Cưa cây mục gốc nguy cơ s.ập nhà / Sawing rotten trees puts the house at risk of collapse | T634

Поделиться
HTML-код
  • Опубликовано: 13 июн 2024
  • + Cưa cây Còng bị mục gốc nguy cơ mưa gió ngã sẽ s.ập nhà. Mời quí vị và các bạn xem cưa cây như thế nào nhé.
    + Kênh RUclipsr Giang Huỳnh Tv chia sẻ về cuộc sống thực hằng ngày của người dân Miền Tây Nam Bộ... Như Săn Bắt, Nấu Nướng, Trãi Nghiệm, Chia sẻ. v.v...
    + Xin Trân trọng cảm ơn các bạn cùng toàn thể Cô, Dì, Chú, Bác đã luôn đồng hành và ủng hộ kênh của mình nhé.
    -----------------------------------------------------
    + Đăng Kí Kênh Miễn Phí :
    RUclipsr: / @gianghuynhtv610
    ===========================
    Kết Bạn Facebook:
    Facebook: profile.php?...
    #caysieutrai
    #caysieukhung
    #caysieukhunglo
    + Trân trọng cảm ơn anh em đã xem video.
    + Quý vị và các bạn Nhớ Like, Chia Sẻ, Đăng Kí kênh ủng hộ mình để mình có thêm nhiều động lực ra những video tốt hơn nhé.
    + Mọi ý kiến đóng góp xin các bạn để lại dưới Bình luận mình sẻ trả lời các thắc mắc của các bạn!!!

Комментарии • 8

• @phutran9062
    @phutran9062 27 дней назад +1

Cưa cây mục gốc nguy cơ s.ập nhà / Sawing rotten trees puts the house at risk of collapse | T634/ RẤT HAY CSK A NHÉ

• @musicshow62
    @musicshow62 27 дней назад +1

Great sawing big tree, always success my friend👍👍😃

• @ThanhTran-jq6vd
    @ThanhTran-jq6vd 27 дней назад +1

Chào bạn cưa cây rất khủng cây to cưa tốt hạ cây rất dễ dàng ,cảm ơn bạn đã chia sẻ video rất hay ,hẹn gặp lại bạn nhé

• @thuybich861
    @thuybich861 27 дней назад +1

Cưa cây mục nguy hiểm sợ sập nhà ,cẩn thận bạn ơi cưa rất hay góc cây lớn qua ,chúc bạn ngày mới vv

• @user-ql5yl1ky7y
    @user-ql5yl1ky7y 27 дней назад +1

Hdr petang

• @holymoly6829
    @holymoly6829 27 дней назад +1

Looked fairly sturdy when cut down but second thoughts it should have been taken down years ago MAYBE 🤔 🤷‍♂️ These guys have no fear

• @Sinarglondong
    @Sinarglondong 26 дней назад +1

Good xxx ❤❤❤❤