня назад +1

Chúc mừng em trắng

• @huetran9011
    @huetran9011 21 день назад

Chúc nhóm ăn ngon miệng nhé.. chúc gia đình được nhiều sức khỏe vui vẻ và hạnh phúc ❤❤❤❤❤❤❤❤chỉ cho bé Ngọc cắt tập cho con gái làm phụ ❤gia đình này ông bà nội vui vẻ bà nội cháu con dâu nấu ăn ngon.

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 22 дня назад +1

Cá nhỏ kho tiêu với canh khoai từ là đúng bài

• @thiao8978
    @thiao8978 22 дня назад +2

Trắng dắt cô đi ăn bún nước lèo nha

• @KhangMinh-w9i
    @KhangMinh-w9i 22 дня назад +3

Đừng dùng từ vô tình hãy dùng từ may mắn hha Giàu

• @aonghiem5392
    @aonghiem5392 22 дня назад +1

Dùng từ bất ngờ thì đúng hơn là vô tình

• @HoaPham-jr8tl
    @HoaPham-jr8tl 21 день назад

Chuc mừng trắng nha quý quá ❤❤❤.

• @ThiutNguyen-mo4dn
    @ThiutNguyen-mo4dn 22 дня назад +3

O phải chỉ là một món quà thôi mà đó là một tình cảm đôi với mình chứ không phải đơn thuần là món quà o đâu nên mình cũng phải tỏ cái tình cảm của cô dễ đáp lại tình cảm của người ta chú

• @nguyenthimia276
    @nguyenthimia276 22 дня назад +4

Cô chúc mừng cho con nhiều nhe Trắng ơi ❤️❤️❤️❤️❤️

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 22 дня назад +4

Cha chả hôm nay chị sáu nấu nồi bánh canh tép bạc ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn bánh canh tép bạc thật ngon miệng nhé cô chúc cháu trắng nha

• @maiphanngoc6662
      @maiphanngoc6662 22 дня назад +1

Trắng luôn nhiệt tình mọi lúc mọi nơi qua những clip thể hiện rỏ bản chất thật tình

• @user-ve3tu6cj9g
      @user-ve3tu6cj9g 21 день назад

Trời ơi ! Người ta nấu canh khoai từ mà nhìn sao thành bánh canh ?????

• @thanhbui3088
      @thanhbui3088 21 день назад

Hahahaha

• @jennynguyen7575
    @jennynguyen7575 22 дня назад +3

Tôi thấy không sung đáng

• @ngan200786
      @ngan200786 22 дня назад

Dị vô giựt lại đi, hài

• @HoaNgoc-oq4vc
    @HoaNgoc-oq4vc 22 дня назад +1

Chuc mung em Trang nha, mon qua nho niem vui lon

• @LinhVoThiMy-zm6bm
    @LinhVoThiMy-zm6bm 22 дня назад +1

Ngon quá em đi làm từ sáng tới tối ko có nấu được như vậy để á chúc gia đình anh chị luôn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống nhé 🎉🎉🎉🎉❤❤❤❤

• @quynhlenhu4708
    @quynhlenhu4708 22 дня назад +1

Toi nghiep ut linh ko thay ai tang gi cho ut linh thuong ut linh hien ma hoi cham me don than

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 22 дня назад +1

Cånh miên Tây sông nůơc làm cho con ngůơi thanh thån .

• @user-px3kx9sl1p
    @user-px3kx9sl1p 22 дня назад +2

Chuc mung em trang nha ❤❤❤

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 22 дня назад +1

Củ từ e cắt dọc rồi để lên thớt lấy dao đập bẹp😊

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 22 дня назад +1

Món ngon mỗi ngày của gia đình bác Sáu cháu chúc gia đình bác Sáu ăn ngon miệng ạ ❤❤❤

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 22 дня назад +2

Quá vui trắng ơi cố gắng trung thành cùng nhau sát cánh giúp đở lẩn nhau với thanh kho quẹt

• @khanhhuu5654
    @khanhhuu5654 22 дня назад +3

Chúc mừng anh trắng nek tôi khoái vọng cười của ông nek kkkkk

• @user-lg8cz3ky3u
    @user-lg8cz3ky3u 21 день назад

Mướp hương nấu với lạc tươi giã nát nấu ăn cũng rất ngon 😋😋

• @hungtos
    @hungtos 22 дня назад +1

❤❤❤❤chuc gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc bình an khoe manh vui vẻ

• @loanphan9772
    @loanphan9772 21 день назад

Bà 6 nói ông nội khánh cười giọng cười lại đi cười là thấy kg muốn xem líp luôn