เลือกซื้อ เครื่องเสียง มือหนึ่ง มือสอง และวินเทจ & ฟัง PSB IMAGINE T54

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 18 сен 2024

Комментарии • 3

• @user-mq2ww2ub5z
    @user-mq2ww2ub5z 2 месяца назад +1

อาจารย์ครับ ผมป่วย ต้องกินยา ประมาณ 4-5 โมงเย็น ก้หลับแล้ว
    ไม่ได้ฟังไลฟ์สดเลย
    คิดถึง อาจารย์ ครับ
    ( อยากให้อาจารย์ ทำเครื่องเสียง สำหรับ ตลาดล่างบ้าง ประเภท ประชาชน รากหญ้า อ้ะครับ
    เพราะเขาไม่มีเงินเพียงพอครับ )
    ขอบคุณครับ nu21

• @สุริยันต์ผลจันทร์

อาจารย์พูดถูกครับการเปิดปิดเครื่องสำคัญมากนะครับโดยเฉพาะการใช้ปรีหลอดกับแอมป์solidมีโอกาศทำลำโพงพังได้ถ้าปรีหลอดไม่มีวงจรหน่วงเวลาเปิดปิดเครื่อง เปิดเครื่องต้องหน่วงประมาณ30วินาทีเพื่อตัดต่อสัญญาณเมื่อปิดเครื่องต้องตัดสัญญาณ์ภายในเสี้ยววินาที
    เจ็บตัวมาแล้วครับ

• @chumchim1
    @chumchim1 2 месяца назад

สาวกเก่า จาก GM2000 🎉